Kính nhờ mọi người cho đôi lời về lá số tứ trụ này ạ

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
AmazingAmy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Kính nhờ mọi người cho đôi lời về lá số tứ trụ này ạ

Gửi bài gửi bởi AmazingAmy »

Kính nhờ các cô chú, các bạn cho cháu đôi lời về lá số tứ trụ này. Cháu mới chỉ đi xem tử vi chứ chưa được xem tứ trụ bao giờ. Nếu có duyên rất mong được các cô chú cho cháu xin mấy lời về lá số của cháu. Cháu xin cám ơn mọi người ạ!

Hình ảnh
Đầu trang

thientuongsuu12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Kính nhờ mọi người cho đôi lời về lá số tứ trụ này ạ

Gửi bài gửi bởi thientuongsuu12 »

Xem cái nào cũng vậy thôi, số này nhìn ổn mà có chăng tình duyên đến hơi chậm thôi.
Đầu trang

AmazingAmy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

thientuongsuu12 đã viết: 23:34, 07/10/18 Xem cái nào cũng vậy thôi, số này nhìn ổn mà có chăng tình duyên đến hơi chậm thôi.
Dạ vâng em muốn xem tứ trụ xem có sự khác nhau không ấy ạ. Lá số tử vi của em cũng ko phải xấu, nhưng cung phu thê xấu quá. Mà nữ cung phu xấu nên nhìn chung cuộc đời cũng vất vả chứ cũng ko sướng :D
em thấy có Hoa cái trên trụ năm có phải ý nghĩa là cuộc đời sẽ cô độc không ạ? :-?
Đầu trang

thientuongsuu12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

AmazingAmy đã viết: 00:28, 08/10/18 Dạ vâng em muốn xem tứ trụ xem có sự khác nhau không ấy ạ. Lá số tử vi của em cũng ko phải xấu, nhưng cung phu thê xấu quá. Mà nữ cung phu xấu nên nhìn chung cuộc đời cũng vất vả chứ cũng ko sướng :D
em thấy có Hoa cái trên trụ năm có phải ý nghĩa là cuộc đời sẽ cô độc không ạ? :-?
Mình cỡ tuổi bạn thôi, không lớn hơn đâu.
Cung phu tốt, không xấu.
Luận số không đơn giản vậy đâu, đừng nhìn duy nhất một thứ rồi xác quyết. Xem ra bạn có ác cảm với Hoa cái thì phải, vậy mình nói cho bạn cái ưu điểm của Hoa cái để cân bằng lại đã. Những người tài hoa, hoặc có duyên với tâm linh, huyền học thì rất cần đến Hoa cái đấy.
Nói chứ đừng nhìn vào 1 yếu tố duy nhất, 1 hoa cái chưa nói lên điều gì đâu.
Đầu trang

AmazingAmy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

thientuongsuu12 đã viết: 00:46, 08/10/18
AmazingAmy đã viết: 00:28, 08/10/18 Dạ vâng em muốn xem tứ trụ xem có sự khác nhau không ấy ạ. Lá số tử vi của em cũng ko phải xấu, nhưng cung phu thê xấu quá. Mà nữ cung phu xấu nên nhìn chung cuộc đời cũng vất vả chứ cũng ko sướng :D
Mình cỡ tuổi bạn thôi, không lớn hơn đâu.
Cung phu tốt, không xấu.
Luận số không đơn giản vậy đâu, đừng nhìn duy nhất một thứ rồi xác quyết. Xem ra bạn có ác cảm với Hoa cái thì phải, vậy mình nói cho bạn cái ưu điểm của Hoa cái để cân bằng lại đã. Những người tài hoa, hoặc có duyên với tâm linh, huyền học thì rất cần đến Hoa cái đấy.
Nói chứ đừng nhìn vào 1 yếu tố duy nhất, 1 hoa cái chưa nói lên điều gì đâu.
Vậy đổi cách xưng hô cho trẻ trung nha ^^ Mình xem tử vi thì thầy xem cho mình nói cung phu mình ko tốt, vợ chồng sau này khắc khẩu ko hợp tính nhau. Nghe đã thấy buồn rồi ha :( mình nên muộn chồng, nếu lấy sớm khả năng 2 đời chồng cực cao. Giờ mình cũng vẫn chưa có gia đình, thậm chí chưa có ng yêu luôn :D chẳng biết có lấy chồng ko nữa. Số mình theo như xem bên tử vi thì ko đc nhờ chồng, cuộc sống vui ít buồn nhiều, nặng suy nghĩ. Bù lại việc ko may mắn tình duyên thì mình may mắn khi ra ngoài xã hội, bản thân mình cũng tự thấy mình ra ngoài xa hội đc mọi người khá quý mến, mọi chuyện nhờ thế cũng dễ dàng hơn.
Chỉ là tuổi này chuyện tc vẫn chẳng ra đâu vào đâu, bạn bè xung quanh có gia đình hết rồi. Đang thấy mình chẳng còn ai để chơi cùng nè :P
Đầu trang

thientuongsuu12
Tứ đẳng
Tứ đẳng

AmazingAmy đã viết: 00:56, 08/10/18 Vậy đổi cách xưng hô cho trẻ trung nha ^^ Mình xem tử vi thì thầy xem cho mình nói cung phu mình ko tốt, vợ chồng sau này khắc khẩu ko hợp tính nhau. Nghe đã thấy buồn rồi ha :( mình nên muộn chồng, nếu lấy sớm khả năng 2 đời chồng cực cao. Giờ mình cũng vẫn chưa có gia đình, thậm chí chưa có ng yêu luôn :D chẳng biết có lấy chồng ko nữa. Số mình theo như xem bên tử vi thì ko đc nhờ chồng, cuộc sống vui ít buồn nhiều, nặng suy nghĩ. Bù lại việc ko may mắn tình duyên thì mình may mắn khi ra ngoài xã hội, bản thân mình cũng tự thấy mình ra ngoài xa hội đc mọi người khá quý mến, mọi chuyện nhờ thế cũng dễ dàng hơn.
Chỉ là tuổi này chuyện tc vẫn chẳng ra đâu vào đâu, bạn bè xung quanh có gia đình hết rồi. Đang thấy mình chẳng còn ai để chơi cùng nè :P
Lá này có muốn cũng khó mà lấy sớm được. Lướt qua tv của bạn cũng đâu có đến nỗi xấu thế đâu, bạn còn may mắn hơn rất nhiều người đó. Chuyện gì đến nó đến thôi, hết năm nay, các năm sắp tới sẽ ổn.
Đầu trang

AmazingAmy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

thientuongsuu12 đã viết: 01:20, 08/10/18
AmazingAmy đã viết: 00:56, 08/10/18 Vậy đổi cách xưng hô cho trẻ trung nha ^^ Mình xem tử vi thì thầy xem cho mình nói cung phu mình ko tốt, vợ chồng sau này khắc khẩu ko hợp tính nhau. Nghe đã thấy buồn rồi ha :( mình nên muộn chồng, nếu lấy sớm khả năng 2 đời chồng cực cao. Giờ mình cũng vẫn chưa có gia đình, thậm chí chưa có ng yêu luôn :D chẳng biết có lấy chồng ko nữa. Số mình theo như xem bên tử vi thì ko đc nhờ chồng, cuộc sống vui ít buồn nhiều, nặng suy nghĩ. Bù lại việc ko may mắn tình duyên thì mình may mắn khi ra ngoài xã hội, bản thân mình cũng tự thấy mình ra ngoài xa hội đc mọi người khá quý mến, mọi chuyện nhờ thế cũng dễ dàng hơn.
Lá này có muốn cũng khó mà lấy sớm được. Lướt qua tv của bạn cũng đâu có đến nỗi xấu thế đâu, bạn còn may mắn hơn rất nhiều người đó. Chuyện gì đến nó đến thôi, hết năm nay, các năm sắp tới sẽ ổn.
Đúng thật những gì mình trải qua thì mình thấy cũng ko lấy sớm được. Mong là hết năm nay snag năm mọi thứ sẽ đỡ hơn. Chứ năm nay thật sự bê bết quá :D nói vậy thôi chứ mình cũng biết mình may mắn hơn nhiều người, nên trong những lúc buồn đau tuyệt vọng nhất cũng luôn cố gắng để vượt qua chứ ko buông xuôi. Hi vọng mọi chuyện sẽ tốt dần lên ^^ cám ơn bạn nhiều nhé, chia sẻ với bạn xong tự nhiên cũng thấy vui vẻ yêu đời hơn 😝
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”