Đăng ký tham gia trao đổi kinh nghiệm viết bài, tư vấn.

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
Đã khóa
Hình đại diện của thành viên
nncuong
Sáng lập
Sáng lập

Đăng ký tham gia trao đổi kinh nghiệm viết bài, tư vấn.

Gửi bài gửi bởi nncuong »

Thay mặt BQT diễn đàn, thông báo:

Hiện nay, một số thành viên ban tư vấn muốn trao đổi kinh nghiệm viết bài và tư vấn tử vi trên diễn đàn. Hình thức tham gia là trực tiếp (offline), nếu bạn nào ở xa có thể tham gia online qua email, yahoo hoặc trao đổi trên diễn đàn. Trong các buổi này, thành viên ban tư vấn sẽ hướng dẫn kinh nghiệm cũng như cách thức viết bài và tư vấn.
Thời gian bắt đầu đăng ký là 19/04/2009 đến hết 26/04/2009. Các bạn đăng ký luôn ở chuyên đề này.

thiensa1000ff
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Đăng ký tham gia trao đổi kinh nghiệm viết bài, tư vấn.

Gửi bài gửi bởi thiensa1000ff »

Tsa xin 1 suất tham gia online. Chưa rõ nghĩa vụ & lợi ích thế nào? Mong bác cường nói rõ hơn.

phdminh
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Gửi bài gửi bởi phdminh »

Cho mình xin một suất online trước, còn offline để xem thời gian địa điểm thế lào đã hì hì

nncuong
Sáng lập
Sáng lập

thiensa1000ff đã viết:Tsa xin 1 suất tham gia online. Chưa rõ nghĩa vụ & lợi ích thế nào? Mong bác cường nói rõ hơn.
Trách nhiệm: Trả lời bài viết theo tiêu chí của diễn đàn
Quyền lợi: Được cung cấp thêm thông tin tham khảo cho giải đoán, và đặc biệt sẽ được người hỏi yêu quý hơn :D

phdminh
Hội viên CLB
Hội viên CLB

nncuong đã viết:
thiensa1000ff đã viết:Tsa xin 1 suất tham gia online. Chưa rõ nghĩa vụ & lợi ích thế nào? Mong bác cường nói rõ hơn.
Trách nhiệm: Trả lời bài viết theo tiêu chí của diễn đàn
Quyền lợi: Được cung cấp thêm thông tin tham khảo cho giải đoán, và đặc biệt sẽ được người hỏi yêu quý hơn :D
Bác có thể nói rõ hơn về tiêu chí trong phần trách nhiệm không ạ :D

Trần Thị Thanh Nga
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Trần Thị Thanh Nga »

Các bác cho em xin đăng ký một suất tham gia trao đổi kinh nghiệm, học hỏi về môn tử vi. Em là thành viên mới, kiến thức còn rất hạn hẹp, nhưng rất yêu thích bộ môn này. Xin tham gia để học hỏi các bậc sư phụ, sư huynh.
Chúc diễn đàn liên tục phát triển, các bác quản trị và các thành viên luôn mạnh khoẻ. Trân trọng.

nncuong
Sáng lập
Sáng lập

phdminh đã viết: Bác có thể nói rõ hơn về tiêu chí trong phần trách nhiệm không ạ :D
Thực ra thì phần bài viết đã có trong nội quy. Sau khi đăng ký, nếu bạn nào muốn làm tư vấn viên, cần phải thêm tiêu chí của một tư vấn viên như: cách thức tư vấn, cách thức viết bài, tinh thần giúp đỡ, ... Vì tư vấn viên sẽ ảnh hưởng rất nhiều tới tâm lý của người cần tư vấn. Chúng tôi đề cao tính trách nhiệm của một tư vấn viên đối với những gì mình tư vấn. Sau khi đăng ký, chúng tôi sẽ thông báo cho các bạn tiêu chí này :)
Được cảm ơn bởi: thiensa1000ff, phdminh

phdminh
Hội viên CLB
Hội viên CLB

nncuong đã viết:
phdminh đã viết: Bác có thể nói rõ hơn về tiêu chí trong phần trách nhiệm không ạ :D
Thực ra thì phần bài viết đã có trong nội quy. Sau khi đăng ký, nếu bạn nào muốn làm tư vấn viên, cần phải thêm tiêu chí của một tư vấn viên như: cách thức tư vấn, cách thức viết bài, tinh thần giúp đỡ, ... Vì tư vấn viên sẽ ảnh hưởng rất nhiều tới tâm lý của người cần tư vấn. Chúng tôi đề cao tính trách nhiệm của một tư vấn viên đối với những gì mình tư vấn. Sau khi đăng ký, chúng tôi sẽ thông báo cho các bạn tiêu chí này :)
"Bây giờ thì em đã hiểu ... " 8-> ;;) :D
Em xin một chân, nếu được thì xin mọi người giúp đỡ! :D

Thái_Dương(v)
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thái_Dương(v) »

Thời gian là 2h chiều thứ 7 tuần này. Trao đổi online chỉ ưu tiên cho những ai ở xa,vdụ như chú gamdo ở Thanh Hóa đã học đc 4 buổi. Còn nếu ở gần mà do bận thì là do các bạn chưa có duyên với Tử Vi. Địa điểm tại tầng 4 số 5 Quốc Tử Giám.
Được cảm ơn bởi: thiensa1000ff

tungpt82
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tungpt82 »

Ôi các thành viên khác may mắn quá. Thanh Tùng cũng rất tâm huyết, rất mong muốn được mở rộng tầm hiểu biết của mình về lĩnh vực tử vi lý số. Kính mong ban quản trị cho đăng ký một suất.
Địa chỉ của Thanh Tùng ở Hải Phòng, không biết có duyên được đứng trong danh sách không!
Kính mong BQT tiếp nhận tấm lòng của Thanh Tùng
Kính thư

Đã khóa

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”