Ảnh hưởng của cung thân lên suy nghĩ và cảm xúc. Cao nhân giải đáp giúp e với ạ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
SadayoLe
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Ảnh hưởng của cung thân lên suy nghĩ và cảm xúc. Cao nhân giải đáp giúp e với ạ.

Gửi bài gửi bởi SadayoLe »

ThamLang80 đã viết: 23:57, 17/04/18 E san đi lốp ơi! Anh gọi vậy em có giận anh không? Em sợ anh già ứ. Anh ham đến 80 em có chiều nổi hông?
E bực mình bác thật rầu đó bác ạ. Bác nói vs ai sao ko tag tên ng đó vào hộ chứ e cứ nghĩ bác đang nói vs e nào trong top của e ấy. Mà bác 80 là quá lứa teen, già quá rầu, lại vợ con rầu bác còn đèo bòng thêm, bác ko thấy khổ thân bác mà khổ cả bòng bưởi của bác à.
Đầu trang

Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Ảnh hưởng của cung thân lên suy nghĩ và cảm xúc. Cao nhân giải đáp giúp e với ạ.

Gửi bài gửi bởi Châu Đại Hiệp »

ThamLang80 đã viết: 23:26, 17/04/18 Re châu tiểu đem khỏe không?lục đẳng cơ đấy, ta đi chu du thiên hạ 2 năm nay trở lại nơi đây khác quá.nhưng các em gái lớn và xanh hơn xưa ha ha .ta trở về đêm thì vợ con lưu lạc phăn hết.cô đơn quá ai đó hãy về đây bên anh
E vẫn bt ạ...2 năm nay a mới đi du canh du cư về giờ hối hận lại tìm đến vợ con sao ^:)^
Đầu trang

SadayoLe
Tứ đẳng
Tứ đẳng

MarkHolland đã viết: 23:59, 17/04/18
Châu Đại Hiệp đã viết: 23:44, 17/04/18 Anh hk trog trường hợp này nên hk rõ ....nois chung cuộc chả ai yêu cái sao nào cả người ta iu nhau vì tiền vì ngoại hình bề ngoài coing danh địa vị i chứ hk rãnh yêu nhau theo lý thuýet tử vi xoay vòng 14 chính tinh tào lao kia đâu
Hôm trước vừa có bạn Phủ yêu ông Phá Thìn Tuất số tỷ nợ còn nhiều hơn số tuổi đời :-S
Chắc đẹp zai ăn đứt Châu đại hiệp quá =))
Phá nào giống Phá nhà e vậy bác. Hị hị
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThamLang80 »

Em à can đảm lên có anh đây rồi ..mà lá lốtvà lá số e đâu. Đêm nay cảnh đẹp hữu tình/mình rình nhau đếm đứa nào hơn sao/cùng nhau xây đắp thành cao/cùng nhau mơ tưởng ngày mai thoát nghèo.
Đầu trang

SadayoLe
Tứ đẳng
Tứ đẳng

ThamLang80 đã viết: 00:10, 18/04/18 Em à can đảm lên có anh đây rồi ..mà lá lốtvà lá số e đâu. Đêm nay cảnh đẹp hữu tình/mình rình nhau đếm đứa nào hơn sao/cùng nhau xây đắp thành cao/cùng nhau mơ tưởng ngày mai thoát nghèo.
Lá số e đây. Bác xem hộ e vs ạ.
Tập tin đính kèm
LDPT.jpg (186.8 KiB) Đã xem 386 lần
Đầu trang

Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Châu Đại Hiệp »

SadayoLe đã viết: 00:04, 18/04/18
Châu Đại Hiệp đã viết: 23:44, 17/04/18 Anh hk trog trường hợp này nên hk rõ ....nois chung cuộc chả ai yêu cái sao nào cả người ta iu nhau vì tiền vì ngoại hình bề ngoài coing danh địa vị i chứ hk rãnh yêu nhau theo lý thuýet tử vi xoay vòng 14 chính tinh tào lao kia đâu
Hôm trước vừa có bạn Phủ yêu ông Phá Thìn Tuất số tỷ nợ còn nhiều hơn số tuổi đời :-S
Đzai ăn đứt mình là ý gì tại hạ ngu muội chưa hieur mays
Đầu trang

SadayoLe
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Châu Đại Hiệp đã viết: 00:13, 18/04/18
SadayoLe đã viết: 00:04, 18/04/18

Đzai ăn đứt mình là ý gì tại hạ ngu muội chưa hieur mays
Bác hỏi a Mark ấy. Hị hị
Đầu trang

ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Vỉa lốt bài tuý thơ này rồi ngủ mơ về các tình yêu đây! Không ngờ trái khế trên cành/ngày xưa thơm ngọt chuyen thành chua cay/em giờ đi bán cà cay/ còn anh may mắn thì không chết già - he he he e e be nhe
Đầu trang

ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Phủ này kín cổng cao thành/một đêm quân Tống nhập thành giao tranh/ củ hành xong chúng vây thành/bảo sao không cáu những loài xâm lăng.../ cuộc đời vốn lẽ công bằng? Lằng nhằng xong chỉ đẻ ra lũ khùng/ anh hùng sau cũng điên cùng ../đường cùng ẻo quá chang còn ai vui
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”