33 tuổi bỗng dưng thành trắng tay...Mong các bác luận giúp lá số

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: 33 tuổi bỗng dưng thành trắng tay...Mong các bác luận giúp lá số

Gửi bài gửi bởi Tealightdalat »

cự nhật không kiếp đã viết: 00:43, 17/11/19
tâm an van sự an đã viết: 00:08, 17/11/19
cự nhật không kiếp đã viết: 00:04, 17/11/19
Tưởng ngủ rồi chứ ~X( . Con trai mà nấu ăn giỏi thì đương nhiên đáng phục rồi :-w . Tiếc là anh k biết ls ông bác a, từ ngày về hưu bác ấy là đầu bếp chính, bác gái chả làm dc gì nhưng mà toàn nạt nộ bác trai :-S , ừ ls tử tham nhiều tài lẻ phết, mỗi tội nó k gặp may lắm,
Đoạn bôi đen có ý gì liên quan đến a hả, chết dở, a nấu k giỏi nhưng bù lại khoản ăn giỏi là dc rồi, haha, mà a cũng có vài món tủ đấy, mn duyệt là dc, có điều mấy món đó vớ vẩn k đáng để khoe :)) , chứ 2 ls vcd bên trên vs ls thái âm ấy, mấy đứa đó nó nấu dc nhiều món lắm, mà cảm giác như ngoài hàng quán, xịn lắm B-) , ls vũ khúc vì là cô giáo mầm non nên nấu ăn ngon là đương nhiên nên a k khen nữa ~X(
Giờ đâu cần biết nấu ăn giỏi, thằng em chị lần nào vô bếp cũng y như ngoài hàng. Tại mỗi lần nấu là bê 1 đống gia vị có sẵn bán đầy trong siêu thị về ướp. :)). Gà nướng, tôm nướng, rau củ nướng đúng 1 mùi, 1 vị. Lẩu thì thấy lẩu cá, bò, gà gì cũng chuẩn mùi vị lẩu thái hải sản. :))
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

Linhlinh_9096
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Linhlinh_9096 »

cự nhật không kiếp đã viết: 23:27, 16/11/19 Cứ bình tĩnh chị ạ, đợi lừa dc gà đã rồi ta mới có phương pháp PR sao cho hiệu quả nhất =)) , hiện tại chỉ cần thông tin chị sn 87 và đang ế lòi là đủ rồi, phải có nhu cầu đã chứ chị :x
Em ngó qua giúp chị xem tiểu hạn tháng mấy bắt đầu đi làm trở lại đc ko? Có thực mới vực đc đạo :)), phải đi làm kiếm sống mới có sức chờ gà =))
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Linhlinh_9096 đã viết: 10:07, 17/11/19
cự nhật không kiếp đã viết: 23:27, 16/11/19 Cứ bình tĩnh chị ạ, đợi lừa dc gà đã rồi ta mới có phương pháp PR sao cho hiệu quả nhất =)) , hiện tại chỉ cần thông tin chị sn 87 và đang ế lòi là đủ rồi, phải có nhu cầu đã chứ chị
Em ngó qua giúp chị xem tiểu hạn tháng mấy bắt đầu đi làm trở lại đc ko? Có thực mới vực đc đạo , phải đi làm kiếm sống mới có sức chờ gà =))
Cuối tuần này chị nhé, nhanh có tiền đỡ phải đau khổ xem số :x , biết đâu đi làm vớ được gà thì sao ạ, thiến luôn B-)
Chị tealight : em trai chị như vậy giỏi, sao lại dìm e ấy thế [-O< , nếu mà so sánh vs trường hợp 1 cô ngoài bế chó đi chơi k biết làm bất cứ việc nhà gì thì chị thấy ai hơn, em trai chị hơn đứt cô ấy rồi :> , có lần e tình cờ thấy cô này bật cái bật lửa mấy phút k được ^:)^ . Còn mấy đứa này nó nấu giỏi lắm chị, e chỉ làm chân ăn vụng thôi :D ;;) , ls thằng cu vs con bé vcd đó, nó nấu dc mấy món mà đến cả mẹ e cũng còn chưa biết làm thế nào, huống gì là e :((
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, Linhlinh_9096, koollee
Đầu trang

Tealightdalat
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Tealightdalat »

cự nhật không kiếp đã viết: 18:24, 18/11/19
Linhlinh_9096 đã viết: 10:07, 17/11/19
cự nhật không kiếp đã viết: 23:27, 16/11/19
Em ngó qua giúp chị xem tiểu hạn tháng mấy bắt đầu đi làm trở lại đc ko? Có thực mới vực đc đạo , phải đi làm kiếm sống mới có sức chờ gà =))
Cuối tuần này chị nhé, nhanh có tiền đỡ phải đau khổ xem số :x , biết đâu đi làm vớ được gà thì sao ạ, thiến luôn B-)
Chị tealight : em trai chị như vậy giỏi, sao lại dìm e ấy thế [-O< , nếu mà so sánh vs trường hợp 1 cô ngoài bế chó đi chơi k biết làm bất cứ việc nhà gì thì chị thấy ai hơn, em trai chị hơn đứt cô ấy rồi :> , có lần e tình cờ thấy cô này bật cái bật lửa mấy phút k được ^:)^ . Còn mấy đứa này nó nấu giỏi lắm chị, e chỉ làm chân ăn vụng thôi :D ;;) , ls thằng cu vs con bé vcd đó, nó nấu dc mấy món mà đến cả mẹ e cũng còn chưa biết làm thế nào, huống gì là e :((
Có con gà 27 tuổi đợi mãi chưa có người thịt này. =))
Được cảm ơn bởi: koollee, Linhlinh_9096, cự nhật không kiếp
Đầu trang

Linhlinh_9096
Chính thức
Chính thức

cự nhật không kiếp đã viết: 18:24, 18/11/19 Cuối tuần này chị nhé, nhanh có tiền đỡ phải đau khổ xem số :x , biết đâu đi làm vớ được gà thì sao ạ, thiến luôn B-)
Chị tealight : em trai chị như vậy giỏi, sao lại dìm e ấy thế [-O< , nếu mà so sánh vs trường hợp 1 cô ngoài bế chó đi chơi k biết làm bất cứ việc nhà gì thì chị thấy ai hơn, em trai chị hơn đứt cô ấy rồi :> , có lần e tình cờ thấy cô này bật cái bật lửa mấy phút k được ^:)^ . Còn mấy đứa này nó nấu giỏi lắm chị, e chỉ làm chân ăn vụng thôi , ls thằng cu vs con bé vcd đó, nó nấu dc mấy món mà đến cả mẹ e cũng còn chưa biết làm thế nào, huống gì là e :((
Để nhốt rồi thịt dần chứ em :> , nói thế kia gà nó chạy hết giờ =))
Đã đau khổ sẵn lên còn đc thầy Cự bonus cho cái vừa già vừa ế mà vẫn phải cười ko nhặt đc mồm mới tài :)) :x
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Linhlinh_9096 đã viết: 21:33, 18/11/19
cự nhật không kiếp đã viết: 18:24, 18/11/19

Để nhốt rồi thịt dần chứ em :> , nói thế kia gà nó chạy hết giờ =))
Đã đau khổ sẵn lên còn đc thầy Cự bonus cho cái vừa già vừa ế mà vẫn phải cười ko nhặt đc mồm mới tài :)) :x
Vãi thầy bà gì, nghe vừa già vừa chán :(( , gọi em yêu quý có phải hay k :x . À chị ê, bên kia có ông đang rao bán chuồng sắt, nic kule đó chị, ông này làm được chuồng, chỉ có vào mà k có ra, có điều giá bán hơi cao =)) , chị mua 1 cái đi, để e thương lượng vs gã kule này , chắc chắn sẽ mua được vs giá ưu đãi giảm tới 90% :x . Sau đó mình sẽ tiến hành bắt gà nhé, để e dụ gà vào trong chuồng rồi thì em sẽ bắn pháo sáng ám hiệu, chị nhìn thấy rồi thì ngay lập tức đu dây lên góc tường ở sát trần ấy, ở đó có bố trí sẵn 1 cái công tắc, chị chạm cái là cổng chuồng sập luôn, bảo đảm gà sẽ là của chị , k thoát dc B-)
Được cảm ơn bởi: tâm an van sự an, Tealightdalat, Linhlinh_9096
Đầu trang

Linhlinh_9096
Chính thức
Chính thức

cự nhật không kiếp đã viết: 22:55, 18/11/19 Vãi thầy bà gì, nghe vừa già vừa chán :(( , gọi em yêu quý có phải hay k :x . À chị ê, bên kia có ông đang rao bán chuồng sắt, nic kule đó chị, ông này làm được chuồng, chỉ có vào mà k có ra, có điều giá bán hơi cao =)) , chị mua 1 cái đi, để e thương lượng vs gã kule này , chắc chắn sẽ mua được vs giá ưu đãi giảm tới 90% :x . Sau đó mình sẽ tiến hành bắt gà nhé, để e dụ gà vào trong chuồng rồi thì em sẽ bắn pháo sáng ám hiệu, chị nhìn thấy rồi thì ngay lập tức đu dây lên góc tường ở sát trần ấy, ở đó có bố trí sẵn 1 cái công tắc, chị chạm cái là cổng chuồng sập luôn, bảo đảm gà sẽ là của chị , k thoát dc B-)
Diệu kế :-bd
Tối cổ vũ bóng đá xong chị sẽ tức tốc lên ngó xem mẫu chuồng nào hợp phong thủy =)) . Vụ này mà thành công chị nghĩ em nên mở dịch vụ bắt gà chống ế :)), đảm bảo với tài mưu lược cao thâm của em chắc chắn 1 bước thành đại gia ;;) . Vừa có tiền, lại tác hợp đc cho bao tâm hồn cô đơn :))

Mà cho chị hỏi ngu là vũ khúc vs lộc tồn khác nhau thế nào hả em. Chả là mấy tháng trước nằm mơ đến 1 ngôi đền, bà chủ đền ra hướng dẫn chị khấn ở ban nào đó, mà có liên quan or chủ quản sao vũ khúc, 1 ban khác (liên quan tới sao lộc tồn) thì lại ko cần khấn @@
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Linhlinh_9096 đã viết: 18:35, 19/11/19
cự nhật không kiếp đã viết: 22:55, 18/11/19
Diệu kế :-bd
Tối cổ vũ bóng đá xong chị sẽ tức tốc lên ngó xem mẫu chuồng nào hợp phong thủy =)) . Vụ này mà thành công chị nghĩ em nên mở dịch vụ bắt gà chống ế :)), đảm bảo với tài mưu lược cao thâm của em chắc chắn 1 bước thành đại gia ;;) . Vừa có tiền, lại tác hợp đc cho bao tâm hồn cô đơn :))

Mà cho chị hỏi ngu là vũ khúc vs lộc tồn khác nhau thế nào hả em. Chả là mấy tháng trước nằm mơ đến 1 ngôi đền, bà chủ đền ra hướng dẫn chị khấn ở ban nào đó, mà có liên quan or chủ quản sao vũ khúc, 1 ban khác (liên quan tới sao lộc tồn) thì lại ko cần khấn @@
Ui việc khấn vái thì e k rành đâu, e chỉ biết sao vũ khúc vs lộc tồn trong tử vi thôi, chắc là giấc mơ của chị liên quan đến lấy chồng chăng ;;) , vì 2 sao này trong tử vi cũng thể hiện sự khó tính, chặt chẽ , bảo thủ , chị thử ra hẳn ngoài đó hỏi những ng biết về vấn đề này, chử hỏi em khấn vái bài bản thế nào thì e chịu [-O<
Chị đã chọn được mẫu chuồng nào để chui vô chưa nhỉ, chị có xem mẫu k, để e gọi kiến trúc sư kule ra trình diện :x . Giờ lại đi làm món chuồng trại thế này , k biết ăn thua gì k , mà chị trả e bao nhiêu vậy =))
Được cảm ơn bởi: Linhlinh_9096
Đầu trang

Linhlinh_9096
Chính thức
Chính thức

cự nhật không kiếp đã viết: 21:17, 20/11/19 Ui việc khấn vái thì e k rành đâu, e chỉ biết sao vũ khúc vs lộc tồn trong tử vi thôi, chắc là giấc mơ của chị liên quan đến lấy chồng chăng ;;) , vì 2 sao này trong tử vi cũng thể hiện sự khó tính, chặt chẽ , bảo thủ , chị thử ra hẳn ngoài đó hỏi những ng biết về vấn đề này, chử hỏi em khấn vái bài bản thế nào thì e chịu [-O<
Chị đã chọn được mẫu chuồng nào để chui vô chưa nhỉ, chị có xem mẫu k, để e gọi kiến trúc sư kule ra trình diện :x . Giờ lại đi làm món chuồng trại thế này , k biết ăn thua gì k , mà chị trả e bao nhiêu vậy =))
Ah cũng chỉ là 1 giấc mơ thôi mà. Thấy em kiến thức uyên thâm tiện nhớ ra nên chị hỏi xem trong tử vi 2 sao này tính chất có gì khác nhau ko :)), chứ có hỏi thủ tục khấn vái gì đâu :P

Chưa có dám vào ngó mẫu chuồng vì nhớ ra đang thân phận cùng đinh tiền ko việc ko :((. Thôi thì tiền ko có nhưng cỗ lòng đong đầy :> , bao h em khởi nghiệp chị sẽ làm ng thật việc thật PR kiêm sales câu khách về cho em. Chịu ko? =))
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Linhlinh_9096 đã viết: 21:57, 20/11/19
cự nhật không kiếp đã viết: 21:17, 20/11/19
Ah cũng chỉ là 1 giấc mơ thôi mà. Thấy em kiến thức uyên thâm tiện nhớ ra nên chị hỏi xem trong tử vi 2 sao này tính chất có gì khác nhau ko :)), chứ có hỏi thủ tục khấn vái gì đâu :P

Chưa có dám vào ngó mẫu chuồng vì nhớ ra đang thân phận cùng đinh tiền ko việc ko :((. Thôi thì tiền ko có nhưng cỗ lòng đong đầy :> , bao h em khởi nghiệp chị sẽ làm ng thật việc thật PR kiêm sales câu khách về cho em. Chịu ko? =))
Kiến thức e amato thôi, e tìm hiểu giải trí nên có thể k nặng về kiến thức chị ạ :-? . Khác nhau thì vũ khúc là chính tinh, lộc tồn chỉ là phụ tinh , vũ khúc vs lộc tồn về tính cách đều hơi khó tính, cô ( giống cô quả đẩu ), đều là những sao có hơi hướng về tiền nè, ai cũng biết, nhưng phải xem đi vs những sao gì khác nữa, nếu chỉ xem 2 sao hoặc 1 cung thì k đủ. Mệnh lộc tồn lúc nào cũng bị kình đà ép 2 bên, nên nếu cách cục k tốt, gặp nhiều sát bại tinh thì tiền k có, hao tổn mà hay bị thị phi; cách tốt thì là người có đầu óc, thành công phải trải qua nhiều cạnh tranh khó khăn, hoặc cũng có thể giàu rồi thì bắt đầu kình đà đến sinh sự [-O< , vũ khúc cũng chủ về tiền bạc hoặc là ng có khả năng tự lập cao nhưng cũng có thể là nhờ bố mẹ, phụ thuộc cách cục, các sao các cung khác nữa, cách cục kém nhất của vũ khúc là vũ phá tỵ hợi ( hay bị hao mất tiền ), nếu k có nhiều cách tốt cứu thì kém . Nói chung xem cả ls chị ạ, đừng xem sao, vs lại phải xem có các cách gì, hỗ trợ, giải bớt, tăng thêm, xem sẽ đúng hơn
Chịu, nhưng chị làm manocanh à, ngứa là k gãi dc đâu =))
Được cảm ơn bởi: kaist_20, Linhlinh_9096
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”