Hội Phá Quân đây !!! =)) Lũ Phá Phách vào chơi cho vui ;)

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
Hình đại diện của thành viên
Nhân_Tâm
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Hội Phá Quân đây !!! =)) Lũ Phá Phách vào chơi cho vui ;)

Gửi bài gửi bởi Nhân_Tâm »

=)) số là mấy hôm nay, bổng thấy mình không phải độc tôn phá phách... :P nên khai sanh hội này, hi vọng anh em Phá Quân từ khắp nơi hội tụ... :D Cùng nhau phá làng phá sớm nào...

Rồi, 1...2...3... Khởi động nào!
Đầu trang

Nhân_Tâm
Tứ đẳng
Tứ đẳng

TL: Hội Phá Quân đây !!! =)) Lũ Phá Phách vào chơi cho vui ;

:-O loa... loa ... anh em Phá Quân đâu hết rồi? :-w

Haiz… hình như mình thiếu bài viết giới thiệu về Phá Quân tụi mình rùi nhỉ? #-o

Uhm, hẳn ai cũng biết… :-p nhất là Phá Quân, tụi này tính tình rất thất thường… chẳng những thất thường trong cái suy nghĩ mà còn cả trong tình cảm…
Không hiểu sao nhiều lúc cứ điên đảo vì tình, tưởng như người ấy với mình có sự liên kết rất chặc chẽ, bền vững… Nhưng có lúc lại tưởng như chỉ có mình mình, vô tâm với tất cả mọi người…? Đau đớn hơn là với người ấy, những lúc như thế bản thân mình chẳng biết phải làm gì cả… (hj, hj … mọi người thông cảm, có thể do mình Phá Quân xung phá văn tinh nên có vẻ … @@ )
Còn về cái suy nghĩ thất thường nữa, hj… Phá Quân là sao Thủy… thế mà động quá trời luôn ==, được tí chút đỉnh tạm gọi là thông minh … @@ … Tụi này khác với Thái Dương, Thái Dương cũng thông minh, bốc đồng, có chút gì đó phản kháng nhưng còn giới hạn… @@ còn Phá Quân mang đậm chất phản kháng quá mức nên có lẽ trở nên phản nghịch… ==
Hj, lại nói về Phá Quân cùng Thiên Cơ… Hj, lúc nào tụi này cũng nhị hợp cùng Thiên Cơ nhỉ?... :-p nên có lẽ tụi mình nên cố thích hạn Thiên Cơ rồi… @@ Thiên Cơ cũng giống như Phá Quân, tính cách cũng khá mâu thuẫn, có nhiều sự thay đổi nhưng độc cái là ở trọng tư tưởng, chỉ nghĩ trong đầu… == còn Phá Quân thì hành động đi liền suy nghĩ… nhiều khi chưa nghĩ thấu đáo đã bắt tay làm… @@ == <- giống mình đang đi chê Phá Quân quá nhỉ =))
:-p Nhưng Phá Quân được cái đột biến rất hay, khác với Thiên Đồng – một sao chủ về thay đổi đây… Thiên Đồng thay đổi có phần nào đó trẻ con… == còn Phá Quân thì được tí trưởng thành, suy nghĩ tích cực, có tầm nhìn …

/Jmà Phá Quân cũng là lãnh đạo của Thất Sát, Tham Lang ấy nhỉ?... lâu lâu có thêm bạn Liêm Trinh @@... Có thể nói Tử vi là nhà lãnh đạo, biết rõ tài năng mỗi người để mà lãnh đạo ( nên Tử Vi rất cần những cận thần tài giỏi )… còn Phá Quân là nhà lãnh đạo thiên về mưu lược hơn ( Vì thường được Thiên Cơ nhị hợp đây mà) và cảm xúc hơn ( vì hành động chiếm phần trội ) … hj, còn thêm một nhà lãnh đạo nữa @@ … (hj, cái này mình không chắc giữa Thiên Lương và Cự Môn ) vì Thiên Lương thì đạo đức, hiền lương, bác ái… thích hợp với tư cách của người đứng đầu, còn Cự Môn thì có khiếu cổ vũ, động viên tinh thần…

Giờ vào đây, mong mọi người nói ra cái suy nghĩ … @@ có vẻ hơi khác người tí của Phá Quân!!! :P

Thôi, để mình khai hỏa vậy ... vào chặt chém đi mọi người!

Hình ảnh

Đời khổ thật... buôn ba khắp nơi, đến mãi sau này mới thành danh... lại còn chẳng được hưởng cảnh vợ chồng sum hợp gì hết =P~....;) Nhưng cô vợ cũng dễ thương vừa dễ ghét ấy nhỉ?:-? ... còn chưa kể cung Tử bi đát quá 8->
Sửa lần cuối bởi Nhân_Tâm vào lúc 13:33, 23/05/11 với 2 lần sửa.
Đầu trang

smile.
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi smile. »

up, ủng hộ em cái nhỉ :-bd .
Đầu trang

Nhân_Tâm
Tứ đẳng
Tứ đẳng

hj, tks chị nha... chị cũng vào đây xem thử đi, để hiểu hơn về em mình... :P
Đầu trang

Daisy11
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Daisy11 »

Ui may quá, có topic này rùi. Lá số của mình cũng có Phá Quân thủ mệnh, nhưng bản thân lại thấy khá hiền lành, ít phá phách. Mọi người luận giải hộ lá số của mình với :D

Hình ảnh
Đầu trang

Nhân_Tâm
Tứ đẳng
Tứ đẳng

@@ Daisy11 : hj, cũng Phá Quân xung phá văn tinh nè... =)) nhưng bạn được cái Đào Hoa cư Ngọ môn, nhập mệnh là Mộc nữa thì sướng quá rùi :P ... Hj, chắc ( uhm, phải gọi là chị chứ ) chị cũng xinh đẹp lắm phải ko?... được nhiều người khác giới thích ;)

:-S chỉ tiết mỗi cái cung Phu cung, gặp Quả Tú thì chắc vợ chồng dễ chán nhau... Cẩn thận chị nha! Chồng chị tài giỏi, nhất là trong lĩnh vực kinh thương! Nhưng ngặc nổi, có thể có chút biển lận ... ( Hj, cái này em không chắc :-? )

Chị ơi, cẩn thận nha chị! Phàm làm việc gì thì cũng cần lợi mình lợi người, đừng biển lận, tham cầu nhiều quá ;)! :-Snếu không khéo thì bọn Thiên Không không tha đâu ... lại có bọn Địa Không, Địa Kiếp, Kình Dương nhị hợp sang nữa mà!

Hj, hj về tài nghệ thì chắc chị cũng biết rồi... Chủ yếu là tài tổ chức, rồi đến kinh doanh. Chị được Hóa Quyền trợ giúp Tham Lang, được Linh Tinh tam hợp chiếu hội với Tham Lang thì tuyệt quá rồi !

Mệnh Thân tuyệt thế thì bù lại gặp cảnh gia đình không hay! Con sinh nhiều, khó nuôi... cả bạn bè cũng không tốt lắm! Số chị phải tự tay lập nghiệp, ít nhờ vả bạn bè ( :) mà Phá Quân mà, chỉ thích được tự do tung hoành thôi, phải ko chị? ) - vì cung Nô bị Tuần vây hãm thì cách gì giúp được đương số!... Phụ mẫu cũng chẳng giúp được nhiều!

Cung Phúc Đức, có một thế Tử Phủ nhưng bị Triệt gẫy đòn, trong giai đoạn này ( 23 - 44 ) có lẽ chị cảm thấy có nhiều quyết định của gia đình dòng họ cứ cảng bước chị tiến hoài - gia đình thì nhiều hơn! Nhưng sang đến ( 45 - 64 ) chị lại có cảm giác như bạn bè, đồng nghiệp, nhân viên không hỗ trợ hết mình, cứ vây hãm, trối buộc!...

Chỉ tiết đi thuận chiều âm dương, nên thành bại thất thường ( đụng phải Tuần, Triệt đều không tốt cho người mệnh Mộc ) trong giai đoạn 35 - 44, chị nên cẩn thận về luật pháp và bệnh tật nha ;)
Đầu trang

orez187
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi orez187 »

Mỉnh lưỡng phá chắc còn phá kinh hơn, công nhận hay đc khen là chỉ có phá là giỏi. :D
https://lyso.vn/lasotuvi/1/204818 ... rez187.jpg" target="_blank
Đầu trang

Nhân_Tâm
Tứ đẳng
Tứ đẳng

#-o ah... ah... anh chàng định đi học võ đây mà! :P sao rồi? tính đến đâu rồi anh bạn!...

:D công nhận số này quây nhỉ? ...

:-? Không biết người có cả Tuế Phá nữa thì sao nhỉ? 8-}
Đầu trang

HOA HAM
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi HOA HAM »

Hình ảnh
mong các cao nhân luận giúp!
Đầu trang