Mong bác Thắng và mọi người xem giúp con, con rối quá không biết làm sao

Luận giải, tư vấn trao đổi về dịch lý, độn toán, thái ất
Trả lời bài viết
thvihoang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong bác Thắng và mọi người xem giúp con, con rối quá không biết làm sao

Gửi bài gửi bởi thvihoang »

Con xin chào mọi người ạ,

Con du học Anh được hai năm rồi nhưng có nhiều việc xảy ra khiến con không tập trung học được, dẫn đến việc rớt môn hai lần, theo qui định thì con không được học nữa. Sau đó con phải xin chuyển ngành để được học tiếp. Theo kế hoạch thì nếu con chuyển ngành được thì em chỉ cần học thêm 1 năm là được tốt nghiệp đại học.

Tuy nhiên hiện bên trường đang từ chối đơn chuyển ngành của con nên em phải làm được khiếu nại. Đây cũng là cơ hội cuối cùng để con được tốt nghiệp đại học. Việc khiếu nại có thể kéo dài đến 6 tuần hoặc hơn và chưa chắc khiếu nại thành công nên con vô cùng hoảng và bế tắc. 17/9 tới đã là ngày nhập học rồi,

Con mong mọi người luận quẻ giúp con, đây là lần đầu con tham gia diễn đàn nên bài đăng có gì thiếu xót mong mọi người bỏ qua.

Giờ động tâm 11/9/2018 dương lịch 8h 16 phút sáng.
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Mong bác Thắng và mọi người xem giúp con, con rối quá không biết làm sao

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

thvihoang đã viết: 08:32, 11/09/18 Con xin chào mọi người ạ,

Con du học Anh được hai năm rồi nhưng có nhiều việc xảy ra khiến con không tập trung học được, dẫn đến việc rớt môn hai lần, theo qui định thì con không được học nữa. Sau đó con phải xin chuyển ngành để được học tiếp. Theo kế hoạch thì nếu con chuyển ngành được thì em chỉ cần học thêm 1 năm là được tốt nghiệp đại học.

Tuy nhiên hiện bên trường đang từ chối đơn chuyển ngành của con nên em phải làm được khiếu nại. Đây cũng là cơ hội cuối cùng để con được tốt nghiệp đại học. Việc khiếu nại có thể kéo dài đến 6 tuần hoặc hơn và chưa chắc khiếu nại thành công nên con vô cùng hoảng và bế tắc. 17/9 tới đã là ngày nhập học rồi,

Con mong mọi người luận quẻ giúp con, đây là lần đầu con tham gia diễn đàn nên bài đăng có gì thiếu xót mong mọi người bỏ qua.

Bạn gieo được quẻ phong trạch trung phu động hào 2 biến phong lôi ích.

Trung phu là sự tin tưởng đức tin biến ích vượt qua khó khăn hiểm nạn. Thể tốn mộc dụng lôi cũng thuộc tốn vậy tỷ hòa người và việc hài hòa. Là lần này vượt qua được và học tiếp.

Mong hồi âm từ bạn?

Cảm ơn và chúc may mắn!!
Đầu trang

thvihoang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mong bác Thắng và mọi người xem giúp con, con rối quá không biết làm sao

Gửi bài gửi bởi thvihoang »

thắng2016 đã viết: 22:14, 11/09/18
thvihoang đã viết: 08:32, 11/09/18 Con xin chào mọi người ạ,

Bạn gieo được quẻ phong trạch trung phu động hào 2 biến phong lôi ích.

Trung phu là sự tin tưởng đức tin biến ích vượt qua khó khăn hiểm nạn. Thể tốn mộc dụng lôi cũng thuộc tốn vậy tỷ hòa người và việc hài hòa. Là lần này vượt qua được và học tiếp.

Mong hồi âm từ bạn?

Cảm ơn và chúc may mắn!!
Con xin cám ơn ạ, con cũng đang cố gắng hết sức. Gửi đơn đi từ phòng ban này đến phòng ban khác mong họ duyệt lại cho con. Nếu có tin vui con sẽ báo cho bác liền ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem quẻ Dịch”