❤ 1988 - Suffocating

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Hình đại diện của thành viên
Ánh Nguyệt Đỗ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: ❤ 1988 - Suffocating

Gửi bài gửi bởi Ánh Nguyệt Đỗ »

Dukas đã viết: 17:37, 18/05/18
Ánh Nguyệt Đỗ đã viết: 16:36, 18/05/18
Dukas đã viết: 16:26, 18/05/18 Buồn hiu cho số phận người con trai :(
Phận người con trai, chưa 1 lần yêu ai. Nhìn về tương lai mà thấy như sông rộng đường dài.....ớ ờ ơ

Tặng tía pài hát: Duyên phận phiên bản dành cho con zai ạ :x
Lát nữa chuyển chuyên mục gì cho thêm phần sống động bh em nhỉ :D
Nhiều chuyên đề quá 😎
Đến X rùi chúng ta tiếp tục chuyển qua ăn nha, và chủ đề là : các pạn thích ăn gì và ăn như thế nào B-) .....lại tiếp tục chủ đề uống......và đến các chứng đau pụng đi ị, và cách chữa trị :x =))
Đầu trang

Dukas
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Dukas »

Ánh Nguyệt Đỗ đã viết: 17:40, 18/05/18
Dukas đã viết: 17:37, 18/05/18
Ánh Nguyệt Đỗ đã viết: 16:36, 18/05/18

Phận người con trai, chưa 1 lần yêu ai. Nhìn về tương lai mà thấy như sông rộng đường dài.....ớ ờ ơ

Tặng tía pài hát: Duyên phận phiên bản dành cho con zai ạ :x
Lát nữa chuyển chuyên mục gì cho thêm phần sống động bh em nhỉ :D
Nhiều chuyên đề quá 😎
Đến X rùi chúng ta tiếp tục chuyển qua ăn nha, và chủ đề là : các pạn thích ăn gì và ăn như thế nào B-) .....lại tiếp tục chủ đề uống......và đến các chứng đau pụng đi ị, và cách chữa trị :x =))
Chuyên mục hoa hoét tranh ảnh cho nữ rồi , Có lẽ nên cho ít chuyên mục ' mẫu mã ' cho mấy em chipchip boy mở mang 1 chút 😎
Đầu trang

Ánh Nguyệt Đỗ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Dukas đã viết: 17:44, 18/05/18 Chuyên mục hoa hoét tranh ảnh cho nữ rồi , Có lẽ nên cho ít chuyên mục ' mẫu mã ' cho mấy em chipchip boy mở mang 1 chút 😎
Dạ đây ạ :-& có lun và ngay ạ B-)

Hình ảnh
Đầu trang

Ánh Nguyệt Đỗ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Dukas đã viết: 17:44, 18/05/18 Chuyên mục hoa hoét tranh ảnh cho nữ rồi , Có lẽ nên cho ít chuyên mục ' mẫu mã ' cho mấy em chipchip boy mở mang 1 chút 😎
Để cuối tuần tiếp tục nha tía, hôm nay mệt thực sự #-o nói chuyện sẽ dẫn đến nói luyên thuyên, linh tinh #-o
Đầu trang

Dukas
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Dukas »

Ánh Nguyệt Đỗ đã viết: 18:12, 18/05/18
Để cuối tuần tiếp tục nha tía, hôm nay mệt thực sự #-o nói chuyện sẽ dẫn đến nói luyên thuyên, linh tinh #-o
Oke bae ;)
Đầu trang

Ánh Nguyệt Đỗ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Cốc Cốc Cốc

Sôngôku và bé Chichi có đó hông?

Đợt vừa rồi tớ có đi xem bói bài Tarot ở 1 quán cafe, ông anh này xem free tối thứ 2 và tối thứ 6. Có điều tớ thấy rất lạ, không phải cách mình chọn các lá bài ngẫu nhiên để người xem dựa vào các lá mình chọn và đoán về mình, anh này vào chỉ hỏi mỗi tên sau đó tráo bài khá kỹ và tự lật bài tự nói, lúc nói mắt anh đó cứ lờ đờ lắc lư nhìn đi đâu đó, nhưng nói trúng phóc về việc mình muốn hỏi. Mọi người nghĩ sao về cái này? Nó giống kiểu cầu cơ vậy, cứ như ai đó nhập vào người ta ý :-/
Đầu trang

Dukas
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Dukas »

Ánh Nguyệt Đỗ đã viết: 22:26, 18/05/18 Cốc Cốc Cốc

Đợt vừa rồi tớ có đi xem bói bài Tarot ở 1 quán cafe, ông anh này xem free tối thứ 2 và tối thứ 6. Có điều tớ thấy rất lạ, không phải cách mình chọn các lá bài ngẫu nhiên để người xem dựa vào các lá mình chọn và đoán về mình, anh này vào chỉ hỏi mỗi tên sau đó tráo bài khá kỹ và tự lật bài tự nói, lúc nói mắt anh đó cứ lờ đờ lắc lư nhìn đi đâu đó, nhưng nói trúng phóc về việc mình muốn hỏi. Mọi người nghĩ sao về cái này? Nó giống kiểu cầu cơ vậy, cứ như ai đó nhập vào người ta ý :-/
Trước đây a cũng có cô bạn gái nghiện cái này và xem cũng rất chuẩn . Đi đâu cũng mang theo ' đồ nghề ' bói dạo :)) nó cũng là 1 môn khoa học huyền bí của tây phương nhưng a chưa tìm hiểu . Hehe
Đầu trang

Ánh Nguyệt Đỗ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Dukas đã viết: 22:35, 18/05/18

Trước đây a cũng có cô bạn gái nghiện cái này và xem cũng rất chuẩn . Đi đâu cũng mang theo ' đồ nghề ' bói dạo :)) nó cũng là 1 môn khoa học huyền bí của tây phương nhưng a chưa tìm hiểu . Hehe
Hồi Em học cấp 2 em cũng thử chơi cầu cơ với mấy đứa bạn đó anh, vẽ vòng âm dương giữa một tờ giấy, xung quanh là các chữ cái, và 4 chữ không, có , đúng, sai, rồi úp cái chén giữa vòng âm dương, mấy đứa cùng đặt nhẹ ngón tay lên cái chén đó. Đoc ngày tháng âm lịch hôm chơi và một vài câu thì cái chén bắt đầu di chuyển. Cụ thể là hỏi câu đầu tiên: xin hỏi thầy có ở đây không? Thì cái chén di chuyển vào chữ có, bọn em thích ghê luôn, hỏi rất nhiều câu và cái chén cứ di chuyển vào từng chữ cái một để trả lời. Chơi cái này phải chỗ nào không có gương bát quái hoặc gương thường, em chơi khá nhiều lần luôn :D nhưng giờ chẳng nhớ là hồi đó hỏi những câu gì nữa, lâu quá rùi :))
Đầu trang

Dukas
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Dukas »

Ánh Nguyệt Đỗ đã viết: 22:44, 18/05/18
Dukas đã viết: 22:35, 18/05/18

Hồi Em học cấp 2 em cũng thử chơi cầu cơ với mấy đứa bạn đó anh, vẽ vòng âm dương giữa một tờ giấy, xung quanh là các chữ cái, và 4 chữ không, có , đúng, sai, rồi úp cái chén giữa vòng âm dương, mấy đứa cùng đặt nhẹ ngón tay lên cái chén đó. Đoc ngày tháng âm lịch hôm chơi và một vài câu thì cái chén bắt đầu di chuyển. Cụ thể là hỏi câu đầu tiên: xin hỏi thầy có ở đây không? Thì cái chén di chuyển vào chữ có, bọn em thích ghê luôn, hỏi rất nhiều câu và cái chén cứ di chuyển vào từng chữ cái một để trả lời. Chơi cái này phải chỗ nào không có gương bát quái hoặc gương thường, em chơi khá nhiều lần luôn :D nhưng giờ chẳng nhớ là hồi đó hỏi những câu gì nữa, lâu quá rùi :))
E còn nhớ thi ko? Đang nc với tây thi nè 😁
Đầu trang

Ánh Nguyệt Đỗ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Có rất nhiều cái kỳ lạ, ví hỏi tên thầy là gì thì cái chén di chuyển vào chữ ma, hỏi thầy đang đứng cạnh ai thì di chuyển hiện tên một trong số những đứa đang chơi, oà, cứ như nói chuyện với người âm vậy... rất tò mò

Tây Thi đáng yêu lắm luôn, cứ nhảy choi choi á, mắc cười kinh =))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”