Trả thù vợ

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Trả lời bài viết
roserose
Chính thức
Chính thức

Trả thù vợ

Gửi bài gửi bởi roserose »

Hôm nọ, mình uống bia với công ty ,nhưng uống không nhiều, trên đường về mình nghĩ được một ý tưởng... Về đến nhà, mình giả vờ say, vợ chưa bao giờ thấy mình say tệ như thế, chạy ra đỡ mình. Mình tát cho cô ấy một cái và đạp 2 phát làm vợ lăn quay ra nhà , quát: "Cô là đứa nào, ngoài vợ tôi ra, chưa có đứa con gái nào đụng được vào người tôi nghe chưa". Và mình lảo đảo vào phòng lăn ra ngủ. Vừa thấy mình dậy, vợ ngoan ngoãn dọn cơm, lấy ghế ngồi ngắm mình ăn, mặt rạng rỡ lạ thường, lại còn tủm tỉm cười. Hic, mình thì trả được thù mà vợ lại sướng
Đầu trang

Kien Trang
Thượng khách
Thượng khách

TL: Trả thù vợ

Gửi bài gửi bởi Kien Trang »

roserose đã viết:Hôm nọ, mình uống bia với công ty ,nhưng uống không nhiều, trên đường về mình nghĩ được một ý tưởng... Về đến nhà, mình giả vờ say, vợ chưa bao giờ thấy mình say tệ như thế, chạy ra đỡ mình. Mình tát cho cô ấy một cái và đạp 2 phát làm vợ lăn quay ra nhà , quát: "Cô là đứa nào, ngoài vợ tôi ra, chưa có đứa con gái nào đụng được vào người tôi nghe chưa". Và mình lảo đảo vào phòng lăn ra ngủ. Vừa thấy mình dậy, vợ ngoan ngoãn dọn cơm, lấy ghế ngồi ngắm mình ăn, mặt rạng rỡ lạ thường, lại còn tủm tỉm cười. Hic, mình thì trả được thù mà vợ lại sướng
Vụ này là chính cụ trải nghiệm hay là nghe giang hồ đồn vậy ạ? Nếu mà cụ trực tiếp làm thế thì em xin bái phục cụ ^:)^. Vợ em mà em làm thế thì chỉ có mà :-w ~X(
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
linh_tinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi linh_tinh »

:D Hehe,anh may thật đấy! Em mà là chị ấy thì vui đến mấy cũng phải trả đủ nợ cũ. B-)
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
vukhucthamlang
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi vukhucthamlang »

Hôm sau có lẽ đến vợ bác uống say ...
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”