Mong anh NOVA_S tìm giúp em dụng thần

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
aib
Chính thức
Chính thức

Mong anh NOVA_S tìm giúp em dụng thần

Gửi bài gửi bởi aib »

Kính mong anh NOVA_S tìm giúp em dụng thần lá số này

Hình ảnh
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong anh NOVA_S tìm giúp em dụng thần

Gửi bài gửi bởi yesterday2016 »

Dụng thần mộc hỏa, chữ Tị trên lá số là dụng. Năm nay bị Hợi xung nên chắc gặp khó khăn trong công việc nên đi hỏi số à ? :))
Tài lộ, nhỏ nhoi, lại sắp đối mặt với đại vận 4-5 kim vượng đoạt tài hết. Lá này mà đi kinh doanh dễ bị lừa, bị cướp đoạt hết sạch tiền.
Được cảm ơn bởi: Esmeralda, aib
Đầu trang

aib
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi aib »

yesterday2016 đã viết: 08:34, 08/11/19 Dụng thần mộc hỏa, chữ Tị trên lá số là dụng. Năm nay bị Hợi xung nên chắc gặp khó khăn trong công việc nên đi hỏi số à ? :))
Tài lộ, nhỏ nhoi, lại sắp đối mặt với đại vận 4-5 kim vượng đoạt tài hết. Lá này mà đi kinh doanh dễ bị lừa, bị cướp đoạt hết sạch tiền.
Cám ơn anh Yesterday2016 đã ghé qua.
Năm nay về công việc.
- Ra Tết em đi làm sales nội địa cho 1 công ty trên Hà Nội. Em bán hạt nhựa. Đến 15/7 dương (13/6 âm) thì chính thức nghỉ việc ở đây
- 1/8 dương ( 1/8 âm) thì e đi làm sales quốc tế cho 1 công ty cùng lĩnh vực, cũng bán hạt nhựa ạ.

Thị trường khó khăn nên bán khó

Anh cho em hỏi một câu nữa ạ. Vì bố mẹ em người bảo em sinh trước 9h người bảo em sinh sau 9h, anh xem giúp em dụng thần lá giờ Thìn luôn ạ

Hình ảnh
Đầu trang

aib
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi aib »

yesterday2016 đã viết: 08:34, 08/11/19 Dụng thần mộc hỏa, chữ Tị trên lá số là dụng. Năm nay bị Hợi xung nên chắc gặp khó khăn trong công việc nên đi hỏi số à ? :))
Có phải là vì cung tài và cung thân có không kiếp không anh? :-O
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”