Hội những người có cung Phối nhức nhối

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
Ungdung132
Lục đẳng
Lục đẳng

Hội những người có cung Phối nhức nhối

Gửi bài gửi bởi Ungdung132 »

Xin giao lưu với các bạn gần xa, có cung Phu Thê chưa được"đẹp mắt" lắm, đồng thời giao lưu những lời khuyên về tình duyên
Xin bắt đầu với lá số của mình, Phá Quân+Hình, Tang, Cô, Không Kiếp+Lộc Mã
Hình ảnh
Đầu trang

bumbum_booboo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Hội những người có cung Phối nhức nhối

Gửi bài gửi bởi bumbum_booboo »

Mệnh đà la như mình thì đã thấy xấu về tình duyên rồi.Lại thêm cách Cơ nguyệt đồng lương lại càng không tốt cho mệnh nữ nữa chứ.Cung phu ngay con Cự Môn ám còn đâu nữa mà tình đẹp hix

Hình ảnh
Đầu trang

tuna
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi tuna »

chị UNGDUNG132 ơi, chị xem dùm em lun với, em thân ở cung Phu thê, thấy có đà la, mà sao giờ 24,25t rùi, mà hổng có ai quen, về tính cách ngoại hình, e cũng k đến nổi nào đâu, hic hic
Hình ảnh
thks c !
Đầu trang

Ungdung132
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Ungdung132 »

@bumbum_booboo: Cự Môn miếu vượng tý ngọ thì cũng đỡ lắm bạn. còn có hóa Lộc nữa, cho thấy lấy chồng lớn tuổi, đẹp trai mà giàu có nữa.chồng là con trưởng, tính hay ghen, nhiều mưu kế.
@tuna, mình là NAM bạn, có khi bạn đang chờ người tình có nhân duyên tiền định, có khi chồng bạn cũng nên lớn tuổi hơn, sinh trong gia đình nề nếp, giáo dục, là người thanh mai trúc mã của bạn ko chừng. Nhưng 2 vợ chồng biết thông cảm cho nhau thì sẽ tránh dc chia ly
Đầu trang

tuna
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi tuna »

Ungdung132 đã viết:@bumbum_booboo: Cự Môn miếu vượng tý ngọ thì cũng đỡ lắm bạn. còn có hóa Lộc nữa, cho thấy lấy chồng lớn tuổi, đẹp trai mà giàu có nữa.chồng là con trưởng, tính hay ghen, nhiều mưu kế.
@tuna, mình là NAM bạn, có khi bạn đang chờ người tình có nhân duyên tiền định, có khi chồng bạn cũng nên lớn tuổi hơn, sinh trong gia đình nề nếp, giáo dục, là người thanh mai trúc mã của bạn ko chừng. Nhưng 2 vợ chồng biết thông cảm cho nhau thì sẽ tránh dc chia ly
hì, sr gọi nhầm anh nhé, Tết bạn bè rủ e đi xem bói, em xem 3 người đều nói: chồng e và e có duyên tiền định, chồng e có học thức, khá, nhưng 2 vợ chồng khắc khẩu, đi đâu e cũng nghe cái từ khắc khẩu hết, mà họ chỉ xem chỉ tay và nhìn mặt e nói thui, chứ e k xem tử vi, mà e k thuộc ng dữ dằn, e hiền tính, nhưng hơi dễ nỗi nóng thui, giờ e đã kiềm chế khá tốt rùi, e thấy tử vi mình sao nhìu sao vấn đề quá, hic, tự dưng thấy oải ghê, bít là k nên thế, nhưng mà e lun cố gắng sống tốt vì e tin vào nhân quả, nhưng sao vẫn phải gặp những chuyện nvay, ..sao có những ng họ cư xử tệ, mà e thấy họ may mắn và dc iu quý nhìu, e k ghen tỵ, nhưng e thật sự mong điều tốt đẹp cũng sẽ đến với mình khi mình sống tốt!
Đầu trang

bumbum_booboo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Ungdung132 đã viết:@bumbum_booboo: Cự Môn miếu vượng tý ngọ thì cũng đỡ lắm bạn. còn có hóa Lộc nữa, cho thấy lấy chồng lớn tuổi, đẹp trai mà giàu có nữa.chồng là con trưởng, tính hay ghen, nhiều mưu kế.

Hj lớn tuổi là lớn tuổi hơn hay là chênh lệch tuổi tác cao vậy bạn.Mình chỉ mới tập tành tìm hiểu tử vi thui nhưng theo mình được biết Cự Môn ở cung nào là cung đó ko được thuận lợi lắm nhất là cung Phu.Cách này ở cung Phu của mình có phải Thạch trung ẩn ngọc không bạn.Vậy nếu là cách này thì nhất định sẽ phải trả qua rất nhiều thử thách mới đc tốt đẹp đúng không?.Còn nữa cung phu có Đại hao chứng tỏ có sự thay đổi,đỗ vỡ nhiều lần trong tình cảm rồi
Đầu trang

ltrunglab
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ltrunglab »

Còn cung phu thê nào đẹp bằng cung này nữa =)) ,các bác xem giúp nha:
Hình ảnh
Đầu trang

bumbum_booboo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

ltrunglab đã viết:Còn cung phu thê nào đẹp bằng cung này nữa =)) ,các bác xem giúp nha:
Hình ảnh

chỉ mới tập tành học hỏi tìm hỉu về tử vi nhưng hình như liêm tham lại thêm không kiếp cung thê thì hơi bị không tốt thì phải.Mình nói có gì sai mong được bỏ quaHình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
girlmiti
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi girlmiti »

cặp đôi này mọi người thấy giống nhau dữ dội hok? tình yêu lớn của đời mình đó, tội cái chưa cưới ,mà cũng có thể là gãy gánh giữa đường hok cưới nữa, hên xui, tương lai hok ai biết trước :)
Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
girlmiti
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi girlmiti »

cái này đúng, mình cung Di Cự Môn Tý nè,sướng lắm,ko xấu tí nào, yêu nhất cung Di
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”