Lời xem số đúng nhất mình nghiệm thấy trong nhiều năm đi xem.

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Hình đại diện của thành viên
DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Lời xem số đúng nhất mình nghiệm thấy trong nhiều năm đi xem.

Gửi bài gửi bởi DVTPharma »

cự nhật không kiếp đã viết: 09:56, 27/07/18 Ông đùa t à , ông cũng tự luận dc mà định bẫy nhau hả:))). Thôi t sẽ dìm cho ông tức chơi. Trụ ngày kỷ cơ bản là nhược. Nhưng ...tuất mão hóa hỏa có đinh dẫn giáp trợ. Cho thấy điều gì. Đây là tứ trụ trùm xã hội đen :))), tức là tứ trụ quý cách sr baby . Có tiếng tăm cỡ như nhà sử học dương trung quốc biết đâu .quên k hỏi nam hay nữ hay là k xác định :v
Ít sờ mi
:))
Vì giờ sinh của tôi là ~ 21h ( ngày xưa các cụ chỉ ghi lại thế nên ăn lên hay ăn xuống cứ phải phòng )
80% dự đoán giờ Hợi, Vũ khúc quả tú hóa lộc khôi việt. Trưởng nam. :))
20% dự đoán giờ Tuất, Dương Tuế Đà Hỏa cư Tỵ, con ông giời. :">
Mời thầy Cự Nhật Không Kiếp cứ chém tẹt ga, e tiếp thu từ a đến z. :">
Nếu luận được thì đã không đi hỏi :)
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Trụ của siunhan mà là giờ tý chẳng hạn chắc là ngon luôn
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Nếu là giờ ất hợi thì chân ông dài hơn người là đúng rồi, người lúc nào cũng vất vả, bận rộn, mà thêm nữa là sẽ khổ về hậu, t vẫn kết giờ tuất hơn giờ hợi :v
Đầu trang

DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 10:16, 27/07/18 Nếu là giờ ất hợi thì chân ông dài hơn người là đúng rồi, người lúc nào cũng vất vả, bận rộn, mà thêm nữa là sẽ khổ về hậu, t vẫn kết giờ tuất hơn giờ hợi :v
[-O< Amen, đọc chạ câu nào thấy hiểu, hiểu mỗi câu: Khổ về hậu.
:((
Thôi, tôi đi đây, đừng cản tôi, sông Sài Gòn thẳng tiến, Q10 qua đó 20p thôi, chuẩn bị ra lượm xe đi, xe sáng mượn sếp, lủng luôn cái lốp mới thay mất hơn củ. ^:)^
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Tử vi t chưa có xem nhưng đoạn ông viết giờ tuất thái dương đi cùng đà hỏa đúng k, nếu máy móc sách vở thì bảo thái dương sợ đà la, theo t thái dương không ngán thằng đà la chút nào, đà la gặp thái dương chỉ có quy phục, ngoài yếu tố ngũ hành ra, thái dương cần đà la để cân bằng lại khả năng của nó, giờ hợi của ông thì hậu hơi mệt đấy :))), làm ăn vừa tới, dính quả là vỡ mồm :v
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

siunhan92dn đã viết: 08:42, 27/07/18
cự nhật không kiếp đã viết: 07:49, 27/07/18 Trụ b đầy tài nhưng không thể tòng được, đương nhiên phải dùng tỷ kiếp chẻ tài ra, dần thân bạn bị xung nên gốc bính tàng trong dần bị xung bật gốc vì thân kim lực mạnh hơn dần, như vậy là tứ trụ không còn bất cứ 1 dụng hỷ thần nào, nên đây gọi là cách ép buộc lấy can ngày làm dụng, nhưng nhìn vận không ủng hộ bạn đúng không. Tổng thể đây là lá số rất dễ thị phi và nhiều quan sự, bạn bè và đồng nghiệp có thể hạ gục b bất cứ lúc nào
mình nghĩ do thân tý bán hợp nên lực xung bị giảm rồi, khách quan thì mình thấy mình sướng, được nhờ gia đình nhiều, không phải lo nghĩ về vật chất, mình thất nghiệp thì vẫn có ba mẹ nuôi, có bạn trai cho tiền xài, nhưng tâm mình vẫn không thấy sướng, vì mình tham vọng nhưng chuyện công việc của mình thường không suôn sẻ, hay phải nhảy việc và chịu cảnh thất nghiệp, mình bị bệnh tâm lí nên cũng ảnh hưởng tới công việc, bạn bè và đồng nghiệp của mình khá tốt, họ hay giúp đỡ mình, số mình đúng là hay bị dính thị phi chuyện tình cảm.
Chỗ này mình không đồng ý lắm vs cách suy nghĩ của bạn là thất nghiệp vẫn còn ba mẹ, bạn trai, tất nhiên do ngoại cảnh không thuận lợi nhưg nó cũg phản ánh 1 tứ trụ k có dụng và bị ép buộc nhưg ép buộc cũg k xong cho thấy điều gì : B có tư chất tất nhiên k lớn nhưng tâm tính b quá nhược, phó thác cho hoàn cảnh, b nên khắc phục điều này và k nên đi xem số nhiều khi chính b còn k làm chủ dc bản thân. Bố mẹ rồi cũng đến lúc già yếu, bạn trai cũg có thể k đồng hành cùg mh nữa, b phải tự mình khắc phục hoàn cảnh và k nên thụ động suy nghĩ để r tâm lý vậy nhé. Chúc b may mắn .
Đầu trang

DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 10:33, 27/07/18 Tử vi t chưa có xem nhưng đoạn ông viết giờ tuất thái dương đi cùng đà hỏa đúng k, nếu máy móc sách vở thì bảo thái dương sợ đà la, theo t thái dương không ngán thằng đà la chút nào, đà la gặp thái dương chỉ có quy phục, ngoài yếu tố ngũ hành ra, thái dương cần đà la để cân bằng lại khả năng của nó, giờ hợi của ông thì hậu hơi mệt đấy :))), làm ăn vừa tới, dính quả là vỡ mồm :v
:-w Thầy cứ phán đê, tôi chỉ mong nghèo nốt ngày mai thôi, chớ nghèo mãi thế nài chịu sao nổi :))
Dương hay Vũ cũng được tuốt, thầy cứ chỉ tôi đường làm ăn, chia thầy 30% :> =D>
:-$
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Ông cứ thay đổi tâm trí đi là hết nghèo, ông là k có lập trường, b bè gái gú thêm vài câu là xiêu lòng :))), tính lông bông khôg ổn định thì cứ đợi đến mùa sung nha . Chúc ông ăn được nhiều sung :v :v
Đầu trang

DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 11:27, 27/07/18 Ông cứ thay đổi tâm trí đi là hết nghèo, ông là k có lập trường, b bè gái gú thêm vài câu là xiêu lòng :))), tính lông bông khôg ổn định thì cứ đợi đến mùa sung nha . Chúc ông ăn được nhiều sung :v :v
=)) :">
Thật ạ thầy, lập trường tôi giờ thay đổi thế nào đây ợ, thầy có lòng thầy chém rõ chút để tôi kiếm xèng mời thầy về Bắc đi Đồ Sơn với Quất Lâm, à trước gần nhà tôi là phố Trần Duy Hưng nha nha :">
Nền công nghiệp không khói phát triển mạnh lắm, dân bản địa nhưng lại chửa được hưởng ^:)^ Nên cũng có chút bất an :P
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Thôi. Tôi khuyên ông đợi đến mùa quýt nha :))), lên đây gọi là luận vài câu xả stress thôi, còn t vốn dĩ k phải thầy mà cũng k thích làm thầy,bởi vì mh luôn phải học hỏi, cái j cũng phải học ông ạ , côg việc t cũg hơi mệt đầu tí lên đây luận giúp mn tí cho đỡ đau đầu giống t :))). Ông có chắc ng nổi tiếng k hoàn toàn có 1 lá số đẹp, đến khổng minh đâu phải lần nào cũng đúg huốg chi người thường :3. Mà quan điểm t là vẫn phải học tâm đức trc ôg ạ. Mấy chỗ ông nói thấy có mùi lắm đa :)))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”