33 tuổi bỗng dưng thành trắng tay...Mong các bác luận giúp lá số

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
c00lxike
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: 33 tuổi bỗng dưng thành trắng tay...Mong các bác luận giúp lá số

Gửi bài gửi bởi c00lxike »

Linhlinh_9096 đã viết: 23:08, 16/11/19
c00lxike đã viết: 22:37, 16/11/19
Kbakdm đã viết: 00:11, 13/11/19
Nghe mùi thu nhập là xuất hiện liền :))
Mệnh tứ mộ: con người coi trọng bộ mặt. Các bác có biết sao nào chỉ ra cá tính nổ không ạ?
ls ngày 9:
Mệnh Thái âm cư Hợi sinh ban đêm có ánh sáng rực rỡ nhưng bị Tuần làm cho ánh sáng đảo ngược và có mây mù (Hoá kị) thành ra tối hù như đêm 30: kinh nguyệt không đều (cái này bạn tự kiểm tra để biết có đúng lá này k nhé). Không ham muốn xxx. Có Hoá lộc nhưng 2 anh Không Kiếp + tuần bị hãm nên không bền.
Tài: VCD có hung tinh đác địa độc thủ (Kình dương): có thu nhập tốt nhưng k bền (1 anh Không or Kiếp nhảy lên đây thay chắc thu nhập cao).
Quan + Triệt: không bền (khoái cái câu không thích chức vụ mà chỉ thích thu nhập cao để đi chơi cho thoải mái...hạp)
À Phúc có Ki: họ hàng không thân thiết
ls ngày 10:
Mệnh Thiên đồng: chủ về tâm trạng (làm mà tiền không có thì ai mà có tâm trạng được nên xét cái này chưa đủ)
Tài: cũng như lá ngày 9
Quan + Triệt: Hoá Khoa, Hoá Quyền, Hoá kị + Thiên đồng = Hoá quyền: chu cha mạ ơi quyền chi mà lắm rứa. lên voi xuống chó.
Mình biết được nhiêu đây, bạn nghiệm thử. nếu chưa đủ thông tin mình sẽ nghĩ tiếp.
Ủa mình tưởng tứ mộ là thìn, tuất, sửu, mùi chứ nhỉ. 2 ls trên an mệnh ở tý với hợi chứ đâu có thuộc 4 cung ở trên?

Về lá ngày 9: thi thoảng bất ổn mình bị ko đều 1 tzan ngắn, còn lại khá là đều (trộm vía :)) ), khoản xxx thì đúng là ko ham thật, trước giờ chỉ khi có tcam với ai mình mới muốn gần, mà hầu như tcam thiên về tinh thần hơn thể xác :))
Tài bạch với công danh thì đã khai hết bên trên rồi, nên thôi ko giải thích nữa
Họ hàng ko thân thiết cũng đúng.

Lá ngày 10 bạn mới ngó chung chung nên mình chưa có ttin để xác nhận lại
Ờ nhỉ, mình nhầm...là tứ sinh. mà con gái tứ sinh nói không là có không hà...ca khó
Được cảm ơn bởi: Linhlinh_9096
Đầu trang

tâm an van sự an
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tâm an van sự an »

cự nhật không kiếp đã viết: 23:12, 16/11/19
tâm an van sự an đã viết: 22:32, 16/11/19 Bữa nào anh em mình đổi nick nha anh Cự Nhật. Em mới nghĩ ra tên nick mới rồi. Gọi Là Dongphuongbatbai cũng được. :D
Sao mấy ls anh gửi em, ai cũng có dáng vẻ mập mập và hơi lùn hả?
Anh có. biết ls nào là đàn ông mà nấu ăn ngon không , cho e xin với?
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

Linhlinh_9096
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Linhlinh_9096 »

c00lxike đã viết: 23:14, 16/11/19
Linhlinh_9096 đã viết: 23:08, 16/11/19
c00lxike đã viết: 22:37, 16/11/19
Ủa mình tưởng tứ mộ là thìn, tuất, sửu, mùi chứ nhỉ. 2 ls trên an mệnh ở tý với hợi chứ đâu có thuộc 4 cung ở trên?

Về lá ngày 9: thi thoảng bất ổn mình bị ko đều 1 tzan ngắn, còn lại khá là đều (trộm vía :)) ), khoản xxx thì đúng là ko ham thật, trước giờ chỉ khi có tcam với ai mình mới muốn gần, mà hầu như tcam thiên về tinh thần hơn thể xác :))
Tài bạch với công danh thì đã khai hết bên trên rồi, nên thôi ko giải thích nữa
Họ hàng ko thân thiết cũng đúng.

Lá ngày 10 bạn mới ngó chung chung nên mình chưa có ttin để xác nhận lại
Ờ nhỉ, mình nhầm...là tứ sinh. mà con gái tứ sinh nói không là có không hà...ca khó
Người ta feedback đầy nghiêm túc, chân thành thế kia lại bảo nói ko là có :-w . Nghiệm lý tiếp giúp mình 2 ls đi bạn :))
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Linhlinh_9096 đã viết: 22:52, 16/11/19
cự nhật không kiếp đã viết: 22:26, 16/11/19 Quan trọng gì đâu chị, mất thì thôi, chị nói làm e nghĩ hôm nào đổi sang nic 1 sao xài cho sướng :) , hồi xưa nic game bán dc tiền e chán e còn del luôn , chứ nic này k dc tiền đâu :D
Thì đương nhiên rồi nhìn ls phải thấy vấn đề to nhất hoặc hay nhất ở đâu, ls này đang ế lòi , nguy quá =)) . Đấy em vào đẩy topic chị lên, bao nhiêu anh chị em xà vào, biết đâu những người đang ở đây trong gia đình có anh em chú bác già ế lâu năm lại tình nguyện giới thiệu cho chị thì sao :)) , hoặc tốt hơn thì có anh nào đang ế đọc được toopic này của chị sẽ tức tốc lấy xe đạp phóng ngay trong đêm đến nơi chị đang ở và cầu hôn .... Rất nhiều tình huống giúp bà chị 87 đây thoát ế và trở lại trẻ trung như mấy em nhỏ sn 2007 =))
Và bà chị 87 sau 1 hồi cười ngoác mồm rộng đến mang tai đã đc cho nó rơi bịch xuống đất với thực tại vừa già vừa ế lòi =)).

Đẩy lên vậy mới câu view thôi, em phải PR cho chị xem cung phu có SWOT tnao (điểm mạnh, điểm yếu, nguy cơ, thách thức) để anh em đối chiếu xem phù hợp ko mà quyết định chốt deal, tức phi trâu qua tặng lá diêu bông cho chị chứ =))
Cứ bình tĩnh chị ạ, đợi lừa dc gà đã rồi ta mới có phương pháp PR sao cho hiệu quả nhất =)) , hiện tại chỉ cần thông tin chị sn 87 và đang ế lòi là đủ rồi, phải có nhu cầu đã chứ chị :x
Được cảm ơn bởi: Linhlinh_9096
Đầu trang

c00lxike
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi c00lxike »

Linhlinh_9096 đã viết: 23:22, 16/11/19
Người ta feedback đầy nghiêm túc, chân thành thế kia lại bảo nói ko là có :-w . Nghiệm lý tiếp giúp mình 2 ls đi bạn :))
Cho mình hỏi 1 câu tế nhị nhé: thu nhập của bạn bao nhiêu/tháng vậy? :)
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

tâm an van sự an đã viết: 23:19, 16/11/19
tâm an van sự an đã viết: 22:32, 16/11/19 Bữa nào anh em mình đổi nick nha anh Cự Nhật. Em mới nghĩ ra tên nick mới rồi. Gọi Là Dongphuongbatbai cũng được. :D
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Đây em , đặc biệt là ls tử tham có giọng nói hay và khéo tay. CÒn 1 ls nữa nhưng a k biết giờ sinh chính xác , k chắc nên thôi k up
Ls vũ khúc hơi mập lùn nhưng k xấu, ls vcd hơi lùn, gầy, mắt 1 mí lé :"> , ls thái âm cao ráo gầy
Được cảm ơn bởi: tâm an van sự an
Đầu trang

tâm an van sự an
Nhị đẳng
Nhị đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 23:42, 16/11/19

Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Đây em , đặc biệt là ls tử tham có giọng nói hay và khéo tay. CÒn 1 ls nữa nhưng a k biết giờ sinh chính xác , k chắc nên thôi k up
Ls vũ khúc hơi mập lùn nhưng k xấu, ls vcd hơi lùn, gầy, mắt 1 mí lé :"> , ls thái âm cao ráo gầy
ok, thanks a, e sẽ nghiên cứu từ từ. Chúc anh ngủ ngon ạ :D
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

tâm an van sự an đã viết: 23:44, 16/11/19

Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Uhm e, mấy thằng này nó nấu dc lắm ấy, hơn đứt a, cái ls đầu thằng đó nó vừa cầm sách đọc vừa rán xào k bị cháy mà còn đẹp mắt, haizz, a nấu mấy món đơn giản còn k lên hồn =)) . E cứ nghiên cứu đi, ls chuẩn đó, chắc nấu vụng quá hay sao muốn nghiên cứu để tìm chồng về làm nô bộc hả =)) .OK e ngủ ngon .
Đầu trang

tâm an van sự an
Nhị đẳng
Nhị đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 00:04, 17/11/19
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Uhm e, mấy thằng này nó nấu dc lắm ấy, hơn đứt a, cái ls đầu thằng đó nó vừa cầm sách đọc vừa rán xào k bị cháy mà còn đẹp mắt, haizz, a nấu mấy món đơn giản còn k lên hồn =)) . E cứ nghiên cứu đi, ls chuẩn đó, chắc nấu vụng quá hay sao muốn nghiên cứu để tìm chồng về làm nô bộc hả =)) .OK e ngủ ngon .
Chết rồi, sao anh đoán hay vậy ạ. Em đang kiếm anh nào biết nấu ăn ý. Lên facebook toàn bị. thích mấy anh biết nấu ăn thôi. Dạ, ngắm đủ 3 ls thấy mỗi anh Thái Dương tại ngọ có thiên trù tại mệnh. Còn 2 anh kia thì do nhiều sao thể hiện sự đa tài quá nên nhiều tài lẻ, nấu ăn ngon.
Sau một hồi nghiên cứu e thấy mấy ông Cơ Cự Kị chắc khả năng nấu nướng bét dí, chỉ được cái mồm.khéo nịnh vợ thôi. he he
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

tâm an van sự an đã viết: 00:08, 17/11/19
cự nhật không kiếp đã viết: 00:04, 17/11/19

Chết rồi, sao anh đoán hay vậy ạ. Em đang kiếm anh nào biết nấu ăn ý. Lên facebook toàn bị. thích mấy anh biết nấu ăn thôi. Dạ, ngắm đủ 3 ls thấy mỗi anh Thái Dương tại ngọ có thiên trù tại mệnh. Còn 2 anh kia thì do nhiều sao thể hiện sự đa tài quá nên nhiều tài lẻ, nấu ăn ngon.
Sau một hồi nghiên cứu e thấy mấy ông Cơ Cự Kị chắc khả năng nấu nướng bét dí, chỉ được cái mồm.khéo nịnh vợ thôi. he he
Tưởng ngủ rồi chứ ~X( . Con trai mà nấu ăn giỏi thì đương nhiên đáng phục rồi :-w . Tiếc là anh k biết ls ông bác a, từ ngày về hưu bác ấy là đầu bếp chính, bác gái chả làm dc gì nhưng mà toàn nạt nộ bác trai :-S , ừ ls tử tham nhiều tài lẻ phết, mỗi tội nó k gặp may lắm,
Đoạn bôi đen có ý gì liên quan đến a hả, chết dở, a nấu k giỏi nhưng bù lại khoản ăn giỏi là dc rồi, haha, mà a cũng có vài món tủ đấy, mn duyệt là dc, có điều mấy món đó vớ vẩn k đáng để khoe :)) , chứ 2 ls vcd bên trên vs ls thái âm ấy, mấy đứa đó nó nấu dc nhiều món lắm, mà cảm giác như ngoài hàng quán, xịn lắm B-) , ls vũ khúc vì là cô giáo mầm non nên nấu ăn ngon là đương nhiên nên a k khen nữa ~X(
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”