Muốn giữ lại thai nhi

Luận giải, tư vấn trao đổi về dịch lý, độn toán, thái ất
Trả lời bài viết
Domien
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Muốn giữ lại thai nhi

Gửi bài gửi bởi Domien »

Kính gửi các anh chị

E Đi khám sức khỏe tổng quảt em mới phát hiện mình có bầu, trước đó e không biết đã chụp X - Quang tim phổi rồi sau đó siêu âm thì mới biết có bầu, đồng thời trong tháng e cũng đã uống một liều kháng sinh do viêm tai mũi họng, bây giờ em cảm thấy rất hoang mang về việc không biết em bé có bị làm sao không, em rất muốn giữ em bé, nhưng quá hoang mang về sự nguy hiểm của X-Quang và kháng sinh. tất nhiên em cũng nhờ đến sự tư vấn của bác sỹ nhưng vẫn mong nhận được sự giúp đỡ của các anh chị luận giúp em một quẻ về sự an lành của bé. Ngàn lần cảm ơn sự giúp đỡ của anh chị!
Thời gian hỏi: 13h39 phút ngày 5/11/2017 dương lịch
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Muốn giữ lại thai nhi

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

Domien đã viết: 13:49, 05/11/17 Kính gửi các anh chị

E Đi khám sức khỏe tổng quảt em mới phát hiện mình có bầu, trước đó e không biết đã chụp X - Quang tim phổi rồi sau đó siêu âm thì mới biết có bầu, đồng thời trong tháng e cũng đã uống một liều kháng sinh do viêm tai mũi họng, bây giờ em cảm thấy rất hoang mang về việc không biết em bé có bị làm sao không, em rất muốn giữ em bé, nhưng quá hoang mang về sự nguy hiểm của X-Quang và kháng sinh. tất nhiên em cũng nhờ đến sự tư vấn của bác sỹ nhưng vẫn mong nhận được sự giúp đỡ của các anh chị luận giúp em một quẻ về sự an lành của bé. Ngàn lần cảm ơn sự giúp đỡ của anh chị!
Thời gian hỏi: 13h39 phút ngày 5/11/2017 dương lịch
Như vậy bạn hỏi giờ mùi ngày 17 tháng 9 năm đinh dậu.
Tôi dùng dịch số hoa mai ra được quẻ thuần cấn động hào 2 biến lôi trạch quy muội.
Cấn là đậu là núi . Một dương đậu giữa hai âm, dương tự dưới lên đến chỗ trên tức đậu.( nghĩa là âm dương hòa hợp người con trai tượng cho dương hòa hợp với con gái tượng âm mà đậu tức đậu thai)
Hỗ quái; thủy hỏa vị tế là chưa song chưa sang ( tức vẫn còn dở dang lo lắng chưa chưa yên tâm được.
Biến quái: Lôi trạch quy muội là tượng con gái về nhà chồng ( con gái về nhà chồng âm dương hòa hợp mới đậu.
Cấn mộc thể dụng tỷ hòa là mẹ con hòa hợp nhưng biến dụng khắc thể . Nhưng hỗ của thể thủy sinh mộc chấn là rất tốt. Hỏa của hỗ dụng khắc dụng .

Quy muội con gái về nhà chồng. Thuần cấn âm dương hòa hợp mới đậu thai. Vị tế chưa song vẫn còn khá lo lắng .

Như vậy ban đầu bạn mang thai đứa trẻ này sức khỏe của mẹ không được tốt lắm cẩn thận về đường hô hấp hoặc phổi phải hết sức giữ gìn. Con thì khỏe mạnh không vấn đề gì nhưng chú ý giữ gìn sức khỏe của mẹ không được tốt lắm.
Đầu trang

Domien
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Muốn giữ lại thai nhi

Gửi bài gửi bởi Domien »

Cảm ơn anh Thắng 2016 rất nhiều, muốn ấn nút thank cảm ơn a mà hình như ko có, đúng là hiện tại e đang trải qua trạng thái lo lắng hoang mang rất nhiều, về bệnh hô hấp thì e bị viêm tai mũi họng, bị từ cách đây 2 tháng phải uống kháng sinh rồi mà đến giờ vẫn chưa khỏi, cũng rất khó chịu và đây là lần đầu tiên em bị hô hấp lâu như thế này.
Một lần nữa xin cảm ơn và Chúc a và gia định mọi điều tốt đẹp!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem quẻ Dịch”