Cho em hỏi đây có phải lá số sợ chồng không ạ ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
dangtramy77
Chính thức
Chính thức

Re: Cho em hỏi đây có phải lá số sợ chồng không ạ ?

Gửi bài gửi bởi dangtramy77 »

VanXuongD đã viết: 07:32, 15/06/18
dangtramy77 đã viết: 07:26, 15/06/18
VanXuongD đã viết: 07:16, 15/06/18 Chị cũng tham lang cư dần mà lso k đc đẹp như em :)) . Chị thì chỉ sợ chồng mình không sợ mình . Chứ sợ chồng thì cũng tạm ổn mà =)) nếu mình sợ cto ngta hơn mình nhiều :)) chị thì chỉ thích sống an nhàn hưởng thụ thôi :)) nếu chồng cho được hết cái đó thì sợ cả đời cũng đc :))
Cho em xem lá số chị với ạ
Lso c ở bài ngay dưới đó . C ngại up lại quá . Lso c dễ 2 đời chồng xấu lắm e ạ . Hic mọi sao đẹp nó vào hết trong mệnh tài quan phúc di phối còn lại sát tinh chia đều các cung nên chán k buồn chết . Vận e đẹp hơn c nhiều . Nhưng cung phu chị ny chị đang là thanh tra kinh tế , chắc sau này giàu lắm . Cả nước Việt Nam mình cũng k nhiều thanh tra kinh tế của bộ đâu .
Thế là chị chưa có ck ạ
Đầu trang

cherry1123
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi cherry1123 »

dangtramy77 đã viết: 07:31, 15/06/18
Haha em đoán nhu cầu chị cũng rất cao đúng không ạ =)) Mệnh tham lang cư đất thai em cx ham chuyện ấy vô cùng chị ạ
Chị có hoá quyền kia rồi , suốt đời này chả ai lấn nổi chị ý
:)) , ờ những năm trẻ tuổi chừng chớm đôi mươi thì nhu cầu chị khá cao nhưng giờ tự dưng chững lại :-S , Ko biết có phải do cuộc sống cơm áo gạo tiền căng thẳng đầu óc hay ko nữa =))
Mà Hóa quyền kia cũng chiếu cung phu, theo chị thấy thì anh chồng chị việc gì của chị cũng có hướng quản thúc, dính mũi vào nhưng thuộc kiểu nể hơn, chị không thích hoặc nếu chị muốn làm theo ý chị thì anh ấy cũng ko có can được :P
Đầu trang

VanXuongD
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi VanXuongD »

dangtramy77 đã viết: 07:38, 15/06/18
dangtramy77 đã viết: 07:26, 15/06/18

Cho em xem lá số chị với ạ
Lso c ở bài ngay dưới đó . C ngại up lại quá . Lso c dễ 2 đời chồng xấu lắm e ạ . Hic mọi sao đẹp nó vào hết trong mệnh tài quan phúc di phối còn lại sát tinh chia đều các cung nên chán k buồn chết . Vận e đẹp hơn c nhiều . Nhưng cung phu chị ny chị đang là thanh tra kinh tế , chắc sau này giàu lắm . Cả nước Việt Nam mình cũng k nhiều thanh tra kinh tế của bộ đâu .
Thế là chị chưa có ck ạ
Chị chưa em ạ . Nhưng trc h chị toàn quen các anh học giỏi , giàu và có chí nhé . Có 2-3 anh giờ đang làm cho cty gia đình , 2-3 anh làm chủ một cty nhỏ ... nchung toàn ng thành đạt nhà có gốc gác giàu có lớn
Đầu trang

dangtramy77
Chính thức
Chính thức

VanXuongD đã viết: 07:54, 15/06/18
Thế là chị chưa có ck ạ
Chị chưa em ạ . Nhưng trc h chị toàn quen các anh học giỏi , giàu và có chí nhé . Có 2-3 anh giờ đang làm cho cty gia đình , 2-3 anh làm chủ một cty nhỏ ... nchung toàn ng thành đạt nhà có gốc gác giàu có lớn
Cung phu chị đẹp vũ khúc thiên phủ riêng tài tinh vũ khúc đã thấy ck giàu có lớn rồi
Lại thêm bao nhiêu cát tinh nên có lẽ ck bh có hơn chị nhưng em nghĩ thân cư tài phá quân hoá quyền thì sau 36 tuổi chồng sợ chị đấy ạ =))
Còn theo em luận thì cung phu em tử vi thiên phủ nhưng bị tuần án ngữ lại thêm tuế phá thiên hư, thân em cư quan thất sát thái tuế lại hội kình dương song kiếm hợp bích , chồng nhát chết em quátt cái là sợ ý mà chị
Đầu trang

VanXuongD
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi VanXuongD »

dangtramy77 đã viết: 08:46, 15/06/18

Thế là chị chưa có ck ạ
Cung phu chị đẹp vũ khúc thiên phủ riêng tài tinh vũ khúc đã thấy ck giàu có lớn rồi
Lại thêm bao nhiêu cát tinh nên có lẽ ck bh có hơn chị nhưng em nghĩ thân cư tài phá quân hoá quyền thì sau 36 tuổi chồng sợ chị đấy ạ =))
Còn theo em luận thì cung phu em tử vi thiên phủ nhưng bị tuần án ngữ lại thêm tuế phá thiên hư, thân em cư quan thất sát thái tuế lại hội kình dương song kiếm hợp bích , chồng nhát chết em quátt cái là sợ ý mà chị
Có vũ khúc nên cãi nhau như mổ bò đos :(( huhu . C cũng không cần giàu đaau vợ chồng ăn ở hoà thuận đủ sống bố mẹ 2 bên mạnh khoẻ vui vẻ sống vs con cháu là ổn rồi . Mà khổ cái bố ny c mất rồi , bme chị thì skhoe kém :(
Đầu trang

dangtramy77
Chính thức
Chính thức

VanXuongD đã viết: 09:29, 15/06/18
dangtramy77 đã viết: 08:46, 15/06/18
Có vũ khúc nên cãi nhau như mổ bò đos :(( huhu . C cũng không cần giàu đaau vợ chồng ăn ở hoà thuận đủ sống bố mẹ 2 bên mạnh khoẻ vui vẻ sống vs con cháu là ổn rồi . Mà khổ cái bố ny c mất rồi , bme chị thì skhoe kém :(
Nếu là ny thì còn chưa biết được chị ạ , nhưng thân cư tài phá quân hoá quyền thế kia 90% sau 36 chị nắm quyền rồi ạ
Đầu trang

dangtramy77
Chính thức
Chính thức

cherry1123 đã viết: 07:41, 15/06/18
dangtramy77 đã viết: 07:31, 15/06/18
Haha em đoán nhu cầu chị cũng rất cao đúng không ạ =)) Mệnh tham lang cư đất thai em cx ham chuyện ấy vô cùng chị ạ
Chị có hoá quyền kia rồi , suốt đời này chả ai lấn nổi chị ý
:)) , ờ những năm trẻ tuổi chừng chớm đôi mươi thì nhu cầu chị khá cao nhưng giờ tự dưng chững lại :-S , Ko biết có phải do cuộc sống cơm áo gạo tiền căng thẳng đầu óc hay ko nữa =))
Mà Hóa quyền kia cũng chiếu cung phu, theo chị thấy thì anh chồng chị việc gì của chị cũng có hướng quản thúc, dính mũi vào nhưng thuộc kiểu nể hơn, chị không thích hoặc nếu chị muốn làm theo ý chị thì anh ấy cũng ko có can được :P
Thế anh ấy có bị lép vế và nể chị không ạ ?
Đầu trang

cherry1123
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi cherry1123 »

dangtramy77 đã viết: 10:03, 15/06/18

Chồng chị ko hề lép vế. Ông ấy có thể bật tanh tách với người ngoài. 2 vc tranh luận vấn đề gì đấy là ông ấy cũng bảo thủ lắm =)). Nhưng nếu chị làm mặt nghiêm trọng và lạnh lùng, là ông ấy tự động nghe lời vợ. Nên chị nghĩ là nể :P. Còn chị thì vẫn nể ông ấy rồi, ở mức độ hiểu biết.
Đầu trang

dangtramy77
Chính thức
Chính thức

cherry1123 đã viết: 10:30, 15/06/18
dangtramy77 đã viết: 10:03, 15/06/18

Chồng chị ko hề lép vế. Ông ấy có thể bật tanh tách với người ngoài. 2 vc tranh luận vấn đề gì đấy là ông ấy cũng bảo thủ lắm =)). Nhưng nếu chị làm mặt nghiêm trọng và lạnh lùng, là ông ấy tự động nghe lời vợ. Nên chị nghĩ là nể :P. Còn chị thì vẫn nể ông ấy rồi, ở mức độ hiểu biết.
Thế là chị có “phần hơn 1 chút” rồi còn gì ak =)) C có fb ko kết bạn vs em ạ , lá số giống nhau tính cách cx khá giống nhau đó chị
Đầu trang

linhthao0921
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi linhthao0921 »

cherry1123 đã viết: 07:14, 15/06/18
dangtramy77 đã viết: 07:10, 15/06/18
Cho em xem lá số chị đi ạ
Đây em ơi. Chồng nể chị thì đúng hơn.
Cho em hỏi chồng chị ngoại hình như thế nào ạ? Có phải lớn hơn chị ít nhất 4-5 tuổi, 2 người gặp nhau ở xa quê chị hoặc chồng xa quê chị, chồng làm ăn ngoài và hay phải đi xa phải không ạ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”