Mong anh NOVA_S hữu duyên xem giúp em lá số này với ạ.

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
Rosie An
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong anh NOVA_S hữu duyên xem giúp em lá số này với ạ.

Gửi bài gửi bởi Rosie An »

Hình ảnh
Em nhờ anh xem giúp em sức khỏe, tình duyên, học hành, tiền tài với ạ.Em cảm ơn anh nhiều ạ.
Được cảm ơn bởi: Esmeralda
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong anh NOVA_S hữu duyên xem giúp em lá số này với ạ.

Gửi bài gửi bởi yesterday2016 »

Thủy nhiều mộc trôi, đi tắm biển phải cẩn thận kẻo chết đuối.
Đầu trang

Rosie An
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em cảm ơn ad ạ. Đây là lần đầu tiên em xem tử vi nên giờ em cũng thấy hơi hoang mang, em biết ad bận nhiều nhưng nếu có thể, ad nói qua giúp em là em tránh tắm biển đến bao giờ được không ạ và một chút về bản mệnh em với ạ. Em cảm ơn ad nhiều.
Đầu trang

NOVA_S
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi NOVA_S »

May mà sinh ngày giáp ngọ. Can chi tự hợp. Tuổi nhỏ học hành khá giỏi? Sau 45 công danh tiền bạc mới vững. Bát tự này na ná giống bạn hôm bữa "thủy tràn mộc phiêu". Được cái trụ ngày khá vững, vận cũng ổn.
Đi tắm biển thì cẩn thận và không sống gần sông nước là được. (Hỏi câu bao giờ mới được tắm biển thì sao trả lời được ^^)
Được cảm ơn bởi: Rosie An, Esmeralda
Đầu trang

Rosie An
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Vâng ạ. Em tuổi nhỏ học hành cũng tốt.
Em là chị cả trong nhà, sau còn có một em trai, một em gái. Em cao 1m56, mặt tròn. Ông bà nội em mới mất năm ngoái, còn ông ngoại em lấy vợ hai nên giờ bà ngoại em ở một mình.Ông ngoại em có cậu con trai còn nhỏ nhưng dạo này ông em cũng yếu nhiều. Mẹ em cũng hay đau ốm, bố em thì hơi nóng tính nên khi nhà có việc hay mắng chửi rồi đập phá đồ đạc.Năm sau em ra trường, em cũng hi vọng mình có thể giúp đỡ gia đình, ông bà mình. Về tình cảm thì em chia tay người yêu được 7 tháng. Em dạo này thấy sức khỏe mình cũng kém đi. Em có thể nhờ ad về công việc em trong năm sau được ko ạ, em thực sự muốn kiếm tiền để giúp đỡ gia đình, còn tình duyên em chỉ muốn biết qua sau này chúng em có hòa hợp ko thôi ạ vì giờ em cũng ko muốn yêu đương gì. Em cảm ơn ad ạ.
Đầu trang

NOVA_S
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi NOVA_S »

Tình duyên trắc trở nhưng sau khi lấy chồng thì lại hạnh phúc. Sinh ít con thôi.
Năm sau vất vả. Cố gắng xin việc và ổn định trong 6 tháng đầu năm (âm lịch) chứ cuối năm thì mệt nhiều. Học ngành gì mà năm sau mới xong? Bố mẹ gia đình ở tỉnh nào? Dự định xin việc ở đâu? Có xin về gần nhà không?
Đầu trang

Rosie An
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em học y đa khoa.Học lực em cũng ổn, chắc ra trường sẽ là bằng khá. Nhà em ở ngoại thành Hà Nội, bố mẹ em cũng ko có điều kiện để chạy việc mà em cũng muốn dùng sức mh trk nên em cũng nghĩ bản thân sẽ vất vả. Em muốn xin việc ở Hà Nội trước để gần nhà sau có cơ hội sẽ vào Nam tiến. Em cũng muốn tìm cách để có thể sang nước ngoài học một thời gian để mở mang kiến thức. Nhưng chuyên ngành em muốn đi học bên nước ngoài ko phải y mà là công tác xã hội hoặc liên quan đến nghệ thuật. Vậy nên, em cũng nghĩ mh sẽ chưa ổn định sớm. Không biết sau này cuộc sống cơm áo gạo tiền có khiến em thay đổi ước mơ của mình không nữa, em muốn trải nghiệm ad à, chứ ko thích cuộc sống nhạt nhòa quá. Nếu em cố gắng rồi mà ko đk nữa cũng ko tiếc nữa.
Đầu trang

NOVA_S
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi NOVA_S »

Nếu có qua nước ngoài thì đi Úc, Sing, về hướng Nam chứ đừng đi hướng bắc. Sức khỏe học y đa khoa mà phải hỏi "thầy bói" dởm thì không nên.
Hôn nhân của bạn tốt. Chồng có chức có quyền.
Năm sau vất vả lắm, vẫn nên nhờ bố mẹ giúp đỡ một tiếng và để chuẩn bị kĩ thì tốt hơn.
Vận thì cơ bản không tệ. Sau 45 khá ổn. Vẫn nên học ngành y chứ đừng mơ mộng nhiều, bát tự thủy phiêu nên cảm thấy muốn đi theo con đường đó, nhưng mà theo đường đó là phiêu dạt luôn thật đấy. Tùy duyên của bạn vậy, tôi cũng không muốn can thiệp mấy quyết định "phiêu lưu" của bạn.
Được cảm ơn bởi: Rosie An
Đầu trang

Rosie An
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em cảm ơn ad nhiều ạ. Thực ra em đi khám chưa thấy nguyên nhân nên hơi lo lắng, y học phát triển vẫn chưa biết hết mọi thứ nên em qua tử vi chút để an tâm. 😄😄😄. Bạn em cũng vào đây hỏi nhiều nên em mới biết đến ad ạ. Chúc ad ngủ ngon.
Được cảm ơn bởi: NOVA_S
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”