Nữ Giáp Tuất lấy nam Quý Dậu bị phạm cung Ngũ Quỷ. Mọi người ai biết cách hoá giải không ạ?

Luận giải, tư vấn, trao đổi về thiên văn và lịch pháp
Trả lời bài viết
Phuongnga1120
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nữ Giáp Tuất lấy nam Quý Dậu bị phạm cung Ngũ Quỷ. Mọi người ai biết cách hoá giải không ạ?

Gửi bài gửi bởi Phuongnga1120 »

Tình hình là tụi em yêu nhau cũng kha khá rồi cũng xác định là lấy nhau. Mấy hôm vừa rồi vô tình đọc trên mạng thấy có người bảo Nam Quý Dậu lấy Nữ Giáp Tuất phạm Ngủ Quỹ rồi 2 tuổi này kị nhau lắm e đọc xong cũng hoang mang lắm. Mọi người cho e hổ tuổi tụi em lấy nhau có cáhc hoá giải gì không ạ? Thật sự thì em sợ lấy nhau về tuổi của em la ảnh hưởng đến đường công danh sự nghiệp của người yêu em không thôi.. lỡ ngta lấy mình về sự nghiệp công việc ngta có gì e ân hận lắm..
Đầu trang

Thợ mộc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nữ Giáp Tuất lấy nam Quý Dậu bị phạm cung Ngũ Quỷ. Mọi người ai biết cách hoá giải không ạ?

Gửi bài gửi bởi Thợ mộc »

Phạm ngũ quỷ cũng là bình thường thôi cũng không có gì đáng lo đâu bạn
Đầu trang

Phuongnga1120
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nữ Giáp Tuất lấy nam Quý Dậu bị phạm cung Ngũ Quỷ. Mọi người ai biết cách hoá giải không ạ?

Gửi bài gửi bởi Phuongnga1120 »

Thợ mộc đã viết: 03:05, 27/09/17 Phạm ngũ quỷ cũng là bình thường thôi cũng không có gì đáng lo đâu bạn
V hai tuổi này lấy nhau có ổn k ah? Kiểu sự nghiệo này nọ có bị ảnh hưởng k ý ạ?
Đầu trang

khanhtam8885
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi khanhtam8885 »

Xin chào bạn, cái này tôi không dám khẳng định chỉ là cảm giác thôi. Tôi cũng chẳng hiểu gì về phong thủy.Tôi kể bạn nghe,nếu bạn không thích thì để qua một bên.
Tôi cảm thấy cái hướng rất là quan trọng với chúng ta. Ngủ hay lúc làm việc xoay theo hướng nào cũng quan trọng. Có phát tài phát lộc hay không thì tôi không biết, nhưng có điều tôi thấy no ảnh hưởng đến tinh thần va tâm lý của mình. Bạn nằm ngủ đúng hướng thì bạn có một giấc ngủ tốt, sáng ra thấy không bi mệt mỏi.
Cho nên nếu hai vợ chồng mà khac nhau về cung, khi mà hai người cùng theo một hướng, sẽ có một người không hợp. Chính vì vậy, tôi nghĩ là nó gây ra van đề khó ở chỗ đó.
Cách khắc phục thì nên ngủ theo hai hướng khác nhau. Chính vì vậy, có phải người xưa họ xem hai người hợp cung phối mới nên duyên vợ chồng chăng?
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

Nếu tính thì phải tính hết, không nên xem 1 hướng vấn đề rồi cho là tốt là xấu. Bạn cần xem Phi Cung Bát Trạch, Phí Cung Bát Tự, Can, Chi, Ngũ Hành, Tháng ngày xuất giá, Tử Vi mỗi người...Những mục trên cần được xếp thành 2 nhóm: cơ bản hay là nền tảng và nhóm biến thiên gia thêm, theo ý mình là vậy còn cụ thể thế nào thì bạn cần tùm người hiểu rỏ vấn đề sẽ giúp được bạn, không thể post lên đây thì có thể tính hết được cho bạn (nếu thật sự bạn là chính chủ) Chúc bạn năm mới vạn sự như ý.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem ngày, luận tuổi”