Mạn đàm: NHẬT MINH GIẢI ĐOÁN !

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Hình đại diện của thành viên
Thái_Dương(v)
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Mạn đàm: NHẬT MINH GIẢI ĐOÁN !

Gửi bài gửi bởi Thái_Dương(v) »

Tôi nhận đc pm của ngoluoc rồi. Mẹ chúng ta gặp nhau tại hộ sinh A vào ngày chúng ta ra đời đấy ! Nhưng cđời cta khác nhau nhiều. Tôi sẽ xem lá số cho ngoluoc khi nào cta nói ch trực tiếp nhé !
Đầu trang

HoangHa
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: NHẬT MINH GIẢI ĐOÁN !

Gửi bài gửi bởi HoangHa »

Uh, hay nhỉ, trùng hợp rất hay, TD nên tìm hiểu đôi chút cuộc đời bạn này sẽ help TD nhiều và help Tử Vi rất nhiều trong khoa học thực nghiệm đó. Có điều, vì 1 là nam, 1 là nữ nên vận trình cuộc đời ko giống nhau...

Dưới góc độ tử vi, lâu nay Hoàng vẫn cho rằng TD sinh thuộc hành khí giờ trước, mệnh Vô chính diệu có Đà La độc thủ ở Tị, Thân có Thiên tướng, cách Phủ Tướng triều viên. Để hôm tới, hi vọng đc gặp mặt bạn xem lại về hình dáng. Quả là lý thú đó :)

ngoluoc có thể gửi ảnh lên diễn đàn ko, cũng là help bác nhatminh giải đoán, Hoàng cũng sẽ góp lời. Theo tưởng tượng của Hoàng, đây là người có ngoại hình vừa phải, dễ nhìn, mắt sáng mày đậm.
Đầu trang

tuetvnb
Thượng khách
Thượng khách

Gửi bài gửi bởi tuetvnb »

theo Lão thì...Nick là Ngô luộc, chắc trông cũng giống cái...bắp ngô luộc thôi...hihi
Đầu trang

HoangHa
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

tuetvnb đã viết:theo Lão thì...Nick là Ngô luộc, chắc trông cũng giống cái...bắp ngô luộc thôi...hihi

Hơ hơ =)) lão làm em buồn cười quá :(( cười thôi chứ tuyệt đối ko có ý nghĩ nào khác ^:)^ về bạn ngoluoc, mà em nghĩ ... chỗ khác.

Thôi, kính trả lại topic cho bac nhatminh, xi` pam làm phiền bác ấy quá.

Kính!
Đầu trang

Thái_Dương(v)
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thái_Dương(v) »

HoangHa đã viết:Uh, hay nhỉ, trùng hợp rất hay, TD nên tìm hiểu đôi chút cuộc đời bạn này sẽ help TD nhiều và help Tử Vi rất nhiều trong khoa học thực nghiệm đó. Có điều, vì 1 là nam, 1 là nữ nên vận trình cuộc đời ko giống nhau...

Dưới góc độ tử vi, lâu nay Hoàng vẫn cho rằng TD sinh thuộc hành khí giờ trước, mệnh Vô chính diệu có Đà La độc thủ ở Tị, Thân có Thiên tướng, cách Phủ Tướng triều viên. Để hôm tới, hi vọng đc gặp mặt bạn xem lại về hình dáng. Quả là lý thú đó :)

ngoluoc có thể gửi ảnh lên diễn đàn ko, cũng là help bác nhatminh giải đoán, Hoàng cũng sẽ góp lời. Theo tưởng tượng của Hoàng, đây là người có ngoại hình vừa phải, dễ nhìn, mắt sáng mày đậm.
Tôi ko biết đây là cái thứ " ní nuộn " j` nữa. Lá số tôi xem đến rách giấy mờ mực,kiểm vận đến từng ngày. Anh học Tử VI đc bao lâu mà cho rằng tôi mệnh VCD đắc Đà La độc thủ ? Đà La hình dáng như nào và biết tôi thế nào mà bảo tôi lá số giờ Thìn ? Xốc vác,xông xáo và nhiệt tình là tốt nhưng đừng có thái quá !
Đầu trang

HoangHa
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Thái_Dương(v) đã viết:
Tôi ko biết đây là cái thứ " ní nuộn " j` nữa. Lá số tôi xem đến rách giấy mờ mực,kiểm vận đến từng ngày. Anh học Tử VI đc bao lâu mà cho rằng tôi mệnh VCD đắc Đà La độc thủ ? Đà La hình dáng như nào và biết tôi thế nào mà bảo tôi lá số giờ Thìn ? Xốc vác,xông xáo và nhiệt tình là tốt nhưng đừng có thái quá !

Xin tư vấn viên bình tĩnh lại, kẻo là... Đà La thật đó. Nếu ko phải thì cũng ko nhất thiết phải nói xấc xược như thế tư vấn viên ạ, mình ko hề có ý gì trong những bài viết kia. Chuyện lá số của tư vấn viên xem đến "rách giấy" thì đó là đối với cái lối mòn đến rách của người ta mà thôi, với Hoàng luôn nhìn vấn đề góc độ khác. Sau khi nghe được mô tả về bạn, Hoàng bắt đầu ngồi tìm lại những bài viết của bạn từ những năm 2006 bên diễn đàn tuvilyso.net gì đó :D. Bản tính đa nghi mà... nên ngày mai hi vọng tư vấn viên đến để mắt thấy nữa :D

Chuyện mình học tử vi hay học bất kỳ môn gì trong bao lâu đi nữa điều này không có liên quan và cũng không phải trả lời cho bạn đâu bạn ạ, đơn giản vì nó vô nghĩa. Sao bạn không tự hỏi một người A cũng học 12 năm người ta đỗ đại học, còn người B cũng thế mà thi nó chả đỗ giờ bơ vơ, tìm đến lý số để tự thưởng thức đời mình? Ấy là muốn nói cái đầu con người ta khác nhau không nên dùng thời gian mà đồng hóa mức độ tư duy.

Chuyện xốc vác, nhiệt tình, cám ơn tư vấn viên có lời khen nhưng thành thực minh cũng ko dám nhận mấy chữ này. Nếu mình có "thái quá" thì BQT cứ việc nhắc nhở để mình hòa đồng hơn với mọi người ở nơi này.

Vậy nhé, lão nncuong nói rồi, ko đc thiên thời, địa lợi thì cũng phải được nhân hòa...
Đầu trang

nncuong
Sáng lập
Sáng lập

TL: Mạn đàm: NHẬT MINH GIẢI ĐOÁN !

Gửi bài gửi bởi nncuong »

Tôi chuyển những bài không liên quan vào đây nhé, để đỡ rối chuyên đề
Đầu trang

phamthaihoa
Thượng khách
Thượng khách

Gửi bài gửi bởi phamthaihoa »

HoangHa đã viết: Dưới góc độ tử vi, lâu nay Hoàng vẫn cho rằng TD sinh thuộc hành khí giờ trước, mệnh Vô chính diệu có Đà La độc thủ ở Tị, Thân có Thiên tướng, cách Phủ Tướng triều viên. Để hôm tới, hi vọng đc gặp mặt bạn xem lại về hình dáng.
Đáng chém đầu :))
Đùa vậy thôi, chứ tinh đẩu cung mệnh phần lớn không phản ảnh được vẻ bề ngoài, cứ nhìn sao mà đoán vẻ bề ngoài thế này có ngày hố hàng to :))
Đầu trang

HoangHa
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

phamthaihoa đã viết:Đáng chém đầu :))
Đùa vậy thôi, chứ tinh đẩu cung mệnh phần lớn không phản ảnh được vẻ bề ngoài, cứ nhìn sao mà đoán vẻ bề ngoài thế này có ngày hố hàng to :))

:P, tình hình là hôm wa, sau khi "giám định kỹ thuật", đo đạc kỹ lại ... = mắt, Hoàng không có thay đổi gì và càng tin vào quyết định của mình trước đó ;) :D

Đây chỉ là wan điểm riêng, cũng ko ảnh hưởng j` đến ai cả, và cũng ko có ý nghĩa gì với Hoàng!
Thân!
Đầu trang

huyphong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Mạn đàm: NHẬT MINH GIẢI ĐOÁN !

Gửi bài gửi bởi huyphong »

Tư vấn viên và Điều hành viên choảng nhau rồi. Những người học Tử Vi lâu và sâu có phần ở thế ở trên "mũi". Thiết nghĩ Tử Vi đã và nên là môn khoa học MỞ. Người học TV có tinh thần xây dựng, bổ sung, khai phá cho môn này thì nó mới tràn trề sức sống được.

Tuổi nhỏ lạm bàn vài câu với các vị tiền bối. Xin trách lỗi nhẹ nhẹ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”