Xem tử vi chuyên sâu cho mọi người

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thatsat275
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Xem tử vi chuyên sâu cho mọi người

Gửi bài gửi bởi thatsat275 »

Tôi nhờ bạn hungmanh82 xem giúp lá số của tôi:Mệnh,Thân Thất sát đồng cung ở Ngọ.18-25 tuổi tôi rất lao đao,TAY TRẮNG,đại vận Thái Tuế hiện nay làm ăn phát đạt,tay không dựng cơ đồ,mưu sự toại chí.Tôi hỏi bạn mấy câu,mong được bạn giúp đỡ,cảm ơn bạn rất nhiều.
1.Lá số này làm chính trị có tốt không hay kinh doanh thì tốt?
2.Số tôi có giầu không?3 đại vận Tài bạch,Ách,Di có phát đạt không?Hiện tại nhiều người bảo đại vận Di thì tốt,số ít người bảo khó phát
3.Đất cát,nhà cửa của tôi từ nay đến 50 tuổi chắc là tốt ?( do Nhật nguyệt sáng sủa chiếu)
Lá số của tôi:
Hình ảnh
Đầu trang

lililalaa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lililalaa »

Rất mong được bác luận giúp cung phu thê ạ T-T Thân cư phu này có được nhờ chồng gì hay khổ vì chồng hả bác? bác xem giúp cháu bao giờ c mới có người yêu ạ? T-T

Lá số của cháu ạ!
Hình ảnh
Cháu cảm ơn bác nhiều!!
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

Hóng bác xem giúp cho cháu có phải mệnh này vào chỗ "hiểm" ko. Đà Kỵ, không kiếp, phá toái, thiên hình, hoả tinh, tang môn :D
Thật ra chuyện trai gái, tình dục cháu nói thật cháu ko mê lắm. 24 tuổi rồi mà chưa từng quan hệ tình dục bên trong :"> Cháu đam mê nghiêng về cờ bạc và cần sa, thuốc phiện hơn :"> nhất là cờ bạc, ko có bài bạc cháu sẽ buồn lắm.
Ban ngày thì ngồi chiếu bạc sát phạt, ban đêm thì đi dạy học, làm website. Hay đi qua đi lại giữa gia đình với anh em họ hàng, cháu rất thân với mấy người trong nhà, chơi với một số ng trong giới cờ bạc nhưng lại ít bạn bè thân :D cháu thấy cuộc sống rất thoải mái.

Còn về người yêu, thì cháu yêu nhanh chán nhanh, thường dễ chia tay.
Tiền kiếm nhanh phá cũng nhanh (hic)
Mong bác xem giúp
Tập tin đính kèm
image.jpg (228.42 KiB) Đã xem 2148 lần
Đầu trang

BBueB
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi BBueB »

Bác coi dùm cháu với. Tử vi cư hợi, bị giảm cái chất của tử vi. Ko có quần hùng, chỉ ăn mỗi Khôi Việt (nhưng hai cái này cũng ko đồng cung). Cách Hình Tướng Ấn nhưng có vẻ bộ này cũng ko rõ ràng. Quan lộc có Y Diêu??
Cho cháu hỏi vài câu chính thôi.
1) Cháu làm nghề nào và giàu lên bằng cách nào? Hình như cháu làm rất nhiều nghề??
2) Cháu gặp chồng tương lai ở đâu, chồng cháu thế nào? Cháu có cảm tưởng cháu ế suốt đời. [-O<
3) Điền vcd triệt Nhật nguyệt chiếu nhưng nhật nguyệt điều hãm. Ý là sao bác?
Em xin cảm ơn.

Hình ảnh
Đầu trang

Lucky star 01
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Lucky star 01 »

Chào bác, thấy bác lập về topic nói về hôn nhân nhiều, nếu rãnh rỗi, vui vẻ, mong bác xem giúp cháu về cung phu, vì cháu trắc trở quá. ^^ hạn hôn nhân của cháu? Và chồng cháu ntn ạ? Cám ơn bác và chúc bác nhiều sức khỏe.
Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

thatsat275 đã viết: 23:05, 16/04/18 Tôi nhờ bạn hungmanh82 xem giúp lá số của tôi:Mệnh,Thân Thất sát đồng cung ở Ngọ.18-25 tuổi tôi rất lao đao,TAY TRẮNG,đại vận Thái Tuế hiện nay làm ăn phát đạt,tay không dựng cơ đồ,mưu sự toại chí.Tôi hỏi bạn mấy câu,mong được bạn giúp đỡ,cảm ơn bạn rất nhiều.
2.Số tôi có giầu không?3 đại vận Tài bạch,Ách,Di có phát đạt không?Hiện tại nhiều người bảo đại vận Di thì tốt,số ít người bảo khó phát
3.Đất cát,nhà cửa của tôi từ nay đến 50 tuổi chắc là tốt ?( do Nhật nguyệt sáng sủa chiếu)
Lá số của tôi:
Hình ảnh
Số này bản mệnh thất sát nhưng lại mệnh khắc nó rồi nên nó hoạt động ko mạnh,chỉ con sao tham lang ở tài là thích mệnh thôi nên số anh trong lòng lúc nào cũng ko yên,đc cái này lại muốn cái kia,lòng ham muốn về tiền bạc quyền lực.có quyên thì sẽ có tiền nên theo tôi nếu anh mà có cơ hội thì nên làm chính trị hơn.đang bước vào đại vận rất tốt,năm nay cũng rất tốt,
Sang đại vận tài càng tốt,tốt là vì cục bị khắc thì bản thân mệnh ko bị sinh,ko bị sinh thì mình đỡ phải vất vả ,lo nghĩ.
Đại vận tốt sẽ đến năm 54 tuồi thì nên cáo lão về quê chứ ko là chết đói đó nhé.
Nếu anh cho tôi biết về tuổi người làm việc,người trong nhà và hỏi về sự việc liên quan thì dễ trả lời hơn....
Đầu trang

Rioleo
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Rioleo »

Rioleo đã viết: 23:03, 16/04/18 Bác hungmanh82 có thể xem giúp e lá số của em đươc không
Hiện đang làm doanh nghiệp nước ngoài muốn chuyển hướng kinh doanh
Bác xem giúp tài lộc có phát triển được không
Kinh doanh hợp ngành gì, nên tránh gì ạ

Em gửi lá số

Hình ảnh
bác hungmanh82 mời bác ghé qua xem giúp em lá số với ạ
Đầu trang

nguyenminh123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyenminh123 »

Em kính mong anh hungmanh82 xem giúp lá số tử vi giúp em - đặc biệt là vấn đề sự nghiệp, tiền bạc và hôn nhân ạ!

Sơ lược về các hạn em cho là quan trọng:
1- Tháng 9 (dương) 2014, đi du học Úc - học bổng bán phần, bán phần còn lại mượn họ hàng.
2- Tháng 12/2017 vừa qua thì được nhận vào một công ti của Úc (nhưng chưa là nhân viên chính thức) sau bao vất vả thăng trầm trong sự nghiệp...
3- Tháng vừa rồi em vừa có mối tình đầu với một anh sinh năm 92. Nhưng em nghĩ mối tình này không lâu dài.

Hình ảnh

Sắp tới em tốt nghiệp 7/2018. Không biết em được ở lại Úc làm việc không...
Đầu trang

Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Châu Đại Hiệp »

hungmanh82 đã viết: 23:11, 15/04/18
BTHAO đã viết: 22:34, 15/04/18
hungmanh82 đã viết: 22:26, 15/04/18 Những ai mà có con sao hãm địa ở 1 cung nào đó ví dụ cung mệnh mà có thái âm hãm mà gặp được 1 trong 3 con sao:hóa quyền ,hóa lộc,hóa khoa đồng cung tại đó thì nó sẽ làm cho con sao chính tinh đó sáng lên...nghĩa là mình sinh ra sẽ phải vất vả lúc đầu nhưng càng về sau càng được hoàn hảo tiền của lên dần dần.
Anh sưu tầm vất vả quá. Để em mở hàng cho, chúc top sẽ sum tụ đông vui.

Tôi định ko xem nhưng thấy lá số này làm tôi lại nổi máu lên:
thứ nhất là mệnh như vậy thì nói lên bạn là 1 con người cực kì bảo thủ nóng tính lì lợm và có lòng tham,làm cái gì cũng muốn hơn người khác bằng được.
bản mệnh hỏa năm cung tý thủy lại gặp tham lang mộc hợp cục sinh bản mệnh tiếp nên hồi nhỏ tuy khó nuôi hay ốm đau nhưng lớn lên thì khác hẳn.
bạn có tính rất đào hoa có thể nói là dục vọng cực lớn thêm mộc dục thì miễn bàn 1 đống sao thuộc mộc nó sinh bản mệnh nghĩa là bạn được người ta giúp đỡ cũng vì cái vẻ đẹp bề ngoài chứ thực chất bản chẳng có tài cán gì.
Năm 2017 vừa rồi chắc chắn bạn có gặp đen liên quan đến sông nước hoặc bị người mệnh thủy hại.
Bác chủ topic luận cũng có cái lý của bác...nhuwng đào hồng tại mệnh hk nhất thiết phải đẹp đâu..e bảo đảm lấy 1000 ls có đào hồng tại mệnh tam phương xug chiếu hk tính chắc chắn dc 5 ls ăn vào bộ tam minh là cùngm.. ;)
Đầu trang

thatsat275
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thatsat275 »

hungmanh82 đã viết: 13:59, 17/04/18
thatsat275 đã viết: 23:05, 16/04/18 Tôi nhờ bạn hungmanh82 xem giúp lá số của tôi:Mệnh,Thân Thất sát đồng cung ở Ngọ.18-25 tuổi tôi rất lao đao,TAY TRẮNG,đại vận Thái Tuế hiện nay làm ăn phát đạt,tay không dựng cơ đồ,mưu sự toại chí.Tôi hỏi bạn mấy câu,mong được bạn giúp đỡ,cảm ơn bạn rất nhiều.
Lá số của tôi:
Hình ảnh
Số này bản mệnh thất sát nhưng lại mệnh khắc nó rồi nên nó hoạt động ko mạnh,chỉ con sao tham lang ở tài là thích mệnh thôi nên số anh trong lòng lúc nào cũng ko yên,đc cái này lại muốn cái kia,lòng ham muốn về tiền bạc quyền lực.có quyên thì sẽ có tiền nên theo tôi nếu anh mà có cơ hội thì nên làm chính trị hơn.đang bước vào đại vận rất tốt,năm nay cũng rất tốt,
Sang đại vận tài càng tốt,tốt là vì cục bị khắc thì bản thân mệnh ko bị sinh,ko bị sinh thì mình đỡ phải vất vả ,lo nghĩ.
Đại vận tốt sẽ đến năm 54 tuồi thì nên cáo lão về quê chứ ko là chết đói đó nhé.
Nếu anh cho tôi biết về tuổi người làm việc,người trong nhà và hỏi về sự việc liên quan thì dễ trả lời hơn....
Cảm ơn bạn,bạn nói số này bản mệnh thất sát nhưng lại mệnh khắc nó,điều này tôi không đồng ý,hiện tại trên mạng nhiều trang web nói Thất Sát hành Hỏa đới Kim,tôi mệnh Hỏa là hợp với Thất Sát,Thất sát gặp tuổi Kỷ cũng đắc cách,bạn nói đại vận tốt sẽ đến 54 tuổi thì nên cáo lão về quê chứ không là chết đói đó nhé.Lá số này tôi cũng tự xem,kết hợp với nhiều cao thủ khác xem giúp,kết hợp cả tứ tứ trụ,Hà Lạc,Quỷ cốc,....tôi nghĩ đại vận ách khó phát đạt chứ lá số này không chết đói được:Mệnh Thân vượng,lại có song Lộc,Hóa quyền,cung Di luôn là Vũ Phủ,mỗi người có 1 quan niệm riêng,cách xem riêng.Dù thế nào cũng cảm ơn bạn rất nhiều.Chúc bạn luôn luôn vui vẻ,gặp nhiều may mắn.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”