Kính nhờ các bác xem giúp lá số ạ. Có phải số này mệnh yếu, cô khắc cả đời không ạ?

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
Annhien10597
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính nhờ các bác xem giúp lá số ạ. Có phải số này mệnh yếu, cô khắc cả đời không ạ?

Gửi bài gửi bởi Annhien10597 »

Cháu chào các bác, các cô chú, cháu tên là An người mới của diễn đàn mình ạ.

Cháu là con gái trưởng, sau có một em gái. Mẹ và bố cháu ở 2 nhà và mẹ tài chính tốt hơn bố ạ. Cháu hiện đang học Tài Chính nhưng cháu thấy không hợp lắm ạ.

Chả là cách đây không lâu người nhà có dẫn cháu đi xem tứ trụ của một thầy ở quê, thầy phán số cháu mệnh yếu, sức khỏe kém, sự nghiệp lận đận, không lấy chồng, cô đơn cả đời. Cháu không nhớ từ ngữ của thầy dùng lắm nhưng bảo thân yếu nên được cái này mất cái kia: sự nghiệp lên cao thì sức khỏe đi xuống, ngoài ra thân nữ mà cô khắc với người khác giới ạ.

Thầy còn bảo cháu cũng khó xuất ngoại, cố đi thì cũng bệnh nặng phải về, tốn tiền tốn của. Cháu lại đang mong năm tới học xong ĐH ở Việt Nam thì đi nước ngoài nên nghe thế thấy buồn quá ạ.

Cháu đang hoang mang lắm ạ, mong được mọi người giúp đỡ. Cháu cảm ơn mọi người nhiều ạ!!

Hình ảnh
Đầu trang

Annhien10597
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Kính nhờ các bác xem giúp lá số ạ. Có phải số này mệnh yếu, cô khắc cả đời không ạ?

Các cô, chú, bác cho cháu xin vài nhận xét với ạ :((
Cháu cảm ơn nhiều ạ
Đầu trang

Annhien10597
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Kính nhờ các bác xem giúp lá số ạ. Có phải số này mệnh yếu, cô khắc cả đời không ạ?

Cháu đúng là mệnh yếu ạ các bác?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”