TRẢI LÒNG ĐỂ XẢ STRESS THÔI...

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Mẫn
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: TRẢI LÒNG ĐỂ XẢ STRESS THÔI...

Gửi bài gửi bởi Mẫn »

panda83 đã viết: 17:00, 07/01/18
Mẫn đã viết: 12:57, 07/01/18 Tánh e " tiêu phong " lắm , anh hùng rơm ha ha ,mãi ko sửa đc ,thấu cái gì ngang trái là " quất liền " ko sợ bố con thèng nào đâu 😁😁,bởi vại nên hay cãi nhau trên này 👆
Mà kì song hao phải ốm chớ ,hic
Mà háy kara thì e bao thầu ,hát 4 tiếng đủ thể loại ,âu mỹ ,adele( e chuyên trị hit adele ,thích nhạc của cô ấy ) nhạc việt hiện đại , rap việt , rap âu mỹ ( 2 bài của linkin park ) ,nhạc bolero,😂😂 quất hết
Thì đa số lên đây xả stress mà lolz
nhưng mà em còn trẻ nên đừng phí hơi về những chuyện đó nhiều
Kiếm những người mình nghĩ có thể thử thách được mình, để nâng cao khả năng mình lên bước cao hơn...thì cái đó bổ ích hơn... chấp nhất những chuyện nhỏ nhặt thì mình chỉ gom mình ở 1 vị trí đó thôi ... khó vương lên xa hơn..

Đây là nói theo những gì anh góp nhặt theo thời gian... chứ anh ko trong hc em... nên em cứ nghe cho vui tai
Không anh pan nói mân , tự nhiên thấy mân cũng đang lãng phí thiệt đó , tự nhiên tham gia mấy cái tào lao , kkkkkk ,ko đâu tới đâu ,nghĩ lại tốn time thiệt ,nghĩ lại dành thời gian đọc sách ,ôn lại tiếng an mân thấy bổ ích hơn , thank anh pan , thời gian ko chờ ai mà mân thấy mân đàn lãng phí quá , thank iu anh pan đã khuyên mân nha 😇
Đầu trang

panda83
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi panda83 »

Mẫn đã viết: 17:42, 07/01/18 Không anh pan nói mân , tự nhiên thấy mân cũng đang lãng phí thiệt đó , tự nhiên tham gia mấy cái tào lao , kkkkkk ,ko đâu tới đâu ,nghĩ lại tốn time thiệt ,nghĩ lại dành thời gian đọc sách ,ôn lại tiếng an mân thấy bổ ích hơn , thank anh pan , thời gian ko chờ ai mà mân thấy mân đàn lãng phí quá , thank iu anh pan đã khuyên mân nha 😇
ko giấu gì em... em có tam hợp kình dương ở mệnh... còn anh ăn ở thân luôn lolz nên cũng dễ hổ báo lắm....

Nhưng mà có những thứ ở đời em nên hiểu... dẫu cho mình nghĩ cách ứng xử như vậy đúng ... là kool

nhưng trong mắt người khác thì không phải vậy lolz và nó sẽ tạo lại những bất lợi về sau rất lâu dài (anh bị rồi ~X( ) ...
Đầu trang

TheLinh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi TheLinh »

HN giờ này buốt quá a ơi, mà h phải dậy đi hít gió rồi 8-X @-)
Đầu trang

TheLinh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Tên đã viết: 10:26, 09/01/18
TheLinh đã viết: 06:43, 09/01/18 HN giờ này buốt quá a ơi, mà h phải dậy đi hít gió rồi 8-X @-)
:-O :-O :-O bao nhieu do :-/ :-/
Đã rét vì lạnh lại buốt vì sương :-SS :-t

Vừa xuống làm ly rượu cho ấm người. Rượu mạnh sốc phát cay cháy họng, rồi thấm ngọt, cuối cùng cái thơm hương của thuốc bốc lên lưu ở miệng mũi. Mới ngâm đc bình rượu tuyệt cú mèo \m/
Đầu trang

TheLinh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Tên đã viết: 12:07, 09/01/18
TheLinh đã viết: 11:23, 09/01/18
Tên đã viết: 10:26, 09/01/18
Đã rét vì lạnh lại buốt vì sương :-SS :-t

Vừa xuống làm ly rượu cho ấm người. Rượu mạnh sốc phát cay cháy họng, rồi thấm ngọt, cuối cùng cái thơm hương của thuốc bốc lên lưu ở miệng mũi. Mới ngâm đc bình rượu tuyệt cú mèo \m/
:-O :-O
Trước thì hay uống trà, nhưng trà nhạt mồm quá.
Giờ quay sang thưởng tửu, nhâm nhi nhâm nhi thưởng thức thôi, làm chén trước bữa cơm chứ không có tu cả cốc đâu \m/ :-B
Đầu trang

Mẫn
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mẫn »

panda83 đã viết: 05:26, 09/01/18
Mẫn đã viết: 17:42, 07/01/18 Không anh pan nói mân , tự nhiên thấy mân cũng đang lãng phí thiệt đó , tự nhiên tham gia mấy cái tào lao , kkkkkk ,ko đâu tới đâu ,nghĩ lại tốn time thiệt ,nghĩ lại dành thời gian đọc sách ,ôn lại tiếng an mân thấy bổ ích hơn , thank anh pan , thời gian ko chờ ai mà mân thấy mân đàn lãng phí quá , thank iu anh pan đã khuyên mân nha 😇
ko giấu gì em... em có tam hợp kình dương ở mệnh... còn anh ăn ở thân luôn lolz nên cũng dễ hổ báo lắm....

Nhưng mà có những thứ ở đời em nên hiểu... dẫu cho mình nghĩ cách ứng xử như vậy đúng ... là kool

nhưng trong mắt người khác thì không phải vậy lolz và nó sẽ tạo lại những bất lợi về sau rất lâu dài (anh bị rồi ~X( ) ...
E có kình dương tại mệnh lun mà anh , hic hic ,em kìm lắm ,nhưng nóng lên là cũng máu giang hồ, bộp lun chớ ko nói miệng , tánh e nhìu lúc con trai lắm , hichic , lớn lên hơn nữa hi vọng tánh này sẽ đổi
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

nghe nhạc hơm các thầy
https://www.youtube.com/watch?v=qgy7vEje5-w
Đầu trang

panda83
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi panda83 »

bực....

chửi thề thì ko chửi được... nói ra cũng ko xong

Còn mấy tháng nữa là tự do tự tại lại
Đầu trang

gianguyenthaonguyen
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi gianguyenthaonguyen »

panda83 đã viết: 18:21, 06/02/18 bực....
chửi thề thì ko chửi được... nói ra cũng ko xong

Còn mấy tháng nữa là tự do tự tại lại
Em muốn chửi thề ko được. Muốn thoát khỏi nhà ko được. Em chán lắm. Trong khi e cày lưng đi dạy trả tiền trả góp rồi ko có máy tính để làm việc. Mẹ nghe bồ đưa 100 triệu để làm cái gì cá tôm gì đó. Đưa 50 triệu cho bạn đi khám bệnh. Hôm nay e phát hiện ra.

Muốn chết cũng ko biết chết làm sao
Đầu trang

Mẫn
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mẫn »

Một ngày vui tung tóe buổi sáng , buồn man mác buổi trưa, buổi chiều
😂😂😉😂😉
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”