kính nhờ các cao nhân giúp đỡ lá số của em /

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
lang_zi
Chính thức
Chính thức

kính nhờ các cao nhân giúp đỡ lá số của em /

Gửi bài gửi bởi lang_zi »

Đầu tiên xin kính chào các bác ạ.
Em tên là Trân Anh Tú giới tính Nam 35 tuổi

Chẳng là e có đăng lên nhóm lá số bát tự. Và được các bác xem giúp. Và mỗi bác thì nói dụng thần khác nhau " kim ,mộc ,thủy ,hoả thổ " đủ cả ạ . Bác thì bảo phải " tòng " bác thì bảo không nhưng ý kiến nhiều là khuyên dụng Thủy, mộc ạ.
Nay e đăng thêm lá tử vi lên để các bác khán thêm và biết đâu có duyên e có thể tìm đc câu trả lời chính xác ạ.
Theo tử vi thì 26-36 tuổi đại hạn cung Tuất e vào hạn vô chính diệu + thiên không ( mất nhân hoà ). Tuổi sửu mệnh kim đi vào đất dần ngọ tuất (đất hoả theo ) hỏng thiên thời, địa lợi. Hạn cung vô chính diệu thêm quyền lộc càng thêm phiền toái ( tự kiểm nghiệm thấy ứng số ). theo cụ Thiên Lương thì mất thiên thời, địa lợi nhân hoà bản mệnh điêu đứng.
HẠN ĐÃ TRẢI QUA :
+ Nhỏ đến lớn 6-16 tuổi người rất to béo, học hành ko nổi trội
+ 16-26 sang China học giao thông vận tải ,về VN làm trong quân đội 1 năm thì bỏ
+ 26-35 : 2011 lấy vợ ,2012 sinh con gái ,2015 sinh con trai , cuối 2014- 2019 kết hợp làm ăn bị lừa mất tiền nhảy việc liên miên khó khăn chồng chất,bóc ngắn cắn dài ( ko bị nợ nần ) bố mẹ đỡ cho rất nhiều. Hạn quý mùi của em thì quá xấu rồi ( khủng khiếp ).
HÌNH DÁNG : 1-18 tuổi to béo xấu ko tán đc cô nào Posted Image :). 18 tuổi -nay giảm cân đẹp trai phong độ gái theo ầm ầm. Khá đào hoa.
các bác cho em hỏi về:
- 2020 thế nào ạ?
- vận tiếp theo thế nào ạ?
- Công danh tài lôcáu này ạ.
Mong rằng có duyên các bác có thể xem giúp em. cám ơn đọc hết ạ ./.
Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”