Hội=Âm Dương Đồng cung Mùi,Sửu thì vào nhé

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
Hình đại diện của thành viên
nikari_77
Tam đẳng
Tam đẳng

Hội=Âm Dương Đồng cung Mùi,Sửu thì vào nhé

Gửi bài gửi bởi nikari_77 »

Chào Anh em Âm dương sửu Mùi !!

Chắc cũng không cần lan man nhiều.Tôi mở Topic này để ai có lá số (lá số của chính bản thân) LÀ
Mệnh Hoặc Thân có chính tinh Âm dương ở Sửu hoặc Mùi thì post Vào đây Để chúng ta cùng bạn luận và Nghiệm lý nhé.
Vì Đều là Trên mạng lên không phân biệt tuổi tác cứ xưng Tôi cho nó nhẹ nhàng,Tình cảm.

Mọi người đăng lá số có giới thiệu bản thân thì tốt.
Lá số nào có Duyên Tôi sẽ luận qua.
Liên lạc :Y!M:nikari_77

Vài lời bạn của thiên hạ về âm dương:

Thái Dương và Thái Âm đồng độ, tính chất thường không bằng Thái Dương độc tọa, trường hợp độc tọa lý tưởng hơn, vì ở cung Sửu, Thái Âm nhập miếu, mà Thái Dương thì lạc hãm, Ở cung Mùi Thái Dương còn vượng, Thái Âm lại bị nhàn hãm, thay nhau mà có khuyết điểm.
Do Thái Âm và Thái Dương là một nhóm có tính chất mâu thuẫn đối lập nhau. Vì vậy người mệnh Âm Dương Sửu Mùi, tính cách lộ rõ ra là sự không ổn định, có lúc rất nỗ lực, có lúc rất lười biếng, có lúc tích cực, có lúc tiêu cực, có lúc nhiệt tình, có lúc lãnh đạm, có lúc hiếu động, có lúc ưa tĩnh, có lúc khoáng đạt, có lúc nhỏ nhen, có lúc biết đủ có lúc lại không biết chán. Vì vậy người khác ở bên họ không biết đâu mà lần. Thái Dương, Thái Âm đồng độ cung Sửu tính cách sẽ dẫn đến ảo tưởng phù phiếm, không đủ năng lực xử lý công việc nhưng ở Cung Mùi thì rõ ràng lại rất đại độ, tác phong minh bạch, sự nghiệp thành tựu khá tốt.....(Sưu tầm).
Hình ảnh

Kính mời anh em.
Đầu trang

hungdh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Hội=Âm Dương Đồng cung Mùi,Sửu thì vào nhé

Gửi bài gửi bởi hungdh »

Nam sinh, 25 tuổi, nghề nghiệp bác sỹ sản khoa tại bv tỉnh
Dáng người mảnh khảnh, hao gầy
Cuộc sống có nhiều ước mơ nhưng chưa làm được nhiều"
Mong giao lưu thêm với tất cả các bạn

Hãy vote cho mình """""
Hình ảnh
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: daoloi1234
Đầu trang

prozone
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi prozone »

đây là ls 1 người bạn của e.mọi ngưòi xem sao
Hình ảnh
Đầu trang

phongvan38
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi phongvan38 »

Mình hiện đang công tác tại một trình xây dựng, Laguna - Lăng Cô - Huế
Đây là lá số của mình. Xin mời mọi người nghiệm lý và ... khuyến mãi cho mình vài lời bình về lá số. :))

Hình ảnh
Đầu trang

hochuyenkhong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hochuyenkhong »

Mệnh có Nhật Nguyệt tại sửu mùi
Những người mệnh có Âm dương
Phải xem ngay mặt, thần quang thế nào.
Nếu mặt tròn, không hao chẳng khuyết,
Thì tÍnh hiền và biết thủy chung
Lại như thêm cặp mắt trong
Trên đường khoa bảng có công đạt thành.

Những người hứa hẹn khoe màu,
Mặt thường khuyết hãm mắt, mắt sÂu, nhọn mồm
Phải coi số lại cho tường,
Kẻo lầm không, kiếp, Âm, dương, kị, hình
Nên suy đoÁn cho tinh mọi lẽ
Thì mới tường cội rễ sÂu nông
Bởi chừng nhật nguyệt ngộ không
Tham tàn, e lại hung bạo không lường
Dù thêm có khÚc xương thủ chiếu
Càng cơ mưu lắm mẹo hại đời.
Được cảm ơn bởi: PEMA
Đầu trang

ChuCong
Đang bị cấm
Đang bị cấm

Gửi bài gửi bởi ChuCong »

nikari_77 đã viết:Chào Anh em Âm dương sửu Mùi !!

Chắc cũng không cần lan man nhiều.Tôi mở Topic này để ai có lá số (lá số của chính bản thân) LÀ
Mệnh Hoặc Thân có chính tinh Âm dương ở Sửu hoặc Mùi thì post Vào đây Để chúng ta cùng bạn luận và Nghiệm lý nhé.
Vì Đều là Trên mạng lên không phân biệt tuổi tác cứ xưng Tôi cho nó nhẹ nhàng,Tình cảm.

Mọi người đăng lá số có giới thiệu bản thân thì tốt.
Lá số nào có Duyên Tôi sẽ luận qua.
Liên lạc :Y!M:nikari_77

Vài lời bạn của thiên hạ về âm dương:

Thái Dương và Thái Âm đồng độ, tính chất thường không bằng Thái Dương độc tọa, trường hợp độc tọa lý tưởng hơn, vì ở cung Sửu, Thái Âm nhập miếu, mà Thái Dương thì lạc hãm, Ở cung Mùi Thái Dương còn vượng, Thái Âm lại bị nhàn hãm, thay nhau mà có khuyết điểm.
Do Thái Âm và Thái Dương là một nhóm có tính chất mâu thuẫn đối lập nhau. Vì vậy người mệnh Âm Dương Sửu Mùi, tính cách lộ rõ ra là sự không ổn định, có lúc rất nỗ lực, có lúc rất lười biếng, có lúc tích cực, có lúc tiêu cực, có lúc nhiệt tình, có lúc lãnh đạm, có lúc hiếu động, có lúc ưa tĩnh, có lúc khoáng đạt, có lúc nhỏ nhen, có lúc biết đủ có lúc lại không biết chán. Vì vậy người khác ở bên họ không biết đâu mà lần. Thái Dương, Thái Âm đồng độ cung Sửu tính cách sẽ dẫn đến ảo tưởng phù phiếm, không đủ năng lực xử lý công việc nhưng ở Cung Mùi thì rõ ràng lại rất đại độ, tác phong minh bạch, sự nghiệp thành tựu khá tốt.....(Sưu tầm).
Hình ảnh

Kính mời anh em.
Vận 24 tránh xa việc cờ bạc hoặc đầu tư đi. Ko có ko có tiền mà lấy vợ đâu ku nikari ạ... Vận phá quân bị triệt vuốt đuôi cũng xấu. Phá quân kị nhất là triệt vuốt đuôi.
Đầu trang

hochuyenkhong
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hochuyenkhong »

nhật nguyệt tranh huy phần lớn là dở dở, ương ương cuộc đời không như ý ngoại trừ: âm dương khoa lộc thì mới hiển đạt
Đầu trang

mt2
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi mt2 »

như vậy có đúng yêu cầu không các bác, em thấy âm dương đồng cung nhức đầu vô cùng.
Hình ảnh
Đầu trang

nikari_77
Tam đẳng
Tam đẳng

@Hochuyenkhong: Rất đúng việc xem lá số tử vi cho người Mệnh âm dương rất cần đến hình tướng.bài bạn post là Phú tử vi của Cụ LÊ Quý Đôn về mệnh âm Dương,mọi người tham khảo nhé.
@Chucong : có lẽ bạn hay đọc các bài viết của tôi mà đưa ra lời đoán về 2 đại vận kia.Tôi không bàn đến bạn biết hay không biết.Chỉ góp ý là .Ngũ hành,sao và tính chất đại vận 24t.?Bạn thấy như thế nào là bảo xấu.Xem Tử vi mà chỉ nhìn không kiếp ,triệt mà bảo xấu là sai lâm.Nhưng dù sao cũng cảm ơn bạn đã luận.Nếu cậu cũng mệnh Âm dương thì xin mời vào Hội.
@mt2: Lá Số của bạn đúng ra là Rất hay vì mệnh Nhật nguyệt chiếu bích,Thân cư Tài có Cơ Cự hoi song lộc là một điều rất hay.lại có đủ Lộc Quyền,nhưng có không kiếp vào?,Bạn thấy cuộc sống tiền bạc ra sao?.Cho hỏi có phải khi sinh ra thì gia đình bố mẹ vất vả,cha mẹ hay cãi nhau,hoặc li thân?,Cung huynh Đệ có anh chị em dị bào hoặc anh chị em ăn chơi phán tán.( Đây chỉ là câu hỏi nghiệm lý đúng sai xin bạn đừng cười.)

Thân ái.
@
Đầu trang

nikari_77
Tam đẳng
Tam đẳng

Tôi nghĩ như bạn mt2 đã nói.người mệnh âm dương có cái hay bị là hay đâu đầu,tâm trí nhiều khi khủng hoảng,suy nghĩ triền miên.và đầu óc tưởng tượng khá viển vông hay xa hoa.Nhưng ở cuộc sống này nếu biết áp dụng những suy nghĩ đó 1 cách thực tế thì đó là sáng tạo.mệnh Âm dương Cung tài thường là Cự Cơ mà Cự cơ là cách đẹp ở mão dậu chỉ họ hàng sang quý,không thì có danh,,,tùy cách cục..lại chưa kể hội song hao hay song lộc.Tôi không bàn giàu nghèo ở đây làm gì.Biết thế nào là giàu đâu?.Lòng tham con người là vô đáy =)) với tuổi âm dương cái vô đấy ấy là bằng Âm.

Nếu theo như các Phái tử vi thì Nhật nguyệt tranh sáng tôi.con người có 2 mặt,2 luồng tư tưởng.hay như bạn huyênkhong nói dở dở ương ương.Khi thì Quang minh (Nhật),khi thì giàu giếm ám muội (Thái âm),Vậy Hóa kị sen vào (Hóa kị).Thì thiên hạ bảo tốt.Tôi cũng trả dám nói đúng hay sai .=((.
Rôi lại cả Quý ân quang quý,xương khúc,Đào hồng hỉ,Thế nhỡ là phận nữ nhi mà ăn con Thai + đào hồng có phải xong không =)).

Vài lời bạn để hội Âm dương thêm vui.Mời anh em tranh luận.Tôi không cho rằng lời tôi viết là đúng.ae cứ tham khảo và bình đàm.

Thân ái.Nikari.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”