THAM VŨ mộng lớn không thành

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
VÔ VỌNG
Mới gia nhập
Mới gia nhập

THAM VŨ mộng lớn không thành

Gửi bài gửi bởi VÔ VỌNG »

Hình ảnh

Chào các bạn trên diễn đàn, tôi năm nay cũng nhiều tuổi rồi nhưng vẫn tay trắng sự nghiệp không có, tham vọng và
chí tiến thủ có thừa, nhưng tôi cũng chỉ làm ruộng, tôi đã qua quân ngũ và có đảng nhưng điều đó cũng không làm tôi khá đc tôi cũng chỉ là lính giải ngũ vê nhà làm ruộng , tôi thấy tính cách cũng hợp với những gì lá số tham vũ mà tôi từng biêt nhưng tôi không thể làm dc điều gì khá hơn, mong nhờ các bạn xem giúp ls của mình liệu sau này có khá hơn không cuộc sống của tôi lúc này vất vả và khó khăn quá, vây tham vũ phát về hậu vận vậy số tôi có cơ hội phát dc không nhỉ, nhưng tuổi trẻ và trung niên tôi rất nhiều tham vọng lớn nao, nhưng càng ngày tham vọng của tôi càng suy kiệt khi bị thất bại nhiều.
CẢM ƠN CÁC BẠN NHIỀU!
Đầu trang

VÔ VỌNG
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: THAM VŨ mộng lớn không thành

tham vọng và chí lớn bị bào mòn theo thời gian, khi còn trẻ trong quân ngũ tôi ước mơ sẽ là sĩ quan và chở thành vị tướng lớn, nhưng khi giải ngũ tôi có đảng và hoạt động đảng chi bộ xã hi vong dc chức xã nào đó nhưng mãi ko dc, tôi lại quay sang làm kinh tế ước mơ chở thành đại gia giàu có, nhưng thời gian cứ trôi đi, tôi vẫn luôn cấy cày chăn nuôi và tìm cơ hội nhưng đều thất bại, chăn nuôi thì gặp dịch bệnh, bán hàng thì ko có duyên, ước mơ đã tan tành sau nhiều phen cố gắng nhưng tôi vẫn chỉ tạm đủ mà thôi, giờ đây có lẽ ước mơ lớn đó là có đủ tiền cho con cái ăn học, và có chút tiền tiếp kiệm để phòng thân là tốt lắm rồi. nhưng tôi vẫn nuôi hi vọng về hậu vận của tham vũ, mong các cao nhân cho lời khuyên.
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

Mệnh thân đồng cung đối với mệnh vũ tham ko hay lắm. Mệnh tham hỏa là cách giáp âm dương lẽ ra phải giàu( tư tưởng làm giàu trong suy nghĩ rất mạnh) nhưng có 3 yếu tố cảm trở.
1. Tham hỏa tương phùng đại phú + long kị rõ ràng có khả năng giao tế ăn nói nhưng tham kị cũng có nhiều tậy xấu.
2. Cái này quan trọng hơn cả là triệt triệt tuần tuần vcd vcd. chính là cái thời không cho phép mình phát( Tài năng có thừa nhưng ko có cơ hội cho mình, ko đợc trọng dụng...)
3. cung phúc xấu nên nó ko góp phần làm lợi cho mệnh thân.
Chúc chú sớm tìm được niềm vui.
Được cảm ơn bởi: Ngàn Phố, omachi_hp93, VÔ VỌNG
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
eye on me
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi eye on me »

VÔ VỌNG đã viết:tham vọng và chí lớn bị bào mòn theo thời gian, khi còn trẻ trong quân ngũ tôi ước mơ sẽ là sĩ quan và chở thành vị tướng lớn, nhưng khi giải ngũ tôi có đảng và hoạt động đảng chi bộ xã hi vong dc chức xã nào đó nhưng mãi ko dc, tôi lại quay sang làm kinh tế ước mơ chở thành đại gia giàu có, nhưng thời gian cứ trôi đi, tôi vẫn luôn cấy cày chăn nuôi và tìm cơ hội nhưng đều thất bại, chăn nuôi thì gặp dịch bệnh, bán hàng thì ko có duyên, ước mơ đã tan tành sau nhiều phen cố gắng nhưng tôi vẫn chỉ tạm đủ mà thôi, giờ đây có lẽ ước mơ lớn đó là có đủ tiền cho con cái ăn học, và có chút tiền tiếp kiệm để phòng thân là tốt lắm rồi. nhưng tôi vẫn nuôi hi vọng về hậu vận của tham vũ, mong các cao nhân cho lời khuyên.
vũ khúc cư thân vi hạ cách ! đại vận xấu nên không giàu !
thân ái !
Được cảm ơn bởi: VÔ VỌNG
Đầu trang

VÔ VỌNG
Mới gia nhập
Mới gia nhập

dung1 đã viết:Mệnh thân đồng cung đối với mệnh vũ tham ko hay lắm. Mệnh tham hỏa là cách giáp âm dương lẽ ra phải giàu( tư tưởng làm giàu trong suy nghĩ rất mạnh) nhưng có 3 yếu tố cảm trở.
1. Tham hỏa tương phùng đại phú + long kị rõ ràng có khả năng giao tế ăn nói nhưng tham kị cũng có nhiều tậy xấu.
2. Cái này quan trọng hơn cả là triệt triệt tuần tuần vcd vcd. chính là cái thời không cho phép mình phát( Tài năng có thừa nhưng ko có cơ hội cho mình, ko đợc trọng dụng...)
mình không ngờ cách thân cung tứ mộ tham vũ vi hạ cách lại mạnh mẽ như vậy, mình thấy số mình kém quá lẹt đẹt cũng chỉ là nông dân quê mùa chân đất mắt toét ''hạ cách '' lại là nông dân nghèo nữa chứ, nếu xem qua ls chắc mình cũng nghĩ ít cũng khá thế mà :( '' số trời kìm chí con người''. lại nghèo hèn như vậy.
Đầu trang

eye on me
Thất đẳng
Thất đẳng

VÔ VỌNG đã viết:
dung1 đã viết:Mệnh thân đồng cung đối với mệnh vũ tham ko hay lắm. Mệnh tham hỏa là cách giáp âm dương lẽ ra phải giàu( tư tưởng làm giàu trong suy nghĩ rất mạnh) nhưng có 3 yếu tố cảm trở.
mình không ngờ cách thân cung tứ mộ tham vũ vi hạ cách lại mạnh mẽ như vậy, mình thấy số mình kém quá lẹt đẹt cũng chỉ là nông dân quê mùa chân đất mắt toét ''hạ cách '' lại là nông dân nghèo nữa chứ, nếu xem qua ls chắc mình cũng nghĩ ít cũng khá thế mà :( '' số trời kìm chí con người''. lại nghèo hèn như vậy.
cái này còn phải xét thiên thời địa lợi nhân hoà, vòng đại vận, phong thuỷ, mộ tổ xem có thể phát không rồi hình khắc, ngũ hành tương quan giữa vợ chồng nữa không chỉ riêng lá số, mà cái vũ khúc cư thân nó không đến nỗi hạ cách vì có mệnh đở cho nhiều rồi ! cái này chắc do phong thuỷ hoặc nghiệp tiền kiếp !
thân ái !
Đầu trang

eye on me
Thất đẳng
Thất đẳng

chú này cũng pro ghê , lớn tuổi mà biết cover ảnh post lên avata !
thân ái !
Đầu trang

SpeedMax
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi SpeedMax »

eye on me đã viết:
VÔ VỌNG đã viết:
cái này còn phải xét thiên thời địa lợi nhân hoà, vòng đại vận, phong thuỷ, mộ tổ xem có thể phát không rồi hình khắc, ngũ hành tương quan giữa vợ chồng nữa không chỉ riêng lá số, mà cái vũ khúc cư thân nó không đến nỗi hạ cách vì có mệnh đở cho nhiều rồi ! cái này chắc do phong thuỷ hoặc nghiệp tiền kiếp !
thân ái !
EYE nói có lý nhưng như thế thì hàm ý rộng quá. Tôi cũng tham khảo nhiều lá số có cách Tham Vũ Hỏa rồi, phần lớn không nghèo và đều đã từng có thời hoàng kim.
Bản chất của Tham Vũ Hỏa là phải chiến đấu rất vất vả, càng trước 30 tuổi càng khắc nghiệt. Nhưng Cách Tham Vũ Hỏa chỉ hay khi càng về hậu vận (cái này có lẽ chỉ đúng phần lớn cho Thân Mênh khác cung), con Tham Vũ - Thân vi hạ cách, có lẽ hôm nay mới thấy được ý nghĩa thực của nó.
Hơn nữa. Bản chất lá số này của chú Mệnh Tài Quan Di đều không thấy quý tinh phù trợ. Mà chỉ được mỗi cung Mệnh là bản chất của riêng mình. Với xã hội ngày nay thì khó có cơ hội để làm gì lớn.
Xin chú cho biết đã bao giờ chú hài lòng về mình hay đã từng có thời hoàng kim chưa?
Vợ chú có giúp gì nhiều cho chú và chú có mấy người con, con cái thế nào?
Đầu trang

SpeedMax
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi SpeedMax »

https://lyso.vn/lasotuvi/1/043014 ... Thamvu.jpg" target="_blank

Lá số này có Tuần và Triệt giống chú nhưng thực sự đây là 1 đại gia. Trước 30 tuổi ngã nhiều và đau lắm. Sau đó mới đi lên được
Đầu trang

Mặc Vũ
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mặc Vũ »

VÔ VỌNG đã viết:

"Đàn ông tuổi có thể già nhưng trí thì không được già"

Vâng thưa chú vẫn đề của chú ở đây cháu thấy đơn giản mà. chú kinh nghiêm có thừa quan trọng là chú ngại vất vả, mặc cảm thôi ah. Cháu thấy thời buổi hiện này thì lên tập chung và nuôi - trồng là tuyệt vời nhất đấy ah. 50t thì nếu chăm chỉ và chịu để ý thêm 1 chút về giá cả thị trường cháu nghĩ chú không quá tuổi 56 sẽ thành trung phú đâu chú ah!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”