Nhờ các cao nhân xem giúp lá số của em ạ

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
Trả lời bài viết
K&B
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ các cao nhân xem giúp lá số của em ạ

Gửi bài gửi bởi K&B »

Nhờ các cao nhân xem giúp lá số của mình , cho mình lời khuyên nên làm gì để tốt ứng với lá số này ạ . Tiền bạc làm ra bao nhiêu hết bấy nhiêu không bao giờ giữ được , không biết mình có cơ hội mua được căn nhà nhỏ hay căn chung cư nhỏ hay không vì để dành tiền mua thì cứ có việc này nọ xảy ra để ra tiền , bản thân mình buôn bán mỹ phẩm kiếm tiền cũng rất chậm. Cung Thiên đi của mình xấu phải ko ạ , và mệnh hội nhiều sát tinh ? Nhờ các cao nhân chỉ giúp mình cách đi đúng đường để hợp với lá số này ạ . Cảm ơn các cao nhân rất nhiều . Hình ảnh[/img][/img]
Tập tin đính kèm
Group FB Tử Vi Việt Nam.png
Group FB Tử Vi Việt Nam.png (727.92 KiB) Đã xem 233 lần
Đầu trang

wwwbinh179
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Nhờ các cao nhân xem giúp lá số của em ạ

Gửi bài gửi bởi wwwbinh179 »

Vũ phủ chia làm 2 tính cách. Vũ tính cương, phũ tính nhu, là 2 sao chủ về tiền bạc, tính chất mệnh có sự mâu thuẩn, cung phúc đức tham lang có địa kiếp, địa không, hỏa linh, cùng hội làm bản thân chị mạnh lên tính hấp tấp nóng nãy mất đi ưu điểm của thiên phủ mà tăng tính chất cương cường của vũ khúc nên lòng ham muốn sáng lập sự nghiệp riêng cực mạnh, còn tính giữ tiền thủ thành của thiên phủ biến mất. Ở phúc đức bộ không kiếp hình thành tính thích cô lập, thiên diêu cho thấy người nhiều toan tính, còn hay bị ảnh hưởng các sở thik ko lành lành mạnh bên ngoài.
- mệnh cung là sao chủ tiền tài ở tam phương tứ chính ko thấy sao lộc nên phần kiếm tiền bị giảm mức độ tốt, kình dương thất sát xung mệnh tính kinh chủ hành động lại là thân cung chủ về bản thân hay phải dùng hành động tay chân để kiếm tiền, tài bạch liêm trinh hóa kỵ là điềm cho sự lừa dối tiền bạc nên cẩn thận trong việc giao dịch cả bị lừa tiền, cách sài tiền vui vẻ mà ko xem trọng tích lũy, cần thiết muốn có tiền thì cần chú trọng cách tích lủy bản thân, luận vui chị tham khảo
Đầu trang

K&B
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ các cao nhân xem giúp lá số của em ạ

Gửi bài gửi bởi K&B »

Cảm ơn những lời luận giải hay của bạn nhé :)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”