Kính nhờ các bác xem giúp về quyết định c/v, cần gấp 48h ạ

Luận giải, tư vấn trao đổi về dịch lý, độn toán, thái ất
Trả lời bài viết
km712545
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính nhờ các bác xem giúp về quyết định c/v, cần gấp 48h ạ

Gửi bài gửi bởi km712545 »

Chào các bác.
Hiện tại cháu đang có ý định chuyển việc. Cháu phải trả lời với công ty mới trong tuần này nên nhờ các bác gấp ạ.

Cháu muốn xin các bác một quẻ xem có nên chuyển việc mới hay không? Và chuyển như vậy có tốt hơn cho cháu không ạ?

Công việc mới là công việc cháu muốn thử làm, nhưng có một số điều cháu còn đang suy nghĩ: hay phải đi công tác trong nước, và công ty mới không phải công ty to như công ty hiện tại của cháu nên sợ không ổn định.
Vị trí hiện tại của cháu ở công ty cũ thì cũng tạm so với một số người, công việc không quá vất vả.

PS: Do hiện tại cháu phải lo một số chuyện gia đình nên nhiều người nói không nên chuyển. Cộng thêm tình duyên lận đận, nên cũng lo chuyển việc hay phải đi công tác sẽ khó lấy chồng hơn(hiện tại chưa có ai để lấy cả).

Cháu sinh ngày 06/10/1981(ngày 9/9/Tân Dậu) vào lúc 7:15'sáng.

Cảm ơn các bác nhiều ạ.

Cháu km.
Đầu trang

quanphu2001
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Kính nhờ các bác xem giúp về quyết định c/v, cần gấp 48h

Gửi bài gửi bởi quanphu2001 »

Chào cô.
Tôi bận quá nên giải đại dùm cô như sau:
Sao cô lại chọn cột mốc km này?Những gì cô nói và trả lời chính là ý nghĩa của số km này.
Ngày xưa khi qua sông,đi đò...cô nói quá nhiều nên bị 1 vong nam theo ám,cô nên nhờ thầy giải vong giúp cho.Chúc cô may mắn.
Được cảm ơn bởi: km712545
Đầu trang

TUVINUT
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Gửi bài gửi bởi TUVINUT »

km712545 đã viết:Chào các bác.
Hiện tại cháu đang có ý định chuyển việc. Cháu phải trả lời với công ty mới trong tuần này nên nhờ các bác gấp ạ.

Cháu muốn xin các bác một quẻ xem có nên chuyển việc mới hay không? Và chuyển như vậy có tốt hơn cho cháu không ạ?

Công việc mới là công việc cháu muốn thử làm, nhưng có một số điều cháu còn đang suy nghĩ: hay phải đi công tác trong nước, và công ty mới không phải công ty to như công ty hiện tại của cháu nên sợ không ổn định.
Vị trí hiện tại của cháu ở công ty cũ thì cũng tạm so với một số người, công việc không quá vất vả.

PS: Do hiện tại cháu phải lo một số chuyện gia đình nên nhiều người nói không nên chuyển. Cộng thêm tình duyên lận đận, nên cũng lo chuyển việc hay phải đi công tác sẽ khó lấy chồng hơn(hiện tại chưa có ai để lấy cả).

Cháu sinh ngày 06/10/1981(ngày 9/9/Tân Dậu) vào lúc 7:15'sáng.

Cảm ơn các bác nhiều ạ.

Cháu km.

TVN tính :

Được quẻ Tiệm ,hào hai :

KHÔNG NÊN CHUYỂN.

việc hiện tại sẽ tốt dần .

BTHL tính : được quẻ Phệ hạp ,quẻ hợp Tuổi,hợp mùa sinh,

cách công danh phú quý:

Mệnh hào có quyền dùng hình phạt mà
biết khéo dùng.

MHC :bậc quý nhân,giữ việc lớn,ko sợ gì.
Đầu trang

quanphu2001
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Chào cô.
Thật ra,tôi không muốn xem bói nữa vã lại tôi bận làm nhà! Nhưng ra thấy mọi người hỏi tôi nhiều quá,nên thấy ai trước,tôi xem trước.Khi tôi trả lời phần vong cho cô,tôi biết sẽ có vong xuất hiện trên mạng,và tôi cố gắng chờ sáng nay,quả nhiên tôi gặp phải Ông Kẹ.
Vậy cô nhờ thầy đi,vong sẽ thoát ra khỏi người cô,nhớ đừng chọn cột mốc km đó nghen !Chúc cô may mắn.
Một người khi giải quẻ cho người khác,ít nhiều họ đã gánh nghiệp phần nào cho mình rồi đó.
Các bạn có thể xem số hay xem quẻ tuỳ ý,ở đây tôi thấy số rồi nên không lấy quẻ. Bạn Tuvinut,xem mai hoa đúng rồi.
Đầu trang

km712545
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi km712545 »

quanphu2001 đã viết:Chào cô.
Tôi bận quá nên giải đại dùm cô như sau:
Sao cô lại chọn cột mốc km này?Những gì cô nói và trả lời chính là ý nghĩa của số km này.
Ngày xưa khi qua sông,đi đò...cô nói quá nhiều nên bị 1 vong nam theo ám,cô nên nhờ thầy giải vong giúp cho.Chúc cô may mắn.
Cảm ơn bác quanphu2001

Đọc những dòng này của bác, lần đầu tiên cháu cảm thấy thực sự tin vào điều gọi là số mệnh. Cháu toát mồ hôi...
Dù trước đến nay cháu luôn có tâm, có lòng thành, nhưng ko hẳn tin vào số mệnh mà luôn nghĩ rằng con người ta phải nỗ lực, cố gắng và ko có gì tự đến cả.
Tại sao chọn km cháu sẽ viết trong msg gửi cho bác ạ.
Cháu ko biết nhưng cháu nghĩ là bác xem rất đúng.
Cháu xin chân thành cảm tạ bác.
TUVINUT đã viết: TVN tính :

Được quẻ Tiệm ,hào hai :

KHÔNG NÊN CHUYỂN.

việc hiện tại sẽ tốt dần .

BTHL tính : được quẻ Phệ hạp ,quẻ hợp Tuổi,hợp mùa sinh,

cách công danh phú quý:

Mệnh hào có quyền dùng hình phạt mà
biết khéo dùng.

MHC :bậc quý nhân,giữ việc lớn,ko sợ gì.
Cháu cảm ơn bác TUVINUT ạ,
Theo quẻ này thì cháu KHÔNG NÊN CHUYỂN CÔNG VIỆC đúng không ạ?

Đoạn dưới của bác từ chỗ hợp Tuổi, hợp mùa sinh, cháu không hiểu rõ lắm ạ.
Ý nghĩa của đoạn dưới liệu có phải là: "nên giữ và tiếp tục công việc hiện tại thì sẽ không phải lo sợ gì, công danh sẽ ổn định" không ạ?

Xin lỗi bác vì cháu: Tài trí hèn mọn, không hiểu hết nghĩa của bậc cao nhân ạ.
Rất mong bác chỉ đạo. Cháu xin cảm ơn bác.

Thật ra,tôi không muốn xem bói nữa vã lại tôi bận làm nhà! Nhưng ra thấy mọi người hỏi tôi nhiều quá,nên thấy ai trước,tôi xem trước.Khi tôi trả lời phần vong cho cô,tôi biết sẽ có vong xuất hiện trên mạng,và tôi cố gắng chờ sáng nay,quả nhiên tôi gặp phải Ông Kẹ.
Vậy cô nhờ thầy đi,vong sẽ thoát ra khỏi người cô,nhớ đừng chọn cột mốc km đó nghen !Chúc cô may mắn.
Một người khi giải quẻ cho người khác,ít nhiều họ đã gánh nghiệp phần nào cho mình rồi đó.
Các bạn có thể xem số hay xem quẻ tuỳ ý,ở đây tôi thấy số rồi nên không lấy quẻ. Bạn Tuvinut,xem mai hoa đúng rồi.
Bác ơi vậy cháu không nên dùng km, và những điều liên quan đến km phải không ạ?
Cháu sẽ cố gắng ko dùng nữa...
Cháu sợ quá.
Cháu chưa bao giờ theo thầy, cúng thầy, không biết phải nhờ thầy ở đâu và như thế nào? Hiện tại cháu ở Hà nội,nếu có thể mong bác chỉ giáo thêm.
Cháu cảm ơn bác ạ.

Cháu...
Đầu trang

fujiringo
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi fujiringo »

Cháu chào các bác, cháu là chủ topic này ạ.
Cháu xin phép được dùng fujiringo trên diễn đàn.
Rất mong các bác giúp đỡ.

PS:Cháu không biết làm thế nào hết sợ bây giờ.
Hôm nay cháu bận, đi cả ngày về nên giờ mới vào được đây. giờ không dám đi ngủ :(

Cháu fuji.
Đầu trang

quanphu2001
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Chào cháu.
Chú đã chỉ xong cho cháu,cứ thế mà làm.Chúc cháu may mắn.
Được cảm ơn bởi: fujiringo
Đầu trang

fujiringo
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi fujiringo »

quanphu2001 đã viết:Chào cháu.
Chú đã chỉ xong cho cháu,cứ thế mà làm.Chúc cháu may mắn.
Cháu cảm ơn chú ạ.
Cháu sẽ cố gắng thực hiện cách của chú. Hy vọng mọi chuyện tốt lành.

Chúc chú vui vẻ ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem quẻ Dịch”