Kính nhờ Bác Thắng xem giúp cháu 1 quẻ ạ.

Luận giải, tư vấn trao đổi về dịch lý, độn toán, thái ất
Trả lời bài viết
nhaque_buidoi
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Kính nhờ Bác Thắng xem giúp cháu 1 quẻ ạ.

Gửi bài gửi bởi nhaque_buidoi »

Cháu chào Bác Thắng. Cháu mong có duyên được bác xem giúp cháu 1 quẻ liên quan tới việc này. Cháu xin kể cụ thể chi tiết ạ. Cháu mới ra trường tháng 8 vừa rồi và hiện đang làm trợ lý tổng giám đốc cho 1 công ty XNK. Tuy nhiên trong lòng cháu vẫn nung nấu 1 tư tưởng là đi nước ngoài và định cư thay vì sống tại VN. Vì cháu cũng vừa đi du học về xong. Nếu như đi nước ngoài, cháu dự định đi New Zealand theo học Thạc Sĩ và sau đó kiếm việc để định cư. Nhưng để đi học được thì cháu cần phải vay tiền (có 2 người đã đứng ra giúp cháu lo liệu nếu cháu có ý định đi). Cháu mong bác xem giúp cháu việc cháu đi có thuận lợi không ạ. Mục đích cuối cùng của cháu là mong được định cư ạ.

Cháu sinh ngày 13/7/1994 (ÂM LỊCH), lúc 13.30 phút <Tức ngày 19.8.1994 Dương Lịch>
Giờ động tâm là 8:42 phút sáng ngày 23/11/2018.

Cháu xin cảm ơn bác ạ
Đầu trang

nhaque_buidoi
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Kính nhờ Bác Thắng xem giúp cháu 1 quẻ ạ.

Cháu kính mong Bác Thắng có duyên giúp cháu ạ
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

nhaque_buidoi đã viết: 09:02, 23/11/18 Cháu chào Bác Thắng. Cháu mong có duyên được bác xem giúp cháu 1 quẻ liên quan tới việc này. Cháu xin kể cụ thể chi tiết ạ. Cháu mới ra trường tháng 8 vừa rồi và hiện đang làm trợ lý tổng giám đốc cho 1 công ty XNK. Tuy nhiên trong lòng cháu vẫn nung nấu 1 tư tưởng là đi nước ngoài và định cư thay vì sống tại VN. Vì cháu cũng vừa đi du học về xong. Nếu như đi nước ngoài, cháu dự định đi New Zealand theo học Thạc Sĩ và sau đó kiếm việc để định cư. Nhưng để đi học được thì cháu cần phải vay tiền (có 2 người đã đứng ra giúp cháu lo liệu nếu cháu có ý định đi). Cháu mong bác xem giúp cháu việc cháu đi có thuận lợi không ạ. Mục đích cuối cùng của cháu là mong được định cư ạ.

Cháu sinh ngày 13/7/1994 (ÂM LỊCH), lúc 13.30 phút <Tức ngày 19.8.1994 Dương Lịch>

Cháu xin cảm ơn bác ạ
Thủy hỏa ký tế động 1 biến thủy sơn kiển. Quẻ này hỏi xuất ngoại bước đầu có khó khăn, gian nan nhưng sau thấy thuện. Có thể mùa Xuân năm sau sẽ đi được.
Đầu trang

nhaque_buidoi
Nhị đẳng
Nhị đẳng

thắng2016 đã viết: 15:43, 27/11/18
nhaque_buidoi đã viết: 09:02, 23/11/18 Cháu chào Bác Thắng. Cháu mong có duyên được bác xem giúp cháu 1 quẻ liên quan tới việc này. Cháu xin kể cụ thể chi tiết ạ. Cháu mới ra trường tháng 8 vừa rồi và hiện đang làm trợ lý tổng giám đốc cho 1 công ty XNK. Tuy nhiên trong lòng cháu vẫn nung nấu 1 tư tưởng là đi nước ngoài và định cư thay vì sống tại VN. Vì cháu cũng vừa đi du học về xong. Nếu như đi nước ngoài, cháu dự định đi New Zealand theo học Thạc Sĩ và sau đó kiếm việc để định cư. Nhưng để đi học được thì cháu cần phải vay tiền (có 2 người đã đứng ra giúp cháu lo liệu nếu cháu có ý định đi). Cháu mong bác xem giúp cháu việc cháu đi có thuận lợi không ạ. Mục đích cuối cùng của cháu là mong được định cư ạ.

Cháu xin cảm ơn bác ạ
Thủy hỏa ký tế động 1 biến thủy sơn kiển. Quẻ này hỏi xuất ngoại bước đầu có khó khăn, gian nan nhưng sau thấy thuện. Có thể mùa Xuân năm sau sẽ đi được.
Cháu cám ơn bác.. cháu sẽ phản hồi cho bác khi có thông tin mới ạ.. chúc bác và gia đình mạnh khoẻ ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem quẻ Dịch”