Nhờ mọi người xem chút công việc làm ăn sắp tới đang nợ nần dịch ập tới biết bao nhiêu chuyện ko thể đỡ kịp!

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
nguyenloc79
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ mọi người xem chút công việc làm ăn sắp tới đang nợ nần dịch ập tới biết bao nhiêu chuyện ko thể đỡ kịp!

Gửi bài gửi bởi nguyenloc79 »

Vì nợ nần ngập đầu mà mình phải vào nam mưu sinh, nhưng mới gần 1 năm mà biết bao nhiêu rắc rối bủa vây mình dịch dã ập tới chuyện tình cảm lục đục , mình đang mất tinh thần ko biết nhờ đâu nữa nên phải lên đây nhờ xem vận sắp tới. Mong mọi người có thể cho mình hỏi sắp tới công việc có bị phá ngang nữa ko ? Còn chuyện tình cảm có dễ phải chia cắt ko ? Kính nhờ mọi người

Hình ảnh
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhờ mọi người xem chút công việc làm ăn sắp tới đang nợ nần dịch ập tới biết bao nhiêu chuyện ko thể đỡ kịp!

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Cứ vững tâm . Số nầy tốt . Đã vào Nam cứ ở lại . Trời sắp sáng. Sẽ có người gúp bây giờ, trong năm nay hoặc sang năm .
Được cảm ơn bởi: nguyenloc79
Đầu trang

Tâm An 09
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ mọi người xem chút công việc làm ăn sắp tới đang nợ nần dịch ập tới biết bao nhiêu chuyện ko thể đỡ kịp!

Gửi bài gửi bởi Tâm An 09 »

CHUONGZKHUE đã viết: 23:57, 28/09/21 Cứ vững tâm . Số nầy tốt . Đã vào Nam cứ ở lại . Trời sắp sáng. Sẽ có người gúp bây giờ, trong năm nay hoặc sang năm .
Bác Chuongzkhue có phải là Bác Tân không ạ? Cháu đọc cmt của Bác giống y bản sao của Bác Tân.
Đầu trang

nguyenloc79
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 23:57, 28/09/21 Cứ vững tâm . Số nầy tốt . Đã vào Nam cứ ở lại . Trời sắp sáng. Sẽ có người gúp bây giờ, trong năm nay hoặc sang năm .
Có người đang dí nợ e ko biết e có phải chuyển chỗ ở ko bác ? Em có nên đi hay ở lại là tốt vậy bác ?
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Cứ nghe lời tôi . "Nợ trả dần, cháo húp quanh" . Sẽ có người giúp .
Được cảm ơn bởi: nguyenloc79
Đầu trang

nguyenloc79
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 15:14, 29/09/21 Cứ nghe lời tôi . "Nợ trả dần, cháo húp quanh" . Sẽ có người giúp .
Còn về tình cảm có vấn đề gì ko bác ? E đang quen 1 người mà lục đục hoài ko biết có phải chia tay ko ạ !
Đầu trang

sthlikethat
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi sthlikethat »

Lá số làm quản lý. Thích không khí ở quê.
Đầu trang

nguyenloc79
Mới gia nhập
Mới gia nhập

sthlikethat đã viết: 18:47, 21/10/21 Lá số làm quản lý. Thích không khí ở quê.
Mình thích buôn bán kiếm tiền nhưng số lận đận quá nợ nần đến tiền tỷ phải tha hương đi tới đâu rắc rối tới đó
Được cảm ơn bởi: sthlikethat
Đầu trang

sthlikethat
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi sthlikethat »

Bạn buôn bán không thuận lợi đâu, có thể có lộc nhưng không thuận là điều chắc. Bạn có thể làm quản lý nhỏ nha.
Đầu trang

nguyenloc79
Mới gia nhập
Mới gia nhập

sthlikethat đã viết: 12:15, 22/10/21 Bạn buôn bán không thuận lợi đâu, có thể có lộc nhưng không thuận là điều chắc. Bạn có thể làm quản lý nhỏ nha.
Trước mình có mở cửa hàng hải sản nhỏ ở quê nhưng đến năm bắt đầu dịch thì phá sản hết , mình ko biết nên làm gì bây giờ . Còn chuyện tình cảm thì vợ chồng li thân cũng từ dạo ấy , có 1 số người luận chồng mình có bồ ,khuyên mình nên bắt đầu cuộc sống tình cảm khác ! Mong bạn luận cho mình vấn đề này
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”