Quả bom nổ chậm của cả họ

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
hoatrami123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Quả bom nổ chậm của cả họ

Gửi bài gửi bởi hoatrami123 »

Các bác xem giúp em bao giờ lấy được chồng không ạ. Và chồng em ntn ạ. Chứ giờ em sắp bị đuổi ra khỏi nhà rồiHình ảnh
Đầu trang

hoatrami123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Quả bom nổ chậm của cả họ

Không ai giúp em ạ :(
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dunglanchin »

Bạn post lá số tử vi theo mẫu của Lý số hội quán lên xem thế nào , có được không ?
Đầu trang

Quyen lee
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Quyen lee »

Đây anh lá số bạn nữ
Tập tin đính kèm
34D9EFFA-B342-4B03-930D-6A7322EC5BD7.jpeg (266.49 KiB) Đã xem 1214 lần
Được cảm ơn bởi: hươngq
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Cảm ơn Quyen Lee , chúc bạn một ngày an lành .
Được cảm ơn bởi: Quyen lee
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Hoatrami thân , bạn có cung phu ở Tuất và có thân cư phu thì : tốt hay xấu đều là DUYÊN hay NỢ từ kiếp trước ,thân cư phu xấu , mệnh cũng không được đẹp , cho nên việc lập gia đình gặp rất nhiều khó khăn ....câu hỏi phải được đặt ra là : phải lấy chồng tuổi nào ? để cải thiên được cung phu này (để khỏi khổ vì gia đạo ) chứ không phải là bao giờ lấy được chồng . Việc cưới xin hay gặp trở ngại , trắc trở , có muộn đường hôn phối mới tránh được những sự chẳng lành , vợ chồng hay bất hòa , vợ chồng cũng thường hại nhau (kiếp-kỵ ) , cũng thường ghét nhau , tìm cách bôi nhọ nhau (hóa kỵ bị phục binh xung chiếu ) . bạn đời thương có tính soi mói , bới móc , có hỏa linh thì càng nặng ... mai mối nhiều cũng khó thành . Năm nay (t 11) , năm 29t , 30t cũng có cơ hội nhưng khó thành , phải ngoài 32t thì mới tốt và bạn phải lập gia đình muộn , chúc bạn may mắn .
Được cảm ơn bởi: hoatrami123
Đầu trang

hoatrami123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

dunglanchin đã viết: 19:36, 28/07/21 Hoatrami thân , bạn có cung phu ở Tuất và có thân cư phu thì : tốt hay xấu đều là DUYÊN hay NỢ từ kiếp trước ,thân cư phu xấu , mệnh cũng không được đẹp , cho nên việc lập gia đình gặp rất nhiều khó khăn ....câu hỏi phải được đặt ra là : phải lấy chồng tuổi nào ? để cải thiên được cung phu này (để khỏi khổ vì gia đạo ) chứ không phải là bao giờ lấy được chồng . Việc cưới xin hay gặp trở ngại , trắc trở , có muộn đường hôn phối mới tránh được những sự chẳng lành , vợ chồng hay bất hòa , vợ chồng cũng thường hại nhau (kiếp-kỵ ) , cũng thường ghét nhau , tìm cách bôi nhọ nhau (hóa kỵ bị phục binh xung chiếu ) . bạn đời thương có tính soi mói , bới móc , có hỏa linh thì càng nặng ... mai mối nhiều cũng khó thành . Năm nay (t 11) , năm 29t , 30t cũng có cơ hội nhưng khó thành , phải ngoài 32t thì mới tốt và bạn phải lập gia đình muộn , chúc bạn may mắn .
Cám ơn bạn rất nhiều. Mình năm nay 28t mà đã thấy khó sống lắm rồi. Chả biết có chờ được đến 32 t ko. Mẹ mình nghĩ ngợi nhiều lắm. Bản thân mình cũng biết cung phu của mình rất xấu. Có rất nhiều cách xấu, chỉ được bộ binh hình tướng ấn là đẹp. Mà những gì bạn nói về cung phu của mình lại rất giống bố mẹ mình hiện tại. Đúng là 1 vòng tròn luẩn quẩn
Đầu trang

dunglanchin
Lục đẳng
Lục đẳng

Bộ : Binh , Hình , Tướng , Ấn này không giải quyết được vấn đề của bạn nhé , 28t với thời buổi này thì là bình thường mà , đâu có phải là quả bom nổ chậm .Bạn có thể giải thích cho mẹ hiểu , để mẹ cảm thông cho bạn mà . Chúc bạn may mắn.
Được cảm ơn bởi: Quyen lee, hoatrami123
Đầu trang

minhquang369
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi minhquang369 »

Thiên địa bất nhân, bốn mùa cứ mãi tuần hoàn, đâu có để ý đến mong muốn của con người. Việc đến đâu hay đến đó vậy, cưỡng cầu chỉ thêm khổ tâm.
Được cảm ơn bởi: Quyen lee
Đầu trang

hoatrami123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

minhquang369 đã viết: 01:36, 29/07/21 Thiên địa bất nhân, bốn mùa cứ mãi tuần hoàn, đâu có để ý đến mong muốn của con người. Việc đến đâu hay đến đó vậy, cưỡng cầu chỉ thêm khổ tâm.
Em cũng biết vậy ạ. Bản thân em cũng muốn ổn định gia đình sớm vì công việc em cũng tạm coi là ổn định nhưng bản thân từ trước đến nay toàn gặp những người kém hơn mình nên ko đc như ý. Mà bố mẹ em đã như vậy rồi nên em như “ chim sợ cành cong” cũng muốn tìm người ổn 1 chút để mình bớt khổ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”