Ai sợ Địa Không Địa Kiếp. Còn mình thì sợ Cô Thần Quả Tú.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Vip_vip6789
Chính thức
Chính thức

Ai sợ Địa Không Địa Kiếp. Còn mình thì sợ Cô Thần Quả Tú.

Gửi bài gửi bởi Vip_vip6789 »

Lời đầu xin chào các cao nhân ẩn sĩ ở đây.

Như tiêu đề năm nay Tiểu Hạn mình rơi vào cung Tật Ách có Cô Thần Quả Tú sao thấy cô đơn quá. Cả năm anh em bạn bè đều ko thấy liên lạc và quan tâm mình nữa (Có thể 1 phần do kinh tế mình ko còn đc như ngày xưa 😓) làm ăn thất bại đủ thứ... Ko biết có phải do mệnh Thổ mà Đại Hạn rơi vào cung Mão (Lôi chấn) nên xui xẻo đủ điều. Mong đc nhờ mọi người xem giùm vận hạn bao giờ mới tốt đẹp lên đc đây.

Hạn năm nay rơi vào cung Tật Ách nên năm nay mình bị nhổ răng khôn, bị viêm xoang nên đầu năm đến giờ cũng phải vào bệnh viện vài lần. Gặp sao Thiên Mã nên mình đi công tác tỉnh suốt còn sao Lộc Tồn thì vẫn chưa thấy lộc đâu cả haizz 😓

Đây là lá số của mình : mặc dù tháng nhuận âm nhưng mình nghĩ lá số này hợp với mình. Mình bị cận và đã mổ mắt + mắt to mắt nhỏ ứng với Nhật Nguyệt + Thiên Hình hãm ở mệnh.

Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
truy mệnh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Ai sợ Địa Không Địa Kiếp. Còn mình thì sợ Cô Thần Quả Tú.

Gửi bài gửi bởi truy mệnh »

nam cô thần nử quả tú... nam phạm quả tú chẳng sao
Đầu trang

truy mệnh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi truy mệnh »

Vip_vip6789 đã viết: 18:18, 12/08/18 Lời đầu xin chào các cao nhân ẩn sĩ ở đây.

Như tiêu đề năm nay Tiểu Hạn mình rơi vào cung Tật Ách có Cô Thần Quả Tú sao thấy cô đơn quá. Cả năm anh em bạn bè đều ko thấy liên lạc và quan tâm mình nữa (Có thể 1 phần do kinh tế mình ko còn đc như ngày xưa 😓) làm ăn thất bại đủ thứ... Ko biết có phải do mệnh Thổ mà Đại Hạn rơi vào cung Mão (Lôi chấn) nên xui xẻo đủ điều. Mong đc nhờ mọi người xem giùm vận hạn bao giờ mới tốt đẹp lên đc đây.

Hạn năm nay rơi vào cung Tật Ách nên năm nay mình bị nhổ răng khôn, bị viêm xoang nên đầu năm đến giờ cũng phải vào bệnh viện vài lần. Gặp sao Thiên Mã nên mình đi công tác tỉnh suốt còn sao Lộc Tồn thì vẫn chưa thấy lộc đâu cả haizz 😓

Đây là lá số của mình : mặc dù tháng nhuận âm nhưng mình nghĩ lá số này hợp với mình. Mình bị cận và đã mổ mắt + mắt to mắt nhỏ ứng với Nhật Nguyệt + Thiên Hình hãm ở mệnh.

Hình ảnh
hình như nam 1990 auto phạm cô thần :)
Đầu trang

ô long
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi ô long »

Tuổi nào chả có Cô Quả! Tuổi Ngọ thì Cô tại Thân, Quả tại Thìn.
Cô Quả vào Mệnh, Thân, Phu Thê thì mới thực sự đáng ngại, chứ vào Tài, Điền lại là cách hay.
Trong lá số này đương số được Quả cư Điền chủ nhà đất bền vững, dù gì cũng có điền sản.
Còn Cô tại Tật thì chủ bệnh về đường tiêu hóa nói chung. Có Lộc Tồn ở Tật kia mới đáng ngại, chủ bệnh tật dai dẳng, mãn tính.
Hạn vào Cô Quả thì xác định năm đó tình duyên không ra gì.
Tập tin đính kèm
Co Qua.png
Co Qua.png (6.89 KiB) Đã xem 753 lần
Sửa lần cuối bởi ô long vào lúc 18:57, 12/08/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Vip_vip6789
Chính thức
Chính thức

truy mệnh đã viết: 18:37, 12/08/18
Vip_vip6789 đã viết: 18:18, 12/08/18 Lời đầu xin chào các cao nhân ẩn sĩ ở đây.

Hình ảnh
hình như nam 1990 auto phạm cô thần :)
Ý mình tiểu hạn năm nay rơi vào cung tật có cô thần và quả tú hội hợp ở hạn thì sẽ ảnh hưởng ntn ý.
Đầu trang

Vip_vip6789
Chính thức
Chính thức

ô long đã viết: 18:51, 12/08/18 Tuổi nào chả có Cô Quả! Tuổi Ngọ thì Cô tại Thân, Quả tại Thìn.
Cô Quả vào Mệnh, Thân, Phu Thê thì mới thực sự đáng ngại, chứ vào Tài, Điền lại là cách hay.
Trong lá số này đương số được Quả cư Điền chủ nhà đất bền vững, dù gì cũng có điền sản.
Còn Cô tại Tật thì chủ bệnh về đường tiêu hóa nói chung. Có Lộc Tồn ở Tật kia mới đáng ngại, chủ bệnh tật dai dẳng, mãn tính.
Hạn vào Cô Quả thì xác định năm đó tình duyên không ra gì.
Ý mình năm nay cung hạn gặp cô thần và quả tú hội chiếu sẽ ảnh hưởng ntn ý ? Cô thần quả tú chỉ ảnh hưởng khi nằm mệnh, thân, phu thê chứ hạn gặp thì ko sao à bro.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”