Nhờ xem quẻ

Luận giải, tư vấn trao đổi về dịch lý, độn toán, thái ất
Trả lời bài viết
Trà mộc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ xem quẻ

Gửi bài gửi bởi Trà mộc »

Mình chưa rõ cách gieo quẻ nên mình hỏi theo giờ ạ. 0h19' ngày 13.10 DL, mình muốn hỏi kỳ thi sắp tới của mình có qua không ạ.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Tên
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhờ xem quẻ

Gửi bài gửi bởi Tên »

Trà mộc đã viết: 00:20, 13/10/21 Mình chưa rõ cách gieo quẻ nên mình hỏi theo giờ ạ. 0h19' ngày 13.10 DL, mình muốn hỏi kỳ thi sắp tới của mình có qua không ạ.
Theo tư vi thì mệnh thát sát ko đến nỗi nào, thân cư tài có cách tham kỵ khá cùi bắp rang bơ.

Cung quan của chú bị phá cách rồi.

Số chú có thể gọi là sinh bất Phùng thời.

Năm nay là 1 năm xấu với chú , tuy có hóa khoa giải cứu nhưng phải đối mặt nhiều cái xấu.

Sang năm 2022 sẽ tốt hơn hẳn.

Vận 33. 43 khá đuối đấy, khá buôn ba vất vã, nhưng chú mệnh thất sát cũng đỡ được phần nào.

Nói chung vấn đề chồng con là ok , chồng sau này đẹp trai phong độ lắm :))
Đầu trang

Trà mộc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ xem quẻ

Gửi bài gửi bởi Trà mộc »

Tên đã viết: 00:31, 13/10/21
Trà mộc đã viết: 00:20, 13/10/21 Mình chưa rõ cách gieo quẻ nên mình hỏi theo giờ ạ. 0h19' ngày 13.10 DL, mình muốn hỏi kỳ thi sắp tới của mình có qua không ạ.
Theo tư vi thì mệnh thát sát ko đến nỗi nào, thân cư tài có cách tham kỵ khá cùi bắp rang bơ.

Cung quan của chú bị phá cách rồi.

Số chú có thể gọi là sinh bất Phùng thời.

Năm nay là 1 năm xấu với chú , tuy có hóa khoa giải cứu nhưng phải đối mặt nhiều cái xấu.

Sang năm 2022 sẽ tốt hơn hẳn.

Vận 33. 43 khá đuối đấy, khá buôn ba vất vã, nhưng chú mệnh thất sát cũng đỡ được phần nào.

Nói chung vấn đề chồng con là ok , chồng sau này đẹp trai phong độ lắm :))
Mình không phải chú nhưng b nói thì mình vẫn trả lời. Năm nay nhiều cái xấu là đúng. Chồng thì mình chưa lấy nhưng trc nay biết toàn người hơi thấp, đậm ng hoặc cao gầy chưa thấy ai vừa :))))))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem quẻ Dịch”