Kính nhờ các Thầy và mọi người xem giúp lá số

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
tranjero
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính nhờ các Thầy và mọi người xem giúp lá số

Gửi bài gửi bởi tranjero »

Xin nhờ các Thầy và cao nhân, mọi người xem giúp giùm mình lá số, công danh sự nghiệp và tiền tài ổn không, liệu mình có số giàu sang, khá giả không? Thời gian qua hơi khó khăn nên hy vọng tương lai sẽ tốt. Xin cảm ơn mọi người.
Hình ảnh
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Kính nhờ các Thầy và mọi người xem giúp lá số

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Sinh nhằm ngày Thập ác đại bại . Bây giờ thì chưa, còn lao đao lận đận nhưng sau đại vận 3 sẽ khá .
Đầu trang

tranjero
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 19:53, 06/05/22 Sinh nhằm ngày Thập ác đại bại . Bây giờ thì chưa, còn lao đao lận đận nhưng sau đại vận 3 sẽ khá .
Dạ con xin cảm ơn bác đã xem giúp. Theo đại vận 3 là phải sau 36 tuổi mới khá phải ko bác? Con chỉ mong khá lên mới lấy vợ sinh con được, chứ tình hình hiện tại thì không dám nghĩ tới chuyện đó do vướng bận nhiều thứ quá.
Đầu trang

LâmGiang
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi LâmGiang »

tranjero đã viết: 15:30, 06/05/22 Xin nhờ các Thầy và cao nhân, mọi người xem giúp giùm mình lá số, công danh sự nghiệp và tiền tài ổn không, liệu mình có số giàu sang, khá giả không? Thời gian qua hơi khó khăn nên hy vọng tương lai sẽ tốt. Xin cảm ơn mọi người.
Hình ảnh
Tân mùi - nhâm thìn - quý hợi - quý sửu

Quý thủy này vượng, ưa chế khử mộc hỏa, đại vận kỷ sửu. Sửu mùi xung khai khố. Ấn chế thực thương. Đại vận này khả năng bạn đi kinh doanh buôn bán, hoặc đi dạy học. Vận này không quá kém, vẫn có tiền tài tốt đến hết vận Đinh.

Hôn nhân lá này không tốt, đừng kỳ vọng.
Đầu trang

tranjero
Mới gia nhập
Mới gia nhập

LâmGiang đã viết: 11:55, 07/05/22
tranjero đã viết: 15:30, 06/05/22 Xin nhờ các Thầy và cao nhân, mọi người xem giúp giùm mình lá số, công danh sự nghiệp và tiền tài ổn không, liệu mình có số giàu sang, khá giả không? Thời gian qua hơi khó khăn nên hy vọng tương lai sẽ tốt. Xin cảm ơn mọi người.
Hình ảnh

Quý thủy này vượng, ưa chế khử mộc hỏa, đại vận kỷ sửu. Sửu mùi xung khai khố. Ấn chế thực thương. Đại vận này khả năng bạn đi kinh doanh buôn bán, hoặc đi dạy học. Vận này không quá kém, vẫn có tiền tài tốt đến hết vận Đinh.

Dạ con cảm ơn bác đã xem giúp. Vậy có cách nào con có thể làm để cải thiện được tình hình không bác, nếu hôn nhân không tốt không lẽ con nên ở vậy không lập gia đình nữa?
Đầu trang

LâmGiang
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi LâmGiang »

tranjero đã viết: 12:32, 07/05/22
LâmGiang đã viết: 11:55, 07/05/22
Hình ảnh

Dạ con cảm ơn bác đã xem giúp. Vậy có cách nào con có thể làm để cải thiện được tình hình không bác, nếu hôn nhân không tốt không lẽ con nên ở vậy không lập gia đình nữa?
Không, hoặc rất khó. Số sao nên vậy. Có chăng cải thiện đc thì cải thiện chính mình. Việc xảy ra nó vẫn xảy ra nhưng cách đối mặt với nó sẽ khác, đó chí là thay đổi/ cải thiện.
Đầu trang

tranjero
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dạ con xin cảm ơn bác.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”