Lá số thương quan khắc quan? Mong hữu duyên xem giúp hạn kết hôn

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
chuotchutchit
Chính thức
Chính thức

Lá số thương quan khắc quan? Mong hữu duyên xem giúp hạn kết hôn

Gửi bài gửi bởi chuotchutchit »

Chào các cô chú và anh chị em trong diễn đàn ạ. Mong hữu duyên nhờ cô chú anh chị xem lá số giúp em ạ. Hiện em chưa lập gia đình và chuyện tình cảm thường không được như mong muốn có phải do thương quan vượng quá mà thân nhược không ạ?
Hình ảnh
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Lá số thương quan khắc quan? Mong hữu duyên xem giúp hạn kết hôn

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Số nầy số tốt, không phải xấu , đừng có hỏi linh tinh . Giàu muộn, lấy vợ muộn, con nhà giàu .
Đầu trang

LâmGiang
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi LâmGiang »

CHUONGZKHUE đã viết: 23:19, 18/07/21 Số nầy số tốt, không phải xấu , đừng có hỏi linh tinh . Giàu muộn, lấy vợ muộn, con nhà giàu .
Ông Khuê ơi, lá số này của chị gái.
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Typo thôi, chồng viết là vợ . Không có gì thay đổi .
Đầu trang

chuotchutchit
Chính thức
Chính thức

CHUONGZKHUE đã viết: 23:19, 18/07/21 Số nầy số tốt, không phải xấu , đừng có hỏi linh tinh . Giàu muộn, lấy vợ muộn, con nhà giàu .
Con cảm ơn ông đã ghé qua topic của con ạ. Con lo lắng do đã luống tuổi nhưng chưa gặp duyên lập gia thất ạ. Mong ông cho con đôi lời về hôn nhân của con ạ. Con là nữ đó ạ hì hì
Đầu trang

haiuyenlyso
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi haiuyenlyso »

Thấy đương số kêu có lá số "thương quan khắc quan" ghé vào coi xem thương quan kiểu gì.

À, bình luận viên CHUONGZKHUE (chắc lại dùng Quỷ Cốc Toán Mệnh) đoán rất nhanh. Cách đoán này không phân biệt nam hay nữ nên độ chính xác thua Tử Vi và Tử Bình.

Số này thân quá nhược, gánh sao nổi Tài và Quan quá cường vượng đây ta? Lo chi thương quan khắc quan.

Năm nay là năm Tân Sửu. Tháng Chạp cũng là tháng Tân Sửu. Là phục ngâm Trụ tháng trong bát tự nguyên mệnh!

Đương số hãy giữ mình, lo qua hết năm nay đi đã rồi hẵng tính chuyện hôn nhân. Sức khỏe tính mạng là trên hết.
Được cảm ơn bởi: LâmGiang, Quan Nguyen, chuotchutchit
Đầu trang

chuotchutchit
Chính thức
Chính thức

haiuyenlyso đã viết: 16:50, 19/07/21 Thấy đương số kêu có lá số "thương quan khắc quan" ghé vào coi xem thương quan kiểu gì.

À, bình luận viên CHUONGZKHUE (chắc lại dùng Quỷ Cốc Toán Mệnh) đoán rất nhanh. Cách đoán này không phân biệt nam hay nữ nên độ chính xác thua Tử Vi và Tử Bình.

Số này thân quá nhược, gánh sao nổi Tài và Quan quá cường vượng đây ta? Lo chi thương quan khắc quan.

Năm nay là năm Tân Sửu. Tháng Chạp cũng là tháng Tân Sửu. Là phục ngâm Trụ tháng trong bát tự nguyên mệnh!

Đương số hãy giữ mình, lo qua hết năm nay đi đã rồi hẵng tính chuyện hôn nhân. Sức khỏe tính mạng là trên hết.
Dạ cháu cảm ơn ạ! Vì cháu thấy nhiều người nói cháu mệnh thương quan vượng nên khó lấy chồng. Cháu cũng cảm giác thương quan của cháu không quá vượng như vậy vì bé tới lớn cháu luôn bị quản lý rất chặt bởi gia đình, đến công việc cũng rất nguyên tắc và tuân thủ quy định, cháu thấy mình không mang nhiều đặc tính của thương quan ạ. Mong chú cho cháu vài lời khuyên về cuộc sống hôn nhân ạ, khi nào cháu có duyên gặp chồng cháu ạ?
Đầu trang

chuotchutchit
Chính thức
Chính thức

Nếu biết trăm năm là hữu hạn, cớ gì ta không sống thật sâu………………
Đầu trang

haiuyenlyso
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi haiuyenlyso »

"Cuộc đời ta cũng như rượu vang vậy. Có những loại vài tháng là uống được. Nhưng cũng có loại phải lưu giữ rất nhiều năm để đạt độ chín cần thiết. Điều quan trọng không phải là sớm hay muộn, mà là đúng lúc..."
Được cảm ơn bởi: Tâm An 09, LâmGiang
Đầu trang

Tâm An 09
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tâm An 09 »

haiuyenlyso đã viết: 21:14, 22/07/21 "Cuộc đời ta cũng như rượu vang vậy. Có những loại vài tháng là uống được. Nhưng cũng có loại phải lưu giữ rất nhiều năm để đạt độ chín cần thiết. Điều quan trọng không phải là sớm hay muộn, mà là đúng lúc..."
Bác nói hay lắm, hậu sinh hiểu, cảm nhận và đưa vào cuộc sống thì sẽ tốt biết mấy. Sống chậm lại, biết kiên nhẫn, chờ đợi, xã ly những thứ vốn không thuộc về mình.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”