Ai đẹp trai qua lá số này, đẹp trai chém gió hội quán mời vào!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Ai đẹp trai qua lá số này, đẹp trai chém gió hội quán mời vào!

Gửi bài gửi bởi LySoVietNam2016 »

Em sáng tạo ra cách làm nhang bằng trầm hương và các loại hương thơm từ những dược thảo mà em đã cho giống chúng bạn trồng. Quả thật tự làm nhang và trầm hương rất tốt cho sức khỏe. Cảm ơn, em, đã vì tất cả mà cho ra hàng loạt những sự sáng tạo độc đáo giúp cả đời và đạo. Tết sắp tới có nghe các bạn kia sẽ bắt đầu làm.

Thời còn đi học tôi nhớ em chỉ học ôn thi đúng 1 đêm mà đoạt dc 100% trên các bài thi. Ra đời em dùng sự thông tuệ đó mà sáng tạo các thứ giúp mọi người.

Chúng tôi mong chờ ngày em ra thất để mọi người dc lợi lạc.
Được cảm ơn bởi: Nguyennguyen01
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

"Trái tim anh dành tặng em - Huỳnh Bảo Khang「Lyrics」"
https://youtu.be/Sid5aZ6UjLI
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Tính tình của em đôn hậu, điềm đạm và rất cẩn trọng. Đó là những tính cách của 1 người vợ mà các ông mong có.

"Không Gì Có Thể Thay Thế Em Lâm Chấn Huy"
https://youtu.be/KDQUjH7j6H4
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Hôm tất niên các bạn ấy gặp nhau. Họ làm tất cả các pháp bảo cúng dường cùng khắp. Có những người hộ trì trong âm thầm mà thôi. Yup, đàn tràng Dược Sư như y nguyện của em đã dc hỗ trợ hết lòng o tất cả mọi miền.

Khi nói về em, mọi người chọc là ăn uống thì nên mời em tham gia do em vừa ăn ít thật ít và lại ăn chậm nhất bàn. Đó là họ ko hiểu đó thôi. Tính cách của em xưa nay làm gì cũng từ tốn, ổn trọng, ko bao giờ bộp chộp. Đúng ra thấy em đi đứng từ tốn chậm là họ nên đoán ra tính cách của em.

Mà phải công nhận 1 điều, o bàn ăn bất cứ o đâu, em đều giật giải ăn chậm nhất bàn ngay cả khi có cụ già hơn 90 tuổi em đều luôn giật giải nhất về việc ăn chậm:-)))))) chúng tôi chưa thấy ai trong đời giành dc giải này của em tại bàn ăn haha. Âu cũng là tính cách bẩm sinh của em. Khi nói về điều này, 1 sư cô bảo những vị cõi trời hay tạm gọi cõi trên khi đầu thai xuống dương gian sẽ luôn có tính cách ăn chậm như thế. Còn những vị cõi thấp lên sẽ ăn nhanh như chớp
Đó là sư cô nói ko biết sao
Được cảm ơn bởi: Nguyennguyen01, anhthu5993
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Nhưng họ bảo o em có 1 thần thái rất có uy. Khi có em, họ làm gì đều coi sắc mặt của em. Giờ nhỏ kia tính cách hung hãn mà chẳng ai sợ.
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Mắc cười nhất là chị T. Bã bảo người yêu của bã đi xuất gia và em đã bảo bã ko dc bén bản đến chùa ấy để ông ta tu. Em kêu bã chặn điện thoại và ko dc liên lạc ông ta dưới mọi hình thức. Chị T chia sẻ với chúng tôi là chị ấy làm theo và ko dám bỏ chặn. Hỏi sao nghe lời em vậy thì chị ấy bảo vì bã ko muốn bị mất cái điện thoại. Chỉ bảo chị ấy biết nếu bỏ chặn là 1 thời gian sau thế nào chị ta cũng bị mất cái điện thoại. Hỏi ai lấy thì chị ấy kêu đừng hỏi tiếp. Chị ấy chỉ mở chặn nếu dc sự đồng y của em.

Thấy chị T vừa tếu vừa huyền bí haha. Vậy cũng tốt cho chị ấy
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Chúng tôi chọc chị T là chị ấy giàu có thì mua lại điện thoại lúc nào chẳng dc. Chị ấy bảo iphone mà mất mua liên tục sẽ ko có cái nào trụ thì tốt nhất bã ko bỏ chặn.

Chúng tôi phải bật cười vì quá tếu nhưng chị ta trông nghiêm túc lắm haha
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Và em bảo bã phải trì tụng chú Lăng Nghiêm. Chị ấy đã phát tâm. Cũng mừng cho chị ấy.

Và các cô trong nhóm em gặp cuối cùng hiện tại tất cả đều trì tụng và lạy chú Lăng Nghiêm. Trông thật cảm động. Tất cả chẳng những phát tâm trì tụng mà lạy thần chú oai lực nhất trong Phật pháp là chú Lăng Nghiêm.
Được cảm ơn bởi: Nguyennguyen01, anhthu5993
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Watch "Trái tim anh dành tặng em - Huỳnh Bảo Khang「Lyrics」" on YouTube
https://youtu.be/Sid5aZ6UjLI
Đầu trang

LySoVietNam2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Cô C chia sẻ rằng tuần rồi họ chuẩn bị cho đàn tràng Dược Sư. Nhìn những ngọn đèn dầu em đã chỉ cách mọi người làm rất trang nghiêm. Cũng vì sự sáng tạo ấy mà các trụ trì mới cho phép dc thắp đèn thật để cúng cho đàn tràng. Thêm nhang trầm các kiểu bằng dược thảo từ sự sáng tạo của em và dược thảo dc trồng tại vườn trong nhà và pho tượng Phật cũng do em bày cách làm, kinh Dược Sư do em tự tạo file và làm ra. Mọi người bảo vậy mọi thứ đều từ cây nhà lá vườn từ tượng Phật đến kinh, đèn dầu, nhang, etc. Thật là 1 bậc anh tài hiếm có.

Các cô bảo chỉ cần nghe tin em ra thất o đâu họ cũng sẽ bay tới. Cô ấy bảo lần nào đó nghe tin em đến chùa vào 10 giờ tối để trang hoàng 1 đàn tràng gì đó họ cũng lái xe tới để gặp em vì họ bảo gặp em rất khó. Thật vậy. Giờ thì khó trên khó.

Mong em sớm ngày ra thất để làm lợi lạc cho 3 cõi.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”