Xem giúp em tuổi kết hôn 2 tuổi Tân Mùi

Luận giải, tư vấn, trao đổi về thiên văn và lịch pháp
Trả lời bài viết
tnt205
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xem giúp em tuổi kết hôn 2 tuổi Tân Mùi

Gửi bài gửi bởi tnt205 »

Em chào cả nhà. Chẳng là 2 đứa chúng em yêu nhau đã lâu. Nay có ý định cưới. Bố mẹ có đi xem tuổi thì nói lấy nhau không hay lắm, ảnh hưởng tới tính mệnh của một trong 2 đứa. Em cũng không biết phải làm sao nên muốn nhờ cả nhà coi giúp. Cũng như chỉ cho em một con đường hoá giải nếu có vấn đề. Thực sự là chúng em rất muốn lấy nhau. Nhưng cũng muốn bố mẹ yên tâm
Em sinh 23h30 ngày 20/05/1991
Người yêu em sinh ngày 01/09/1991, giờ sinh thì bố mẹ người yêu em không nhớ rõ là 4h kém 20 hay 4h20 ạ
Lá số của em:Hình ảnh
Lá số của người yêu em theo 2 khung giờ
3h40: Hình ảnh
4h20:Hình ảnh
Em xin cảm ơn các bác đã đọc và tư vấn ạ
Đầu trang

lancuc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Xem giúp em tuổi kết hôn 2 tuổi Tân Mùi

Gửi bài gửi bởi lancuc »

Chào Trung Bâc cũng tuổi mùi mà hơn cháu ba giáp nay hơi ốm ở nhà,mới đoc đến hai lá số cháu hỏi ,Theo ý riêng của bác lá số cô bạn cháu mạnh con gái là lá số vương phu ich tủ. Manh khá dep cung tủ tức đep ,thì ăt hẳn có gia đinh hạnh phúc .Còn như xem đôi tuổi thì chưa đủ điều kiện để kết luận một số phận hay một cuộc hôn phối nam nữ.Bác muốn viêt nhiều mà không thạo máy tính .Hãby tin bác lá số bạn gái khá tôt đấy.
Bác Xuyến 0435531333
Được cảm ơn bởi: hysshu
Đầu trang

MrChung007
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi MrChung007 »

lancuc đã viết: 16:46, 15/05/17 Chào Trung Bâc cũng tuổi mùi mà hơn cháu ba giáp nay hơi ốm ở nhà,mới đoc đến hai lá số cháu hỏi ,Theo ý riêng của bác lá số cô bạn cháu mạnh con gái là lá số vương phu ich tủ. Manh khá dep cung tủ tức đep ,thì ăt hẳn có gia đinh hạnh phúc .Còn như xem đôi tuổi thì chưa đủ điều kiện để kết luận một số phận hay một cuộc hôn phối nam nữ.Bác muốn viêt nhiều mà không thạo máy tính .Hãby tin bác lá số bạn gái khá tôt đấy.
Bác Xuyến 0435531333
Bác Xuyến ơi ...cháu cũng gặp trường hợp tương tự ...cháu có thể gọi làm phiền bác cho vài lời khuyên được không ạ ?
Đầu trang

LamYenChi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi LamYenChi »

Mình cũng từng bị phản đối vì chuyện này rồi. Thực ra mình thấy nhiều đôi lấy nhau cũng không sao cả. Nhưng quan niệm là lấy thì vào thế tuyệt mệnh. Mẹ mình có đọc một số chỗ thì họ nói cái thuyết này không đúng, mà nó đặt ra vào đời Đường do hai nhà qúy tộc nào đó vì muốn ngăn cản hôn sự này kia.
Nói chung bạn cứ cân nhắc.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem ngày, luận tuổi”