Kính nhờ bác Thắng và các bác xem hộ quẻ đi học nước ngoài

Luận giải, tư vấn trao đổi về dịch lý, độn toán, thái ất
Trả lời bài viết
eric123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính nhờ bác Thắng và các bác xem hộ quẻ đi học nước ngoài

Gửi bài gửi bởi eric123 »

Kính thưa bác và mọi người cháu có đăng ký 1 khoá học ngắn hạn tại nước ngoài, hồ sơ đã làm đầy đủ gửi Đại sứ quán cách đây hơn 1 tháng. Lịch học khoảng 20 ngày tới.
Giờ động tâm 0h23’ ngày 1/10/2018. Cháu muốn hỏi đợt này cháu có đi học được khoá học ngắn hạn này tại nước ngoài được không ạ? Đến nay cháu vẫn chưa nhận được thông tin xét duyệt khoá học này.

Cháu cảm ơn bác và mọi người!
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Kính nhờ bác Thắng và các bác xem hộ quẻ đi học nước ngoài

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

eric123 đã viết: 00:26, 01/10/18 Kính thưa bác và mọi người cháu có đăng ký 1 khoá học ngắn hạn tại nước ngoài, hồ sơ đã làm đầy đủ gửi Đại sứ quán cách đây hơn 1 tháng. Lịch học khoảng 20 ngày tới.
Giờ động tâm 0h23’ ngày 1/10/2018. Cháu muốn hỏi đợt này cháu có đi học được khoá học ngắn hạn này tại nước ngoài được không ạ? Đến nay cháu vẫn chưa nhận được thông tin xét duyệt khoá học này.

Cháu cảm ơn bác và mọi người!
Thiên trạch lý động 6 biến thuần đoài.

Quẻ này cho thấy hồ sơ giấy tờ vẫn có những sự trắc chở, gian nan mà không được thuận lợi cholắm.

Tuy quẻ biến thuền đoài là ngang hòa nhưng là quẻ lục xung,xunh khắc

Khá khõ khăn.

Mong nhận được hồi âm của bạn?
Cảm ơn và chúc may mắn!!
Tập tin đính kèm
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_11011o(1).jpg
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_11011o(1).jpg (42.68 KiB) Đã xem 1284 lần
Đầu trang

eric123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cảm ơn bác Thắng, đúng là trong lúc chuẩn bị hồ sơ giấy tờ cũng có những khó khăn nhất định nhưng rồi cháu cũng làm xong (cháu phải làm lại giấy khám sức khoẻ do sai sót của bệnh viện trong khi vẫn đang phải đi công tác). Như vậy khả năng cao là cháu không đi được đợt này mất rồi, cháu cũng hơi tiếc nhưng nếu số đã vậy thì đành thôi ạ.

Có thể khoá này bị huỷ do không đủ số người tham gia hoăc v.đê j đó nên h vẫn chưa thông báo sớm cho ứng viên nộp hồ sơ. Cháu muốn đi đến cùng việc này cũng là cùng bác nghiệm lý lại quẻ. Cháu xin hỏi thêm 1 quẻ: Khoá học cháu đăng ký có được tổ chức đợt này không ạ? Giờ động tâm 1h12 ngày 2/10/2018.
Cảm ơn bác rất nhiều, thực sự cháu muốn đi khoá này mà tiếc quá!
Kết quả cụ thể thế nào cháu sẽ báo lại bác biết sau ạ.
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

eric123 đã viết: 01:17, 02/10/18 Cảm ơn bác Thắng, đúng là trong lúc chuẩn bị hồ sơ giấy tờ cũng có những khó khăn nhất định nhưng rồi cháu cũng làm xong (cháu phải làm lại giấy khám sức khoẻ do sai sót của bệnh viện trong khi vẫn đang phải đi công tác). Như vậy khả năng cao là cháu không đi được đợt này mất rồi, cháu cũng hơi tiếc nhưng nếu số đã vậy thì đành thôi ạ.

Có thể khoá này bị huỷ do không đủ số người tham gia hoăc v.đê j đó nên h vẫn chưa thông báo sớm cho ứng viên nộp hồ sơ. Cháu muốn đi đến cùng việc này cũng là cùng bác nghiệm lý lại quẻ. Cháu xin hỏi thêm 1 quẻ: Khoá học cháu đăng ký có được tổ chức đợt này không ạ? Giờ động tâm 1h12 ngày 2/10/2018.
Cảm ơn bác rất nhiều, thực sự cháu muốn đi khoá này mà tiếc quá!
Kết quả cụ thể thế nào cháu sẽ báo lại bác biết sau ạ.

Trạch lôi tùy động hào 2 biến thuần đoài.

Thực tế quẻ này vẫn là hỏi học hành thi cử, hồ sơ của bạn.

Quẻ này khóa học này của bạn khá khó khăn. Không mấy thuận lợi.

Thôi cố gắng.

Có gì nhớ hồi âm nhé.

Chúc may mắn!!!
Tập tin đính kèm
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_1x0110(1).jpg
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_1x0110(1).jpg (42.59 KiB) Đã xem 1251 lần
Đầu trang

eric123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Vâng cảm ơn bác Thắng, cháu sẽ thông tin cụ thể sớm khi có thông tin chính thức:D mặc dù có thể đoán 99% là như vậy rùi ạ.
Cám ơn bác vì những chia sẻ của bác!
Đầu trang

eric123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bác Thắng,

Chủ nhật này cháu đi học rồi bác ạ. Trước khi hỏi bác cháu cũng nhờ 1 bạn xem cho 1 quẻ thì cũng bảo khó khăn :D nên cháu càng nghĩ là k đi được.
Tuy nhiên làm hồ sơ thì đúng phải làm đi làm lại 1 chút nhưng vẫn ổn. Bác nghiệm lý lại quẻ xem lý do thế nào để hiểu hơn từng quẻ.
Một lần nữa cảm ơn bác và chúc bác sức khỏe!
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

eric123 đã viết: 10:41, 19/10/18 Gửi bác Thắng,

Chủ nhật này cháu đi học rồi bác ạ. Trước khi hỏi bác cháu cũng nhờ 1 bạn xem cho 1 quẻ thì cũng bảo khó khăn :D nên cháu càng nghĩ là k đi được.
Tuy nhiên làm hồ sơ thì đúng phải làm đi làm lại 1 chút nhưng vẫn ổn. Bác nghiệm lý lại quẻ xem lý do thế nào để hiểu hơn từng quẻ.
Một lần nữa cảm ơn bác và chúc bác sức khỏe!
khóa học này bạn có phải chạy chọt tiền long không vậy?

cảm ơn bạn đã phản hồi.
Đầu trang

eric123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Không bác ạ, cháu mới về tối CN trước.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem quẻ Dịch”