CẢNH BÁO CẮT DUYÊN ÂM : CHIÊU TRÒ LỪA GẠT

Trao đổi về các lĩnh vực khoa học và đời sống
Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

CẢNH BÁO CẮT DUYÊN ÂM : CHIÊU TRÒ LỪA GẠT

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

thấy nhiều ngươfi than đi cắt duyên ÂM không đk toàn thấy cắt luôn duyên DƯƠNG

CẢNH BÁO CẮT DUYÊN ÂM : CHIÊU TRÒ LỪA GẠT của thầy bói để môi giới cho pháp sư bất nhân bất lương
xin chia sẻ một số về duyên âm cho các bạn biết đề hiểu rõ và cảnh giác bị lừa gạt

Duyên âm: ai cũng có, duyên này thường chia làm 2 trường hợp
TH 1: Duyên âm trong gia đình, cửu quyền thất tổ theo có thể giúp có thể không giúp và có thể nghịch quấy phá. giúp độ thì không nói chứ nghịch phá thường thường rơi vào bà cô, ông chú, anh em bị chết yểu, chết trẻ (phá, sảy thai,...)
TH này để cắt được duyên không tốt chỉ có cách biết chính xác là ae trong gia đình rồi cầu xin ông bà tổ tiên đón họ, cầu xin họ được siêu thoát, công nhận họ và thờ họ, gửi họ lên chùa để tu tập...---> Làm được như vậy tạo phước tạo đức và sau này được họ về giúp đỡ.
Một số TH con gái ế chồng có thể ông bà ace mình biết người mà mình yêu không tốt nên khiến chia tay --> quá tốt cho mình rồi, cắt duyên âm gì nữa
TH 2: Người âm ngoài gia đình thấy thích thấy hợp, bạn bè, người yêu bị mất theo mình, quấy phá mình (TH ma yêu người): TH này đầu tiên bạn phải làm giống như TH1, nếu không được thì phải nhờ một thầy cao tay để cố giúp họ tu tập siêu thoát (gửi họ vào chùa và kiểm soát hoặc đưa họ vào một nề nếp để họ được công nhận được tu tập được thoải mái, cái này chỉ có các thầy pháp cao tay biết, mình không tiện nói...)
TH này cũng rất khó làm vì các bạn biết rồi tính khí từng người khác nhau, cũng như người dương người âm đã yêu bạn muốn bạn theo họ (đi tự vẫn, chết theo,...) thì cũng rất khó bỏ, vì yêu mà, chính vì thế một số TH nhờ thầy bà bt làm thì một thời gian sau lại trở lại như cũ. Chính vì vậy ace cần tìm một người thầy tâm đức tài tốt để làm thì mới vẹn toàn.
người âm đã yêu bạn muốn bạn theo họ và khiến ai yêu ace cũng phải ra đi, ngoại trừ một số TH người âm độ cho người mà mình định yêu mạnh hơn người âm theo mình, đuổi được đi khỏi mình --> Th này cắt duyên âm thì chỉ cần yêu người nào mà cao số hơn theo ông bà ta nói
Các ace cần cẩn thận với câu duyên âm và cắt duyên âm nha
Vì duyên âm ai cũng có, còn cắt duyên âm thì đầu tiên phải là ở trái tim và tâm hồn, một lòng cầu siêu, thương nhớ muốn họ siêu thoát thì chẳng ai hại ace cả đâu, nếu cứ muốn hại thì bắt buộc dùng biện pháp mạnh thôi ace ah.
Thầy bà nói có duyên âm các bạn phải hỏi kĩ và nhớ nói cắt duyên đó là như thế nào nha ace, và sau khi cắt phải coi tình hình các triệu chứng người âm theo như sau còn thì tiền mất tật mang:
Triệu chứng 1:
Ngủ li bì và mê mệt nhưng ngủ dậy mệt mỏi
Triệu chứng 2;
Khó ngủ, trằn trọc và nổi mề đay, khó chịu trong người đi khám bệnh mà không rõ bệnh gì
Triệu chứng 3:
Muốn tự tử, chẳng biết vì sao mà buồn chán, muốn tự tử, nếu muốn thắt cổ thì tay cầm dây gì là cứ muốn thắt lại mấy vòng,...
Bị như vậy chứng tỏ bị nặng rồi (theo từng triệu chứng tăng dần) nhờ bậc cao nhân giúp đi thôi ace, không kẻo không kịp
Đây là một vài chia sẻ, chúc mọi người hiểu rõ và đừng mê tín nha nếu duyên âm tốt thì nên vun đắp chứ cắt gì.
- Còn nói về vấn đề duyên âm, việc những người có duyên âm là hoàn toàn có thật, thậm chí nếu bạn nào đã từng qua gọi hồn ở 1 số TT Ngoại Cảm còn có thể biết rõ người Âm theo mình tên, họ là gì nữa. Người có duyên tiền kiếp thường rất khổ về đường tình duyên hiện tại, công danh không theo ý muốn, tính 1 đằng ra 1 nẻo, chẳng đâu vào đâu cả. Ta phải nên thông cảm và giúp họ hiểu và giải thóat điều đó. Thế mới là làm phúc, tạo đức.
- Còn nói về tình duyên nam nữ, nếu ta được xem tử vi cho đương số thì không còn gì phải nói, trong cung hôn nhân , cung phúc, cung nô bộc có cô thần quả tú, những sao này mình sợ nhất, thường đem lại đường tình duyên vất vả....Tất nhiên trong tử vi có hẳn cách muộn hôn phối... Thông thường chỉ hay xét cho nữ là chính, mặc dù trong thực tế, cũng có những nam giới hiền lành chăm ngoan mà khó lấy vợ. Những cô gái vất vả về đường tình duyên, thông thường hay đi xem xét. Mà xem đồng cô bóng cậu thì chắc chắn là phải cắt tiền duyên, đội bát nhang , hoặc bị duyên âm, thầy muốn phán duyên gì thì phán, và sau đó thì một khóa lễ bịa đặt khá tốn kém được diễn ra.
Sống chết mặc bay tiền thầy bỏ túi, lễ xong, mày lấy được chồng hay không kệ mày, còn thì tao cứ lấy tiền bỏ vô túi... Làm cho biết bao cô gái sống dở chết dở, nghĩ ông thầy này không cao tay, rồi lại đi kiếm ông thầy khác, lại cúng giải nhiêu khê tốn tiền...
Theo mình, nếu bạn gái nào tin vào tâm linh đi xem, mà bị thầy bảo có duyên âm, thì nó phải có một trong những biểu hiện sau đây mới gọi là tạm tin, còn không có là thầy bịa vì âm ai nhìn thấy đâu. Thầy muốn nói gì thì nói :
Thêm một số triệu chứng duyên âm:
- Đêm ngủ hay bị bóng đè.
- Ngủ như có người nằm cạnh.
- Đã yêu anh nào đó tha thiết,không may anh ta chết.
- Hoặc yêu ai đó,người đó hay bị tai nạn...hạn hán (nếu xét nó chính là số sát phu).
- Chân tay lúc nào cũng lạnh, ngộp thở, hay nằm mơ về cõi âm...
Trên đây mình nêu mấy vấn đề, có thể gọi là duyên âm tạm được.

Đầu trang

conduongleloi_90
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: CẢNH BÁO CẮT DUYÊN ÂM : CHIÊU TRÒ LỪA GẠT

Gửi bài gửi bởi conduongleloi_90 »

chụy hổng có mấy triệu chứng trên mờ đi coi đâu cũng bảo duyên âm, thầy nào cũng cắt duyên âm se duyên trân cả tiền vài tr lận. thôi thà để âm còn hơn cắt xong là nghỉ ăn nghỉ mặc luôn
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

âm không cắt được lại cắt hết duyên dương đó tỉ :( :( :(
Đầu trang

Amazing
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi Amazing »

lâu lâu đêm ngủ bị bóng đè có gọi là duyên âm hơm.....
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

hơm RINg ạ , thường xuyên cơ , thi thoảng thfi hơm phải đâu
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

lần tr mìn có post bài BÓng ĐÈ r mà nhỉ
chắc tại ăn nhiều quá đó RING ạ , khổ chưa =))
Đầu trang

huongnguyen.18890
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi huongnguyen.18890 »

ai muốn bít có duyên âm hay k thì nhờ bắc Tây đồ đạo sĩ xem cho. Mình có 2 vong theo nè hehe
Đầu trang

pkhai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi pkhai »

Mình thì chỉ thấy kể từ năm 24 tuổi bắt đầu đại hạn Tang Môn là rất khó ngủ , căng thẳng thần kinh , nhức đầu , suy nghĩ nhiều , luỵ tình , theo mình thì mình ko có duyên âm nào hết , chẳng qua là tới đại hạn thì phải chịu báo ứng cay đắng thôi :(
Đầu trang

tamtl
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tamtl »

Không biết mình có bị duyên âm không? nhưng mình ngủ hay bị bóng đè, thường xuyên từ bé tới lớn nên giờ lớn thấy bình thường cũng không sợ nữa. Người mình lúc nào cũng mát lạnh, hay ngủ li bì, mơ mộng linh tinh nhưng ngủ dậy không nhớ và thường mệt mỏi. Thường có cảm giác rợn da gà, lạnh sống lưng nữa. Mà thấy ai thích mình hay mình thích ai 1 tí là người ta toàn gặp chuyện xui. Mình thì lại hay gặp may mắn, tai nạn gì gì cũng chỉ xước xát nhẹ.
Đầu trang

huongnguyen.18890
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi huongnguyen.18890 »

mình thì tin là có. Đi coi nhìu người đều nói mình có 2 vong nam theo, bác Tây đô đạo sĩ coi lá số cho mình cũng nói vậy. Mà 1 trong 2 người này độ cho mình nên đỡ tai nạn cho mình. Mà mình thấy cũng đúng, nhìu lần chạy xe thấy xém tí tiêu rồi vậy mà cũng không sao như có ai đỡ cho vậy hehehe
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Cuộc sống muôn màu”