Kính mong các cao nhân xem giúp

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
hant2214
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính mong các cao nhân xem giúp

Gửi bài gửi bởi hant2214 »

Hình ảnh
Kính mong các cao nhân hữu duyên xem giúp!
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Kính mong các cao nhân xem giúp

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Số nầy sinh ngày Mậu Thân, trong trụ có Tỵ Dậu Sửu là Kim, Thương quan . Giờ Mậu ngọ, trong đó có lộ Đinh là Điền thực mất Lộc . Thương thì kỵ Qan hỷ Tài . Trong trụ không có Quan, nhưng vận hành thì gặp .
Vậy đoán : kinh doanh lúc đầu lổ lã, đượ c bao nhiêu tiêu hết bầy nhiêu. Tháng ngày có Phúc tinh, Thiên Nguyệt Đức, suốt đời không không sợ quan tung .
Sau những lần that bại, đến vận thực thương tài thì lại khá lên . Tiền hung hậu cát .
Đường chồng con khó khăn .
Đầu trang

hant2214
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 02:07, 05/06/20 Số nầy sinh ngày Mậu Thân, trong trụ có Tỵ Dậu Sửu là Kim, Thương quan . Giờ Mậu ngọ, trong đó có lộ Đinh là Điền thực mất Lộc . Thương thì kỵ Qan hỷ Tài . Trong trụ không có Quan, nhưng vận hành thì gặp .
Vậy đoán : kinh doanh lúc đầu lổ lã, đượ c bao nhiêu tiêu hết bầy nhiêu. Tháng ngày có Phúc tinh, Thiên Nguyệt Đức, suốt đời không không sợ quan tung .
Sau những lần that bại, đến vận thực thương tài thì lại khá lên . Tiền hung hậu cát .
Đường chồng con khó khăn .
Em cám ơn bác nhiều! Bác có thể chỉ cho em cách nào cải thiện đường chồng con không ạ?
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Cố gắn trước năm 33 tuổi .
Đầu trang

hant2214
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 02:21, 06/06/20 Cố gắn trước năm 33 tuổi .
Con cám ơn bác ạ! Bác có thể chỉ giúp con cần chú ý vận hạn hôn nhân năm nào và để ý đối tượng bát tự như thế nào để cải thiện những điều bất lợi được không ạ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”