mong cao nhân xem giúp em với tài trước ấn sau thế mà ko tiền !

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: mong cao nhân xem giúp em với tài trước ấn sau thế mà ko tiền !

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Tên đã viết: 19:49, 27/12/20

đại vận tị , ngọ ,mùi tam hội hỏa cục , năm sau tân sửu xuất hiện tứ xung , ko biết có phát đạt ko mong cao nhân xem giúp em với :(( :((

Số nầy hậu vận mới phất lên, sự nghiệp hưng chấn chẳng cần nhờ vả "thằng tây" nào.
Năm 2021, chắc chắn đạt được mục đích mong muốn, tiền bạc chức vụ . Nếu không đúng sang năm trở lui đây chê một phát . Nếu đúng ngắt thì khen để bà con biết .
Được cảm ơn bởi: Tên, thanhmai8558
Đầu trang

thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhmai8558 »

em xin chúc mọi người sức khỏe dồi dào, tiền của đầy nhà , và luôn luôn vui vẽ hạnh phúc :x :x :x
Được cảm ơn bởi: Tên, thanhmai8558
Đầu trang

Le2020
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Le2020 »

Tên đã viết: 19:49, 27/12/20 năm củ sắp qua , năm mới sắp đến , em xin chúc mọi người sức khỏe dồi dào, tiền của đầy nhà , và luôn luôn vui vẽ hạnh phúc :x :x :x

kinh mong mọi người xem giúp năm sau có tốt đẹp gì ko , có phát tài phát lộc gì ko chứ năm nay em te tua lắm, tiền bạc ko có , nghề nghiệp với tinh duyên cũng ko luôn :(( :(( :(( :((

đại vận tị , ngọ ,mùi tam hội hỏa cục , năm sau tân sửu xuất hiện tứ xung , ko biết có phát đạt ko mong cao nhân xem giúp em với :(( :((

Hình ảnh
nếu muốn nói "Trước tài sau ấn" thì phải là Tài ở năm tháng, Ấn ở ngày giờ.
còn ở đây trước Tài sau Kiếp, khác rất xa.

Tứ trụ này: Ấn cách dụng Sát chế Kiếp, mà vận đi toàn là Ấn Kiếp, làm mất lực của Sát, Sát không đủ sức chế Kiếp, thành ra Tỷ Kiếp đoạt tài, thì làm sao có tiền.
Được cảm ơn bởi: Tên
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”