33 tuổi bỗng dưng thành trắng tay...Mong các bác luận giúp lá số

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: 33 tuổi bỗng dưng thành trắng tay...Mong các bác luận giúp lá số

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Phuc8569 đã viết: 00:54, 28/11/19
cự nhật không kiếp đã viết: 16:16, 25/11/19
Linhlinh_9096 đã viết: 17:18, 23/11/19

Có vợ nên ko sợ ế do tử vi nữa anh nhé \:D/
Bài viết của bạn quá vui vì sử dụng quá nhiều ký hiệu vui , phải edit lại :">
Ý phúc nói là gì e nhỉ :-? , nói rõ hơn tí dc k e
Được cảm ơn bởi: Phuc8569
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc8569 »

À , câu dưới e bị dính ký tự vui nên phải sửa lại ấy mà . Nội dung chính ở câu trên :))
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Phuc8569 đã viết: 00:05, 29/11/19 À , câu dưới e bị dính ký tự vui nên phải sửa lại ấy mà . Nội dung chính ở câu trên :))
À a hả hay ai vậy e? hnay mạng lag quá, gửi mãi k dc, bực vãi
Được cảm ơn bởi: Phuc8569
Đầu trang

Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 01:03, 29/11/19
Phuc8569 đã viết: 00:05, 29/11/19 À , câu dưới e bị dính ký tự vui nên phải sửa lại ấy mà . Nội dung chính ở câu trên :))
Ý em đùa anh có vợ rồi nên ko lo học tử vi dễ bị ế nữa . Đùa mà phải giải thích thì mất vui rồi :)) . Mà anh dạo này thế nào rồi ? Sức khoẻ tốt chứ .
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Phuc8569 đã viết: 01:08, 29/11/19
Ý em đùa anh có vợ rồi nên ko lo học tử vi dễ bị ế nữa . Đùa mà phải giải thích thì mất vui rồi :)) . Mà anh dạo này thế nào rồi ? Sức khoẻ tốt chứ .
Ế là do bị ế ấy e, điển hình như chị chủ top này, 1 chữ cắn làm đôi cũng k biết, thế mà ế lòi ra, e xem có anh nào 'xấu zai' giới thiệu cho chị này ngay nhé :> . Uh, chắc là a cũng đang đùa :> . Vì k vui nên phải bắt e giải thích đấy B-) . Ừ thanks e, a bt, công việc e vẫn ổn chứ, dạo này e còn hay khóc nhè k :x
Được cảm ơn bởi: Linhlinh_9096, Phuc8569
Đầu trang

Linhlinh_9096
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Linhlinh_9096 »

cự nhật không kiếp đã viết: 23:51, 28/11/19 Haha, đọc nó rối mắt đúng k ạ, sách truyện có hình ảnh thì đỡ, chứ toàn chữ hoa cả mắt, mặc dù e đọc cũng nhanh thuộc, nhưng cũng giống chị mua về để nghịch cho vui, e thích đọc sách truyện có hình ảnh hơn, trừ khi bắt buộc thì em mới phải cày mấy cái loại sách chữ đó ^:)^
giải trí ấy mà, nếu có điều kiện e cho chị xem mấy trò giải trí hơn, nhà văn khỉ gì mấy cái vớ vẩn ấy :"> . Thế ông giám đốc bảo sao rồi , đã nhét vào hồ sơ xin việc chị cái nhẫn kim cương nào chưa =))
Hì, nay mới xong vụ chuyển nhà :"> . Ngày xưa lĩnh vực nào chị quan tâm thì sách càng dày càng nhiều chữ lại càng ham. Mà lâu nay đọc gì cũng thấy nhàm chán, đc vài trang là xếp xó ~X(. Thấy sách thời giờ thương mại hóa nhiều quá, cuốn nào cũng na ná nhau, đọc lên chỉ thấy hời hợt mà ko cảm đc dấu ấn, tâm huyết của tác giả trong đó. Lâu lắm rồi ko còn cảm giác sung sướng choáng ngợp khi bước chân vào nhà sách. Cũng có thể do chị già rồi đâm lười biếng, gỗ đá, ko đủ tinh tế nhận ra cái hay :)). Em có trò gì hay mách chị với ;;)

Ông GĐ thì chị chưa gặp mặt :)). Sang tuần sau mới đi làm chính thức. Tuần này còn lo chuyển nhà với chuẩn bị hồ sơ để ổng có chỗ mà nhét nhẫn kim cương =))
Được cảm ơn bởi: chipleiku, cự nhật không kiếp
Đầu trang

Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 01:51, 29/11/19

Ế là do bị ế ấy e, điển hình như chị chủ top này, 1 chữ cắn làm đôi cũng k biết, thế mà ế lòi ra, e xem có anh nào 'xấu zai' giới thiệu cho chị này ngay nhé :> . Uh, chắc là a cũng đang đùa :> . Vì k vui nên phải bắt e giải thích đấy B-) . Ừ thanks e, a bt, công việc e vẫn ổn chứ, dạo này e còn hay khóc nhè k :x
Bé Rê nó kể a nói em khóc nhè hôm trước rồi :)) . Nay mới vào trả lời được :D . Cũng bớt than vãn rồi anh ạ , bây h cày tiền tích vốn lấy vợ thôi :D
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Linhlinh_9096 đã viết: 20:08, 30/11/19
cự nhật không kiếp đã viết: 23:51, 28/11/19
Hì, nay mới xong vụ chuyển nhà . Ngày xưa lĩnh vực nào chị quan tâm thì sách càng dày càng nhiều chữ lại càng ham. Mà lâu nay đọc gì cũng thấy nhàm chán, đc vài trang là xếp xó ~X(. Thấy sách thời giờ thương mại hóa nhiều quá, cuốn nào cũng na ná nhau, đọc lên chỉ thấy hời hợt mà ko cảm đc dấu ấn, tâm huyết của tác giả trong đó. Lâu lắm rồi ko còn cảm giác sung sướng choáng ngợp khi bước chân vào nhà sách. Cũng có thể do chị già rồi đâm lười biếng, gỗ đá, ko đủ tinh tế nhận ra cái hay :)). Em có trò gì hay mách chị với ;;)

Ông GĐ thì chị chưa gặp mặt . Sang tuần sau mới đi làm chính thức. Tuần này còn lo chuyển nhà với chuẩn bị hồ sơ để ổng có chỗ mà nhét nhẫn kim cương =))
A, thế là lại có nhà rồi nữa, chắc bê mấy cái két sắt nặng trịch nên hôm nay mới chuyển xong, thế mà k gọi em đến em 'bê hộ' cho =)) . Bây giờ mạng phổ biến quá nên sách truyền thống bán cũng kém, chưa kể bây giờ hình như hết ý tưởng viết hay sao ấy, ngày xưa có những quyển mà đọc đi đọc lại nhiều lần cũng k chán, em vẫn còn giữ mấy quyển báo vs tạp chí từ hồi trước 2000 , đọc lại vẫn thấy hay :-bd . Đợi khi nào chị lấy chồng xong đã rồi em mách cho B-)
Sang tuần đi làm chị cầm cái bao đi cho chắc ;;) , hồ sơ sợ bé quá, nhỡ đâu đựng k vừa =)) , gặp GD phải làm thế này nè ;;) liên tục chị ơi
Được cảm ơn bởi: tâm an van sự an, Linhlinh_9096
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Phuc8569 đã viết: 16:08, 01/12/19
cự nhật không kiếp đã viết: 01:51, 29/11/19

Bé Rê nó kể a nói em khóc nhè hôm trước rồi :)) . Nay mới vào trả lời được :D . Cũng bớt than vãn rồi anh ạ , bây h cày tiền tích vốn lấy vợ thôi :D
A k bảo e than vãn, mà là sợ em thất tình vì mãi k lấy vợ :x , thôi cố gắng đợi, chưa lấy dc cũng đừng vội vàng khóc nhè B-) . Ủa mà sao lại phải nghe qua lời bé rê kể, rõ ràng a viết ở đây mà, e cũng đọc được chứ :"> , chắc dạo này 2 anh em hay tâm sự vs nhau hả, phúc thấy rê thế nào :-w
Đầu trang

Linhlinh_9096
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Linhlinh_9096 »

cự nhật không kiếp đã viết: 22:13, 01/12/19
Linhlinh_9096 đã viết: 20:08, 30/11/19 A, thế là lại có nhà rồi nữa, chắc bê mấy cái két sắt nặng trịch nên hôm nay mới chuyển xong, thế mà k gọi em đến em 'bê hộ' cho. Bây giờ mạng phổ biến quá nên sách truyền thống bán cũng kém, chưa kể bây giờ hình như hết ý tưởng viết hay sao ấy, ngày xưa có những quyển mà đọc đi đọc lại nhiều lần cũng k chán, em vẫn còn giữ mấy quyển báo vs tạp chí từ hồi trước 2000 , đọc lại vẫn thấy hay :-bd . Đợi khi nào chị lấy chồng xong đã rồi em mách cho B-)
Sang tuần đi làm chị cầm cái bao đi cho chắc ;;) , hồ sơ sợ bé quá, nhỡ đâu đựng k vừa, gặp GD phải làm thế này nè ;;) liên tục chị ơi
Chị cổ hủ nên vẫn thik cảm giác cầm cuốn sách thơm mùi giấy trên tay hơn :D. Cái gì mà lấy chồng đã rồi mách @@, nhỡ tới lúc đó em cao chạy xa bay khỏi diễn đàn này thì chị biết đòi cách nào :-? , chưa kể giờ cô đơn mới cần thú tiêu khiển =)). Chắc ăn nhất vẫn là sống với hiện tại, bây giờ & ở đây ;;)

Mang cái bao sợ hơi lộ liễu, chị mới order cái túi 9 gang rồi =))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”