Các cụ giúp cháu Tân Mùi và Giáp Tuất ! Nhà bạn gái đi xem không cho quen !!!

Luận giải, tư vấn, trao đổi về thiên văn và lịch pháp
Trả lời bài viết
MrChung007
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Các cụ giúp cháu Tân Mùi và Giáp Tuất ! Nhà bạn gái đi xem không cho quen !!!

Gửi bài gửi bởi MrChung007 »

:(( Nhờ các cụ các bác cho em vài lời ủng hộ tinh thần .

Em trai Tân Mùi bạn gái Giáp Tuất yêu nhau định qua năm cưới mà bên nhà gái bảo tuổi hai đứa không hợp lấy nhau chỉ nghèo khổ lận đận không cho yêu nữa ạ !!!

Theo lá số thì cụ thể nó thế nào ạ ? Để em biết còn nói chuyện thuyết phục ! Em cảm ơn ạ

Hình ảnh

Của bạn gái cháu đây ạ
Hình ảnh
Đầu trang

MrChung007
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Các cụ giúp cháu Tân Mùi và Giáp Tuất ! Nhà bạn gái đi xem không cho quen !!!

MrChung007 đã viết: 17:42, 02/06/17 :(( Nhờ các cụ các bác cho em vài lời ủng hộ tinh thần .

Em trai Tân Mùi bạn gái Giáp Tuất yêu nhau định qua năm cưới mà bên nhà gái bảo tuổi hai đứa không hợp lấy nhau chỉ nghèo khổ lận đận không cho yêu nữa ạ !
Số 2 đứa theo bát tự gì đó là cung khảm * ly tuyệt tự hay tuyệt thế gì đó ạ!!

Theo lá số thì cụ thể nó thế nào ạ ? Để em biết còn nói chuyện thuyết phục ! Em cảm ơn ạ

Hình ảnh

Của bạn gái cháu đây ạ
Hình ảnh
Đầu trang

gianguyenthaonguyen
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Các cụ giúp cháu Tân Mùi và Giáp Tuất ! Nhà bạn gái đi xem không cho quen !!!

Gửi bài gửi bởi gianguyenthaonguyen »

Bạn gái giàu kinh
Bạn trai cứ đến nhà bạn gái. Chắc chắn hai cụ sẽ nói này nọ nhưng b.trai hay mac ke nhe. Ngoi nghe roi da vang nhung ko the hien rang minh se nghe loi va ko dc to ve so hai.
Neu hai ban yeu nhau that long thi se den voi nhau duoc thoi. Tuoi tac ko quan trong dau.
Đầu trang

MrChung007
Mới gia nhập
Mới gia nhập

gianguyenthaonguyen đã viết: 13:07, 05/08/17 Bạn gái giàu kinh
Bạn trai cứ đến nhà bạn gái. Chắc chắn hai cụ sẽ nói này nọ nhưng b.trai hay mac ke nhe. Ngoi nghe roi da vang nhung ko the hien rang minh se nghe loi va ko dc to ve so hai.
Neu hai ban yeu nhau that long thi se den voi nhau duoc thoi. Tuoi tac ko quan trong dau.
Cảm ơn cụ bọn em tính 3 năm nữa cưới ạ :)) cơ mqf bạn gái em không giàu đâu ạ ..gia đình bình thường thu nhập bạn em cũng bình thường thui cụ ạ
Đầu trang

gianguyenthaonguyen
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi gianguyenthaonguyen »

MrChung007 đã viết: 13:11, 05/08/17
gianguyenthaonguyen đã viết: 13:07, 05/08/17 Bạn gái giàu kinh
Cảm ơn cụ bọn em tính 3 năm nữa cưới ạ :)) cơ mqf bạn gái em không giàu đâu ạ ..gia đình bình thường thu nhập bạn em cũng bình thường thui cụ ạ
KAKA đến năm 26t trở lên bạn gái giàu theo ko kịp dau day. B.trai rang su nghiep di nhe.
Neu ko gioi hoac kiem tien it hon thi co nguy co chia tay
Đầu trang

MrChung007
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Haha :))) vậy em phải gắng cày cuốc hơn nữa cụ ạ :))) vk ck duyên nợ có chtay cũng chịu thui cụ nhỉ :) duyên có đến đó thui
Đầu trang

qphuc85
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi qphuc85 »

hai lá này làm gì mà vợ chồng. đĩa đòi đeo chân hạc.

bạn đừng giận nha; nhưng câu trên là xúc tích ngắn gọn nhất để trả lời câu hỏi bạn.

bạn gái là nữ nhân hào kiệt; đời còn thành tựu lớn lao, bạn chỉ nên làm fan hâm mộ.
Đầu trang

MrChung007
Mới gia nhập
Mới gia nhập

qphuc85 đã viết: 12:37, 07/08/17 hai lá này làm gì mà vợ chồng. đĩa đòi đeo chân hạc.

bạn đừng giận nha; nhưng câu trên là xúc tích ngắn gọn nhất để trả lời câu hỏi bạn.

bạn gái là nữ nhân hào kiệt; đời còn thành tựu lớn lao, bạn chỉ nên làm fan hâm mộ.
Chưa biết tương lai thế nào ...giờ cứ yêu lấy nhau hay k là duyên số ! Cụ phán thế em biết thế :) chờ xem sao
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem ngày, luận tuổi”