MONG ĐƯỢC HỮU DUYÊN CÙNG MỌI NGƯỜI, LUẬN GIÚP EM LÁ SỐ... CÓ PHẢI RẤT XẤU KHÔNG Ạ...

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

MONG ĐƯỢC HỮU DUYÊN CÙNG MỌI NGƯỜI, LUẬN GIÚP EM LÁ SỐ... CÓ PHẢI RẤT XẤU KHÔNG Ạ...

Gửi bài gửi bởi Sweety89 »

Mong hữu duyên cùng mọi người luận giúp em lá số, trụ ngày có kình dương,thập ác và cả âm dương lệch thì có phải là rất xấu không ạ... :-S :(( :( Hình ảnh
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: MONG ĐƯỢC HỮU DUYÊN CÙNG MỌI NGƯỜI, LUẬN GIÚP EM LÁ SỐ... CÓ PHẢI RẤT XẤU KHÔNG Ạ...

Gửi bài gửi bởi yesterday2016 »

Số lượng sao tốt gấp 3 lần sao xấu.
Được cảm ơn bởi: Sweety89
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: MONG ĐƯỢC HỮU DUYÊN CÙNG MỌI NGƯỜI, LUẬN GIÚP EM LÁ SỐ... CÓ PHẢI RẤT XẤU KHÔNG Ạ...

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Mình thấy đẹp đấy chứ?
Chữ in rõ ràng, phối màu dễ nhìn.
Đầu trang

Trần Văn Thành
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Trần Văn Thành »

Nhật chủ Quý tọa chi tháng Tý là kiến lộc. Đế vượng tại chi ngày là dương nhận. Can lộ sát và tài.
Vừa nhận, lộc lại lộ tài sát mình thấy được. Bạn chắc cá tính mạnh mẽ lắm đây.
Nhưng nguyệt lệnh không vong tại Tý. Đồng thời đặc biệt là bị thiên khắc địa xung tại thời trụ - cung sự nghiệp. Đính khắc Quý, 2 Tị khắc Hợi. Sự nghiệp và con hơi khó đây, long đong lận đận. Tỉnh táo với các vấn đề về tiền tài bạn nhé.
Đầu trang

Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Trần Văn Thành đã viết: 11:25, 03/10/19 Nhật chủ Quý tọa chi tháng Tý là kiến lộc. Đế vượng tại chi ngày là dương nhận. Can lộ sát và tài.
Vừa nhận, lộc lại lộ tài sát mình thấy được. Bạn chắc cá tính mạnh mẽ lắm đây.
Nhưng nguyệt lệnh không vong tại Tý. Đồng thời đặc biệt là bị thiên khắc địa xung tại thời trụ - cung sự nghiệp. Đính khắc Quý, 2 Tị khắc Hợi. Sự nghiệp và con hơi khó đây, long đong lận đận. Tỉnh táo với các vấn đề về tiền tài bạn nhé.
Cảm ơn bạn đã luận giúp mình, cá tính mình đúng là mạnh mẽ vì cũng trải qua nhiều thăng trầm, đặc biệt trong cuộc sống gia đình ( vì cha mẹ ly hôn từ sớm ).

Con cái hơi khó là sao bạn ơi, là mình khó có con hay sao hả bạn, mình nghe bảo âm dương lệch là hôn nhân không thuận phải không bạn ơi...😥😥😥
Đầu trang

Trần Văn Thành
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Trần Văn Thành »

Lá số bạn theo lý thuyết là khá tốt, bạn đọc thêm về dương nhận trong tứ trụ sẽ thấy. Số nữ tướng chứ chẳng chơi. Cái ăn cái mặc, vật chất không thiếu nhưng tinh thần thì nặng nệ, lúc nào cũng có chuyện để mà lo âu.
Chồng con sẽ có, nhưng Âm dương lệch và thiên khắc địa xung giữa trụ ngày và trụ giờ cho thấy khả năng là lao tâm khổ sở vì chồng & nhà chồng & vì con cái nhiều.

Đừng lo lắng và hãy rộng mở. Từ thiện tạo phúc cho đời bạn nhé!!! Mình đoán dc ý chí của bạn mạnh mẽ, sẽ vượt qua hết được. Được hay mất, vui hay buồn chỉ mang yếu tố thời điểm. Quan trọng mình đối diện, phản ứng với nó ra sao.

Vài ý kiến chủ quan của mình mong bạn tham khảo.
Đầu trang

Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Trần Văn Thành đã viết: 10:13, 04/10/19 Lá số bạn theo lý thuyết là khá tốt, bạn đọc thêm về dương nhận trong tứ trụ sẽ thấy. Số nữ tướng chứ chẳng chơi. Cái ăn cái mặc, vật chất không thiếu nhưng tinh thần thì nặng nệ, lúc nào cũng có chuyện để mà lo âu.
Chồng con sẽ có, nhưng Âm dương lệch và thiên khắc địa xung giữa trụ ngày và trụ giờ cho thấy khả năng là lao tâm khổ sở vì chồng & nhà chồng & vì con cái nhiều.

Đừng lo lắng và hãy rộng mở. Từ thiện tạo phúc cho đời bạn nhé!!! Mình đoán dc ý chí của bạn mạnh mẽ, sẽ vượt qua hết được. Được hay mất, vui hay buồn chỉ mang yếu tố thời điểm. Quan trọng mình đối diện, phản ứng với nó ra sao.

Vài ý kiến chủ quan của mình mong bạn tham khảo.
Cảm ơn bạn rất nhiều😊😊😊
Đầu trang

Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Up...up...up

Mong hữu duyên mọi người luận giải giúp ạ...
Đầu trang

siunhan92dn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi siunhan92dn »

Sweety89 đã viết: 22:11, 23/09/20 Up...up...up

Chị kết hôn chưa ạ? Nếu chưa thì em thấy sang năm chị có vận kết hôn đó. Lá số chị thân vượng, tài quan có đủ, em đánh giá là đẹp, sự nghiệp tiền tài vững, chị rất mạnh mẽ và bản lĩnh, giống nữ tướng trên thương trường. Trụ ngày và trụ giờ xung nhau, trụ ngày âm dương lệch nên hơi khó khăn đường chồng con, nhưng em thấy chồng chị khá tốt, vì chi ngày là dương nhận trợ lực cho thân.
Đầu trang

Sweety89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

siunhan92dn đã viết: 23:06, 23/09/20
Sweety89 đã viết: 22:11, 23/09/20 Up...up...up

Chị kết hôn chưa ạ? Nếu chưa thì em thấy sang năm chị có vận kết hôn đó. Lá số chị thân vượng, tài quan có đủ, em đánh giá là đẹp, sự nghiệp tiền tài vững, chị rất mạnh mẽ và bản lĩnh, giống nữ tướng trên thương trường. Trụ ngày và trụ giờ xung nhau, trụ ngày âm dương lệch nên hơi khó khăn đường chồng con, nhưng em thấy chồng chị khá tốt, vì chi ngày là dương nhận trợ lực cho thân.
Cảm ơn em nhiều nhé, chị vẫn chưa kết hôn và đúng là chị đang có một tình yêu khá sóng gió và kỳ lạ... vì giữa hai người có sự chênh lệnh tuổi tác và ngay tuwf đầu cả hai đã biết sẽ rất khó khăn nhưng vẫn cứ nảy sinh tình cảm không thể dứt ra được...cũng không biết giải thích sao, sao người ta tình cảm đơn giản, dễ dàng mà số phận lại đưa đẩy chị đến cái tình cảm khó khăn đến vậy...

Bị phản đối, đau khổ, đủ các kiểu... hiện tại có êm êm hơn chút nhưng cũng không biết sao... Nhưng đúng là đã xóa chuyển biến tốt hơn, hy vọng sẽ có kết quả tốt... Anh ấy đúng là không phải không tốt nhưng do tuổi còn trẻ, đôi khi chưa biết cư xử sao cho chín chắn nên gây hiểu lầm... Sau thời gian quen biết nhau anh ấy đã dần điều chỉnh lại và cố gắng nhiều nên cái nhìn của người lớn trong nhà cũng tốt hơn...

Chị là người thân cư phu nên cung phu khá là quan trọng, cũng có người nói chị khó kết hôn hoặc nếu gặp duyên thì cũng sẽ là 1 người khá là không quân bình nên sẽ khó khăn... Nhưng chị vẫn mong đó sẽ là 1 một mối duyên lành sau bao khó khăn nếu cả 2 thật sự có phận để đến với nhau... Vì tất cả đều còn phụ thuộc vào duyên phận... :(
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”