Lá số lận đận về tình duyên và công danh! Mong anh chị cho em lời khuyên ạh!

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Phunglieu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số lận đận về tình duyên và công danh! Mong anh chị cho em lời khuyên ạh!

Gửi bài gửi bởi Phunglieu »

Kính chào anh chị!
Mong anh chị xem giúp em khi nào em có thể lập gia đình được ạh! Em cám ơn nhiều!
Tập tin đính kèm
EFF49E35-8ECE-49B8-AF71-576A9F43F3E2.jpeg (386.47 KiB) Đã xem 475 lần
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Lá số lận đận về tình duyên và công danh! Mong anh chị cho em lời khuyên ạh!

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Số nầy không kinh doanh buôn bán gì được hết .
Một chữ Tân duy nhất ẩn trong Tuất đã qua rồi ; không còn hy vọng mối tình nào nữa .
Đầu trang

LâmGiang
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Lá số lận đận về tình duyên và công danh! Mong anh chị cho em lời khuyên ạh!

Gửi bài gửi bởi LâmGiang »

Tôi có góc nhìn khác cụ Khuê.

Số này thời đến rồi đó chị gái, từ nửa sau 2025 trở đi là sẽ rất phát đạt. Số này nên mở quầy, buôn bán lớn và không phải số giàu có bình thường, mà là giàu có rất lớn. Chị cứ vững tin về công danh sự nghiệp của mình.

Hôn nhân kém do chữ Tuất có vấn đề. Chị cũng có căn để làm bà đồng, nên đây cũng là 1 vấn đề khiến tình duyên chị dở. Xung ứng hợp thì năm nay, năm sau hoặc 2026 hôn nhân sẽ có tín hiệu. Song chắc phải giải quyết vấn đề tâm linh của chị trước rồi mới tính đến hôn nhân được.
Đầu trang

Phunglieu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

LâmGiang đã viết: 14:33, 01/10/22 Tôi có góc nhìn khác cụ Khuê.

Số này thời đến rồi đó chị gái, từ nửa sau 2025 trở đi là sẽ rất phát đạt. Số này nên mở quầy, buôn bán lớn và không phải số giàu có bình thường, mà là giàu có rất lớn. Chị cứ vững tin về công danh sự nghiệp của mình.

Hôn nhân kém do chữ Tuất có vấn đề. Chị cũng có căn để làm bà đồng, nên đây cũng là 1 vấn đề khiến tình duyên chị dở. Xung ứng hợp thì năm nay, năm sau hoặc 2026 hôn nhân sẽ có tín hiệu. Song chắc phải giải quyết vấn đề tâm linh của chị trước rồi mới tính đến hôn nhân được.
Cảm ơn bác đã xem giúp lá số! Bác cho em hỏi giải quyết vấn đề tâm linh như thế nào vậy bác?! Tình duyên người thương người thì nhiều mà ko hiểu sao ko tới được!Em xác nhận với bác là em là người tín Phật, thích nghe Pháp, tin nhân quả nên ko biết gì về lên việc tín ngưỡng khác như lên đồng ! Về việc công danh bác cho em hỏi có nên đầu tư về lĩnh vực gì vậy bác! Hiện tại em mông lung, kiểu 1 mình ko làm tới và ko dám làm vì đã từng thất bại ạh!
Đầu trang

Phunglieu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 13:41, 01/10/22 Số nầy không kinh doanh buôn bán gì được hết .
Một chữ Tân duy nhất ẩn trong Tuất đã qua rồi ; không còn hy vọng mối tình nào nữa .
Cảm ơn bác đã xem giúp! Nghe buồn nhĩ! Không công danh, không có mối tình nào, vậy lá này có số đi tu ko bác!
Đầu trang

minhquang369
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi minhquang369 »

ls này đã thử qua tài chính hoặc bất động sản chưa? tôi hỏi nghiệm lý thôi, chứ cùng quan điểm với ông Khuê.
Đầu trang

LâmGiang
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi LâmGiang »

Phunglieu đã viết: 08:54, 02/10/22

Cảm ơn bác đã xem giúp lá số! Bác cho em hỏi giải quyết vấn đề tâm linh như thế nào vậy bác?! Tình duyên người thương người thì nhiều mà ko hiểu sao ko tới được!Em xác nhận với bác là em là người tín Phật, thích nghe Pháp, tin nhân quả nên ko biết gì về lên việc tín ngưỡng khác như lên đồng ! Về việc công danh bác cho em hỏi có nên đầu tư về lĩnh vực gì vậy bác! Hiện tại em mông lung, kiểu 1 mình ko làm tới và ko dám làm vì đã từng thất bại ạh!
Giáp Tuất nói riêng và tọa tuất chi ngày nói chung là mệnh thầy tu cô đồng, mệnh này đặc biệt hơn ở chỗ là có yếu tố có căn quả, nếu ở ngoài Bắc thì nên đến địa chỉ thầy/ cô tâm linh uy tín, sẽ có người chỉ đường cho.

Còn công việc thì đây là sinh mộc dụng hỏa, bát tự chế hỏa nên khó thành công khi không có vận. Nhưng sắp tới là vận của bạn đi về Tỵ Ngọ Mùi nên sẽ đạt thắng lợi lớn. Nghề nghiệp thì chắc theo nghề về truyền thông hoặc kinh doanh buôn bán, làm bếp hoặc mở kinh doanh nhà hàng đều ổn.
Được cảm ơn bởi: Phunglieu
Đầu trang

Sở Khanh
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Sở Khanh »

Phunglieu đã viết: 11:18, 30/09/22 Kính chào anh chị!
Mong anh chị xem giúp em khi nào em có thể lập gia đình được ạh! Em cám ơn nhiều!
dụng mộc hỷ thủy :)) :)) kim là nhàn thần :))

qua vận rồi khó lấy chồng lắm :))
Đầu trang

Phunglieu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

minhquang369 đã viết: 14:03, 02/10/22 ls này đã thử qua tài chính hoặc bất động sản chưa? tôi hỏi nghiệm lý thôi, chứ cùng quan điểm với ông Khuê.
Xin xác nhận : Mình từng qua bất động sản nhưng có kẹt pháp lý chưa bán được, tài chính thì cũng đang ạh, được rồi mất, mất lại được! Chỉ có cái là nhàn!kiếm tiềb qua việc đầu tư là chính, còn công việc ăn lương thì lương ít lắm !
Đầu trang

Phunglieu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

LâmGiang đã viết: 14:54, 02/10/22
Phunglieu đã viết: 08:54, 02/10/22

Giáp Tuất nói riêng và tọa tuất chi ngày nói chung là mệnh thầy tu cô đồng, mệnh này đặc biệt hơn ở chỗ là có yếu tố có căn quả, nếu ở ngoài Bắc thì nên đến địa chỉ thầy/ cô tâm linh uy tín, sẽ có người chỉ đường cho.

Còn công việc thì đây là sinh mộc dụng hỏa, bát tự chế hỏa nên khó thành công khi không có vận. Nhưng sắp tới là vận của bạn đi về Tỵ Ngọ Mùi nên sẽ đạt thắng lợi lớn. Nghề nghiệp thì chắc theo nghề về truyền thông hoặc kinh doanh buôn bán, làm bếp hoặc mở kinh doanh nhà hàng đều ổn.
Cám ơn bác phản hồi! Mong như bác nói, em cũng chỉ mong có việc kinh doanh nhỏ cho qua ngày! Tại em cũng thấy áp lực vấn đề hôn nhân, nhiều khi muốn chọn đại cho ba mẹ yên lòng mà khó thật ạh!
Bác cho em hỏi thêm lá này về đầu tư bất động sản hay tài chính tiền tệ có hợp ko bác?!
Sửa lần cuối bởi Phunglieu vào lúc 00:00, 03/10/22 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”