Lá số tứ trụ Đinh Mão

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Bentran248
Chính thức
Chính thức

Lá số tứ trụ Đinh Mão

Gửi bài gửi bởi Bentran248 »

Chào mọi người
Mình năm nay 34t âm!gia đình có 1 chị ruột cùng mẹ khác cha và 1 e gái ruột và mình,cả 2 chị e gái đều có gia đình!
Mình nóng tính lời nói không khéo léo nhưng sống nội tâm và tình cảm!dễ tin người!và thích giúp đỡ người khác!chơi với người lớn tuổi thì hợp hơn là chơi với người ngang tuổi!sống dễ bị lợi dụng!
Không hợp tính với cha mẹ và chị em
Học cấp 3 nghĩ nữa chừng sau đó vài năm đi học lại,đang học thì đi bộ đội ,về sau đó học tiếp hết cấp 3 và thì vô cao đằng và tốt nghiệp!
Năm 2006 vào tết mình có mém chết đuối 1 lần ở vũng tàu
Quen ai cũng thât lòng nhưng cungz ko đến đc với nhau!
Năm nay Canh tý 2020 mình quyết định ko đi làm thuê nữa mà tự làm chủ lấy mình,làm cơm văn phòng và sắp mở quán cafe
Không biết hạn hỷ hôn nhân và công việc sắp tới ra sao?vì mình vẫn đang độc thân
Đây là lá số tứ trụ ạ
IMG]lasotutru/2020/45L51UK1.jpg[/IMG]
Đầu trang

Bentran248
Chính thức
Chính thức

Re: Lá số tứ trụ Đinh Mão

Bentran248 đã viết: 18:35, 22/02/20 Chào mọi người
Mình năm nay 34t âm!gia đình có 1 chị ruột cùng mẹ khác cha và 1 e gái ruột và mình,cả 2 chị e gái đều có gia đình!
Mình nóng tính lời nói không khéo léo nhưng sống nội tâm và tình cảm!dễ tin người!và thích giúp đỡ người khác!chơi với người lớn tuổi thì hợp hơn là chơi với người ngang tuổi!sống dễ bị lợi dụng!
Học cấp 3 nghĩ nữa chừng sau đó vài năm đi học lại,đang học thì đi bộ đội ,về sau đó học tiếp hết cấp 3 và thì vô cao đằng và tốt nghiệp!
Năm nay Canh tý 2020 mình quyết định ko đi làm thuê nữa mà tự làm chủ lấy mình,làm cơm văn phòng và sắp mở quán cafe
Không biết hạn hỷ hôn nhân và công việc sắp tới ra sao?vì mình vẫn đang độc thân
Đây là lá số tứ trụ ạ
Có ai ko ạ
Đầu trang

dinhman_kt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi dinhman_kt »

Cho hỏi bạn có nhớ rõ sự việc mém chết đuối là ngày mấy tết không vậy . Sự việc có nghiêm trọng không hay chỉ hụt chân sơ sơ thôi !?
Đầu trang

Bentran248
Chính thức
Chính thức

dinhman_kt đã viết: 07:38, 25/02/20 Cho hỏi bạn có nhớ rõ sự việc mém chết đuối là ngày mấy tết không vậy . Sự việc có nghiêm trọng không hay chỉ hụt chân sơ sơ thôi !?
Mình nhớ là khoảng mùng 6 tết,,khi ấy mình ko biết bơi,nên mình ko ra,bạn mình dí theo kéo toạt áo!lôi ra,nhưng ra tới ngực nước biển cay mắt,mình đi vô thì bị hụt chân đuối nước,có anh kia đi chung bơi vô cứu mà ko chịu nổi,tới 1 ông Anh khác vô cứu lát hồi chân chạm cát mới biết mình vừa thoát!hic,khi ấy khủng khiếp vì mình nghĩ mình sẽ chết vì có lúc mình xuôi tay,nhưng ko hiểu sao lại vũng vẩy tiếp
Đầu trang

dinhman_kt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi dinhman_kt »

Theo tui đoán thì bạn làm nghề ăn uống là thành công đó . Bạn cứ mạnh dạn làm đi nhé . Sắp tới bạn cũng sẽ có vợ con đàng hoàng . Nhưng tui không đoán được thời gian . Đại khái là vài năm tới .
Được cảm ơn bởi: Bentran248
Đầu trang

4pillar
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi 4pillar »

Luận như cái đèn lồng
Đầu trang

Bentran248
Chính thức
Chính thức

4pillar đã viết: 11:49, 27/02/20 Luận như cái đèn lồng
Bạn luậ giúp mình đc ko ?
Đầu trang

4pillar
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi 4pillar »

Không, chú nhờ người khác, anh chỉ nhắc chú có một số thành phần dởm đời, xem kiểu con mẹ gì lại "sắp tới bạn có vợ có con đàng hoàng", đm thế người ta tu à mà không có vợ con đàng hoàng? Lại nhưng mà tôi không đoán được thời gian??? Xin vái bố đinh mán 1 lạy
Được cảm ơn bởi: Bentran248, tranminhngoctk28
Đầu trang

coloa
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi coloa »

Bentran248 đã viết: 18:35, 22/02/20 Chào mọi người
Đây là lá số tứ trụ ạ
Xin được luận ls của bạn như sau:
Ngọ Tuất hợp hỏa, khiến mão Dậu xung, phá quan cách.
Thì thấu Canh sát, lấy Đinh hỏa căn tại Ngọ Tuất chế sát. Cách cục là Sát hỷ thực chế.
Do Giáp Kỷ hợp, cắt mất tài tinh nên canh sát bị chế thiên trọng.
Hành Đinh Mùi, Bính Ngọ là hỏa địa, thực thương thấu can chế sát quá mạnh, ứng là 20 năm vất vả.
trong 2 vận này thê cung Tuất hóa hỏa, thành ra kỵ thần nên không thể có hôn nhân được.
Hành vận hỷ ấn thủy chế thương quan hoặc tài tinh thổ sinh trợ nhược sát.
Tỵ vận, là Tỵ Dậu hợp sát. Tốt nhất.
Được cảm ơn bởi: MarkHolland, coco87
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

coloa đã viết: 14:56, 28/02/20

Xin được luận ls của bạn như sau:
Ngọ Tuất hợp hỏa, khiến mão Dậu xung, phá quan cách.
Thì thấu Canh sát, lấy Đinh hỏa căn tại Ngọ Tuất chế sát. Cách cục là Sát hỷ thực chế.
Do Giáp Kỷ hợp, cắt mất tài tinh nên canh sát bị chế thiên trọng.
Hành Đinh Mùi, Bính Ngọ là hỏa địa, thực thương thấu can chế sát quá mạnh, ứng là 20 năm vất vả.
trong 2 vận này thê cung Tuất hóa hỏa, thành ra kỵ thần nên không thể có hôn nhân được.
Hành vận hỷ ấn thủy chế thương quan hoặc tài tinh thổ sinh trợ nhược sát.
Tỵ vận, là Tỵ Dậu hợp sát. Tốt nhất.
Đọc người biết luận sướng thật.
Được cảm ơn bởi: nhondoan
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”