CON NGƯỜI BẤT HẠNH! MUỐN ĐI TU

Luận giải, tư vấn trao đổi về dịch lý, độn toán, thái ất
Trả lời bài viết
Hình đại diện của thành viên
ThamLangV
Tứ đẳng
Tứ đẳng

CON NGƯỜI BẤT HẠNH! MUỐN ĐI TU

Gửi bài gửi bởi ThamLangV »

CON NGƯỜI BẤT HẠNH! MUỐN ĐI TU.
Sinh ra và lớn lên, tự bương chải mưu sinh, phấn đấu, chưa khó khăn nào làm em nản lòng. Nhưng sống gần 3 thập kỉ trên cõi đời này, chuyện yêu đương của em chưa bao giờ là thuận lợi, vẫn đang ế dài tập và ôm nhiều ưu tư. Đã và có lẽ giờ cũng vậy, yêu 1 người con gái nhưng rồi cũng bị ĐÁ trong đau đớn. Rồi có thầy tử vi bảo có thể quay lại nữa. Quay lại làm gì, khi mà hai đứa đã làm nhau tổn thương đến thế, nhưng lòng thì vẫn mong nhớ về người ấy.
Mong được các anh/chị, xem giúp em, liệu em và người ấy có còn duyên quay lại với nhau không ạ?
Em cảm ơn các anh/chị nhiều lắm.
giờ động tâm: 9h25 ngày 1/4/2018, em sinh lúc 7h30 sáng, ngày 11/8/1991 dương lịch (2/7/1991 âm lịch).
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: CON NGƯỜI BẤT HẠNH! MUỐN ĐI TU

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Làm gì mà tuyệt vọng thế bạn ơi? Mình cũng từng thất tình, kỷ niệm vẫn nhớ, chỉ là ko nhớ rõ khuôn mặt người ta rồi. Quay lại? Nhà anh hướng này cơ em ơi :D
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ThamLangV
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: CON NGƯỜI BẤT HẠNH! MUỐN ĐI TU

Gửi bài gửi bởi ThamLangV »

MarkHolland đã viết: 11:37, 01/04/18 Làm gì mà tuyệt vọng thế bạn ơi? Mình cũng từng thất tình, kỷ niệm vẫn nhớ, chỉ là ko nhớ rõ khuôn mặt người ta rồi. Quay lại? Nhà anh hướng này cơ em ơi :D
uh, đang tuyệt vọng bác ạ, chán lắm cơ.
Bị đá đã lâu, mà vẫn chưa hết đau,buồn lắm, phải chi có thuốc ống vào làm con tim khỏe trở lại thì hay quá
Bác có thẻ xem đc năm nào, tháng nào người ấy "hiện ra" được ko? Sống 1 mình mãi nên cũng hẻo lắm
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem quẻ Dịch”