Mong mọi người hữu duyên xem giúp em năm nay khởi nghiệp thành côg không ạ

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
indranooyi13
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong mọi người hữu duyên xem giúp em năm nay khởi nghiệp thành côg không ạ

Gửi bài gửi bởi indranooyi13 »

Năm nay e định mở cty quy mô nhỏ thôi , mọi người đi qua hữu duyên xem giúp e năm nay khởi nghiệp có tốt k ạ . Em cảm ơn nhiều 😅. Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: chó thiến 4pillar
Đầu trang

Valkyrie Randgris
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Mong mọi người hữu duyên xem giúp em năm nay khởi nghiệp thành côg không ạ

Gửi bài gửi bởi Valkyrie Randgris »

Lá này thuỷ mộc nhiều quá, thân nhược. Dụng thổ khô là tuất, mùi. Năm nay vừa sang đại vận Ất Dậu, Tân có gốc nhưng 2 Ất tranh hợp Canh, thêm năm Tý thuỷ càng vượng thì hao tài đấy. Theo tôi không nên.
Đầu trang

indranooyi13
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Valkyrie Randgris đã viết: 17:54, 04/04/20 Lá này thuỷ mộc nhiều quá, thân nhược. Dụng thổ khô là tuất, mùi. Năm nay vừa sang đại vận Ất Dậu, Tân có gốc nhưng 2 Ất tranh hợp Canh, thêm năm Tý thuỷ càng vượng thì hao tài đấy. Theo tôi không nên.
Với tứ trụ như của e liệu sau này có thành tựu gì k bác . E là kiểu người k chịu ngồi yên , khá là bọn chen . Muốn làm cái gì đó của riêng mình , đi làm nv 1 vài năm để học cái nghề và tôi luyện bản thân cho cứng cáp để khởi nghiệp thôi . Mà thấy lận đấy quá , liệu cố gắng sau này kb có gặt đc trái chín k nữa 😢
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Số nầy kinh doanh nhỏ hay lớn đều không thành công . Năm nay thì chưa được, nhưng sang năm 2021 thì khác . Muốn khá hơn phải đến 2026, 2027 .
Đầu trang

indranooyi13
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 19:30, 04/04/20 Số nầy kinh doanh nhỏ hay lớn đều không thành công . Năm nay thì chưa được, nhưng sang năm 2021 thì khác . Muốn khá hơn phải đến 2026, 2027 .
E khởi nghiệp cùng bạn . E chuyên bên thiết kế sáng tạo sản phẩm , còn bạn bên mảng kd . Liệu có ổn k ạ
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Tôi chỉ xem lá số (ở trên) , tôi không biết E. là ai, bạn em là ai .
Đầu trang

indranooyi13
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 20:53, 04/04/20 Tôi chỉ xem lá số (ở trên) , tôi không biết E. là ai, bạn em là ai .
Với lá số ở trên thì làm về kĩ thuật ổn không ạ
Đầu trang

Valkyrie Randgris
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Valkyrie Randgris »

Thân bạn nhược, thương tài vượng thì làm nhiều hưởng ít. Muốn làm ăn kinh doanh thì phải kiếm người làm cùng. Vận bạn chạy cũng được, nhưng không giàu phú, nói chung làm ăn thì sẽ vất vả, mệt mỏi đấy. Tránh những năm thuỷ, mộc đầu tư nhiều tiền.
Đầu trang

indranooyi13
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Valkyrie Randgris đã viết: 23:54, 04/04/20 Thân bạn nhược, thương tài vượng thì làm nhiều hưởng ít. Muốn làm ăn kinh doanh thì phải kiếm người làm cùng. Vận bạn chạy cũng được, nhưng không giàu phú, nói chung làm ăn thì sẽ vất vả, mệt mỏi đấy. Tránh những năm thuỷ, mộc đầu tư nhiều tiền.
Làm ăn kinh doanh thì e làm cùng người khác nữa , 1 bộ máy thì có nhiều bộ phận a ạ . E chỉ chuyên làm bên design thiết kế chất lượng sản phẩm nói chung là phụ trách mảng kĩ thuật , còn bán hàng là ng khác đảm nhiện . E cảm ơn a ạ
Đầu trang

Nguyên123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nguyên123 »

Valkyrie Randgris đã viết: 17:54, 04/04/20 Lá này thuỷ mộc nhiều quá, thân nhược. Dụng thổ khô là tuất, mùi. Năm nay vừa sang đại vận Ất Dậu, Tân có gốc nhưng 2 Ất tranh hợp Canh, thêm năm Tý thuỷ càng vượng thì hao tài đấy. Theo tôi không nên.
Hình ảnhXem giúp em cung phu có đổ vỡ trong năm nay không ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”