Mong các cao nhân cho em vài lời với ạ

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Mong các cao nhân cho em vài lời với ạ

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Anh Pharma tặng 2 câu thì em nên hỏi.
Môn Tứ trụ phán đoán xu thế rất chuẩn, anh gợi ý em nên hỏi từ năm 49 tuổi trở đi, hoặc 1 năm cụ thể như 2032 ?
Em hỏi mà anh cũng học dc đó :))
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi DVTPharma »

LiemThamKi96 đã viết: 19:58, 23/09/18
DVTPharma đã viết: 19:53, 23/09/18
LiemThamKi96 đã viết: 19:40, 23/09/18
Em xin trả lời anh ạ.
Em đúng là mới đi năm ngoái và em đang ở Úc ạ.
Gia đình em gọi là tạm ổn thôi chứ giàu thì k đến.
Em có 1 chị gái và 1 em trai.
Bố mẹ em đều còn khá trẻ, khi em sinh ra thì khá nghèo và chị gái em k sống cùng gia đình cũng từ rất nhỏ. Mười mấy năm sau đó gia đình em mới đoàn tụ.
Anh thấy gia đình em có gì lạ ạ, anh có thể nói ra cho em biết được k? :(
Em cám ơn anh rất nhiều. :)
Rồi, cảm ơn e. Ko cần hỏi câu đó, ko tloi đâu. Đã nhờ e trả lời nghiệm lý thì cũng tặng bạn 2 câu hỏi, hỏi ngắn gọn. :)
Anh ơi em hỏi rất ngắn gọn mà. V bỏ qua câu đó cũng dc. Anh có nói sẽ trả lời em vụ định cư mà đk. Có khả năng định cư k anh?
Cám ơn anh! :)
Câu trả lời cũng rất ngắn gọn: tỷ lệ cao là có. Tỷ lệ thấp là hết đh này sẽ về VN nhưng cũng ko ở gần quê hương.
Nhân tiện Mark đã đề cập 2032 tức năm Nhâm Tý, nó xa quá =)) còn phải xem thế giới lúc đó đang là thời kỳ nào đã. =))
E này chắc là bạn bè toàn phường " ríc kít " nhể, nếu ko cũng là bọn con nhà điều kiện.Nói đi xa làm gì, chờ năm Canh Tý là nghiệm xem c.s có gì biết liền.
Hỏi thêm 1 câu: Năm Đinh Dậu ngoài đi du học còn có gì hot? Nếu có thể inbox a xin 1 bức ảnh of e. Tặng thêm 1 câu hỏi nữa để làm quà nghiệm lý.
Đầu trang

LiemThamKi96
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi LiemThamKi96 »

DVTPharma đã viết: 20:42, 23/09/18
LiemThamKi96 đã viết: 19:58, 23/09/18
DVTPharma đã viết: 19:53, 23/09/18

Rồi, cảm ơn e. Ko cần hỏi câu đó, ko tloi đâu. Đã nhờ e trả lời nghiệm lý thì cũng tặng bạn 2 câu hỏi, hỏi ngắn gọn. :)
Anh ơi em hỏi rất ngắn gọn mà. V bỏ qua câu đó cũng dc. Anh có nói sẽ trả lời em vụ định cư mà đk. Có khả năng định cư k anh?
Cám ơn anh! :)
Câu trả lời cũng rất ngắn gọn: tỷ lệ cao là có. Tỷ lệ thấp là hết đh này sẽ về VN nhưng cũng ko ở gần quê hương.
Nhân tiện Mark đã đề cập 2032 tức năm Nhâm Tý, nó xa quá =)) còn phải xem thế giới lúc đó đang là thời kỳ nào đã. =))
E này chắc là bạn bè toàn phường " ríc kít " nhể, nếu ko cũng là bọn con nhà điều kiện.Nói đi xa làm gì, chờ năm Canh Tý là nghiệm xem c.s có gì biết liền.
Hỏi thêm 1 câu: Năm Đinh Dậu ngoài đi du học còn có gì hot? Nếu có thể inbox a xin 1 bức ảnh of e. Tặng thêm 1 câu hỏi nữa để làm quà nghiệm lý.
Nãy em hiểu nhầm ý của anh :)
Bạn bè em toàn dân du học và Tây tàu bên đó khá giàu.
Năm ngoái em đi du học từ tháng 1 âm lịch, mấy tháng sau đó dc xuất học bổng khoảng 300tr vì nằm trong top du hs của trường đạt nhiều điểm gần như tuyệt đối: A+.
Em sẽ inbox hình cho anh :)
Em hỏi thêm 2 câu nữa dc k ạ? Nãy em hiểu nhầm nên em chỉ hỏi 1 câu.
Anh có nhắc đến năm canh tý, v em muốn hỏi năm đấy sẽ có sự kiện gì đặc biệt vs em ạ? Em sẽ quay lại nghiệm lý cho anh biết.
Một câu nữa là anh xem giúp em sự nghiệp sau này em thích hợp làm công ăn lương hay có khả năng tự kinh doanh k? Em đang học về tài chính và kinh tế học song bằng.
Em cám ơn anh nhiều ^:)^
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Anh Pharma sẽ có giải đáp sau nhé.
Quên ko nhìn kỹ, Mão hình Tý
Đầu trang

LiemThamKi96
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em k biết cách inbox hình anh DVTPharma ơi. Hy vọng anh vẫn sẽ xem giúp em.
Anh có muốn nghiệm lý gì thì anh cứ hỏi và em sẽ trả lời hết khả năng và k hỏi thêm anh điều gì đâu ạ. >:D<
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi DVTPharma »

Để khuya nhé, or mai. A đang tham gia tổ chức tt cho các bé
Đầu trang

LiemThamKi96
Mới gia nhập
Mới gia nhập

DVTPharma đã viết: 22:03, 23/09/18 Để khuya nhé, or mai. A đang tham gia tổ chức tt cho các bé
Ok anh.
Đầu trang

LiemThamKi96
Mới gia nhập
Mới gia nhập

DVTPharma đã viết: 22:03, 23/09/18 Để khuya nhé, or mai. A đang tham gia tổ chức tt cho các bé
Upppp, Anh Pharma ới, anh đừng quên em nhé hihi ;;)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”