LÁ SỐ TỬ VI CUNG MỆNH CUNG PHU CUNG TỬ ĐỀU VÔ CHÍNH DIỆU

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: LÁ SỐ TỬ VI CUNG MỆNH CUNG PHU CUNG TỬ ĐỀU VÔ CHÍNH DIỆU

Gửi bài gửi bởi Linhchauhacbach »

Có thể năm 31 t lấy ck, cung phu vcd nhưng khá đẹp, lấy ck muộn nhưng đc ck giỏi, mệnh ôm hồng không cô quả, thân đào hoa hoá kị vất vả lương duyên, cung tử thì nhìn có vẻ xấu , sinh nở khó khăn, cung điền có quang quý, tứ linh hội tụ, kích phát cung điền là tốt.
Được cảm ơn bởi: chienapple
Đầu trang

tuannguyentong
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tuannguyentong »

Linhchauhacbach đã viết: 22:27, 12/08/19 Có thể năm 31 t lấy ck, cung phu vcd nhưng khá đẹp, lấy ck muộn nhưng đc ck giỏi, mệnh ôm hồng không cô quả, thân đào hoa hoá kị vất vả lương duyên, cung tử thì nhìn có vẻ xấu , sinh nở khó khăn, cung điền có quang quý, tứ linh hội tụ, kích phát cung điền là tốt.
Bạn ơi xem giúp mình lá số mệnh vô chính diệu này được không ạ?
Hình ảnh
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Linhchauhacbach »

tuannguyentong đã viết: 22:46, 12/08/19
Linhchauhacbach đã viết: 22:27, 12/08/19 Có thể năm 31 t lấy ck, cung phu vcd nhưng khá đẹp, lấy ck muộn nhưng đc ck giỏi, mệnh ôm hồng không cô quả, thân đào hoa hoá kị vất vả lương duyên, cung tử thì nhìn có vẻ xấu , sinh nở khó khăn, cung điền có quang quý, tứ linh hội tụ, kích phát cung điền là tốt.
Hình ảnh
Bạn ơi muốn xem thì lập topic khác mọi người xem nhé
Đầu trang

tuannguyentong
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tuannguyentong »

Linhchauhacbach đã viết: 22:52, 12/08/19
tuannguyentong đã viết: 22:46, 12/08/19
Hình ảnh
Bạn ơi muốn xem thì lập topic khác mọi người xem nhé
Mình chưa đăng được bài, nhờ bạn đăng hộ mình rồi tag mình vào xem được không?
Mệnh vô chính diệu tuần triệt địa không có âm dương chiếu nhưng dính hóa kỵ
Đầu trang

Thupham212
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Thupham212 »

Hữu duyên! Cảm ơn bạn
Đầu trang

TNN
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi TNN »

Thupham212 đã viết: 21:38, 12/08/19
TNN đã viết: 00:24, 12/08/19 Có số mệnh nhưng cũng cần cố gắng và tích phúc nữa bạn.
Đại hạn ở Thai có khi bạn sẽ lấy chồng sinh con. Mệnh cô quả hơi khó chút.
Mệnh VCD nhưng có triệt, đối cung gặp Tuần nên e cũng giảm tốt đi, nhưng vẫn nhiều sao tốt. Nói chung, nhìn ra lá số không tệ quá đâu, xét cả đại vận nữa.
Sang năm có thể có chuyện tình yêu nhưng năm sau nữa dễ kết hôn hơn, một năm sau khi kết hôn thì có thể sinh con.
Cám ơn cao nhân. E cũng tin câu đức năng thắng số.
Không phải cao nhân, mình mới tập tành thôi, nhưng cũng hay bị đúng về mấy cái hạn hôn nhân này.
Bạn nên tham khảo thêm nhiều người, nhất là người có kinh nghiệm.
Xem lá số ngoài kinh nghiệm về tử vi còn cần từng trải hiểu biết, cầu thị, có tâm để nhìn thấu suốt chút, thấy ai mà cứ chê trách nhỏ mọn bạn đừng xem, ngoại trừ người hiểu biết và hay nói thẳng thừng thì bạn cứ nghe.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”