Kính nhờ các bác xem về chuyện hôn sự

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
LiRuan
Chính thức
Chính thức

Kính nhờ các bác xem về chuyện hôn sự

Gửi bài gửi bởi LiRuan »

Em đã ngoài 30t, điều trăn trở nhất lúc này là chuyện lập gia đình. Mọi người xin cho em biết lá số em khi nào kết hôn ạ? Chồng là người thế nào?
Em cám ơn trước, chúc mọi người nhiều sức khoẻ!

Hình ảnh
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Kính nhờ các bác xem về chuyện hôn sự

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Cái gì mà mình mong đợi lại là không có . Số không có người hổ trợ .
Được cảm ơn bởi: LiRuan, Quyen lee
Đầu trang

LiRuan
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi LiRuan »

CHUONGZKHUE đã viết: 01:22, 31/03/21 Cái gì mà mình mong đợi lại là không có . Số không có người hổ trợ .
Dạ, bác có thể phân tích cụ thể hơn giúp em ko ạ? Ngoài ra, xin cho em biết dụng thần nữa.
Đầu trang

Phuc250585
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc250585 »

mão mùi bán hợp mà ko lộ .ngọ mùi hợp lộ quan ở trụ giờ.mình nghĩ ls này nhược dụng kim .nếu bạn lấy lá số tử vi có cung tử tức đẹp là đúng.
nếu dụng kim năm của bạn đẹp đó.cung hôn nhân cũng động rất có khả năng năm nay thoát ế thành công
Được cảm ơn bởi: LiRuan
Đầu trang

LiRuan
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi LiRuan »

Phuc250585 đã viết: 18:36, 05/04/21 mão mùi bán hợp mà ko lộ .ngọ mùi hợp lộ quan ở trụ giờ.mình nghĩ ls này nhược dụng kim .nếu bạn lấy lá số tử vi có cung tử tức đẹp là đúng.
nếu dụng kim năm của bạn đẹp đó.cung hôn nhân cũng động rất có khả năng năm nay thoát ế thành công
Dạ em cám ơn anh đã xem giúp ạ.
Em gửi anh lá số tử vi. Anh có thể giải thích rõ hơn cho em đc ko anh?

Hình ảnh
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Qua số Tử vi lại càng thấy rõ hơn .
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, LiRuan
Đầu trang

Phuc250585
Tứ đẳng
Tứ đẳng

LiRuan đã viết: 23:03, 05/04/21
Phuc250585 đã viết: 18:36, 05/04/21 mão mùi bán hợp mà ko lộ .ngọ mùi hợp lộ quan ở trụ giờ.mình nghĩ ls này nhược dụng kim .nếu bạn lấy lá số tử vi có cung tử tức đẹp là đúng.
Dạ em cám ơn anh đã xem giúp ạ.
Em gửi anh lá số tử vi. Anh có thể giải thích rõ hơn cho em đc ko anh?
dụng kim là dc nhờ anh em bạn bè ấy bạn,ls tử vi của bạn cũng thấy cung di và nô đẹp.vấn đề là ko biết có phải mình xấu tính quá ko nhỉ?hay là do sức khỏe yếu nên mình hay suy nghĩ tiêu cực?
Được cảm ơn bởi: LiRuan
Đầu trang

LiRuan
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi LiRuan »

Phuc250585 đã viết: 07:01, 06/04/21
dụng kim là dc nhờ anh em bạn bè ấy bạn,ls tử vi của bạn cũng thấy cung di và nô đẹp.vấn đề là ko biết có phải mình xấu tính quá ko nhỉ?hay là do sức khỏe yếu nên mình hay suy nghĩ tiêu cực?
[/quote]

Dạ, hiện giờ em đc gia đình và anh chị em ruột hỗ trợ nhiều trong cuộc sống. Bạn bè thì ít, cũng ko ai giúp đỡ gì nhau. Em thường hay bị ghen ghét, đố kị ở nơi làm việc hay học hành (ko phải xấu tính gì mà do em chăm chỉ, nghiêm túc và năng lực tốt). Sức khoẻ em đúng là yếu hơn người bt, suy nghĩ tiêu cực là vì ko gặp nhiều may mắn trong cuộc đời khiến em cứ mãi lo âu, trăn trở.

Anh nói dụng kim có phải là em nên tìm người mệnh kim hoặc dùng các đồ vật có tính kim thì sẽ tốt hơn chăng?
Đầu trang

Phuc250585
Tứ đẳng
Tứ đẳng

LiRuan đã viết: 18:58, 06/04/21
Phuc250585 đã viết: 07:01, 06/04/21
Dạ, hiện giờ em đc gia đình và anh chị em ruột hỗ trợ nhiều trong cuộc sống. Bạn bè thì ít, cũng ko ai giúp đỡ gì nhau. Em thường hay bị ghen ghét, đố kị ở nơi làm việc hay học hành (ko phải xấu tính gì mà do em chăm chỉ, nghiêm túc và năng lực tốt). Sức khoẻ em đúng là yếu hơn người bt, suy nghĩ tiêu cực là vì ko gặp nhiều may mắn trong cuộc đời khiến em cứ mãi lo âu, trăn trở.

Anh nói dụng kim có phải là em nên tìm người mệnh kim hoặc dùng các đồ vật có tính kim thì sẽ tốt hơn chăng?
[/quote]
vì bạn nói mình hay bị bạn bè ghanh ghét nên mình ko biết dụng kim có đúng ko nữa.cần kiểm tra một chút.
có thể vì sát vượng sinh kiêu.
có phải bạn rất thích nhìn trời mưa ko?ưa tới nơi có sông hồ?hay năm canh tý vừa rồi bạn có nhiều chuyện vui vẻ?
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Quyen lee »

Xem giùm mình khi nào tìm được yếu trung nhân. Cảm ơn bác :x
lasotutru.php?lid=IRFER4SN
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”