bác nào xem hộ mệnh cự đồng tại sửu có hóa kị với ạ ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
kidhp90
Chính thức
Chính thức

bác nào xem hộ mệnh cự đồng tại sửu có hóa kị với ạ ?

Gửi bài gửi bởi kidhp90 »

Hình ảnh
đây là lá số của mình,thấy bảo cự đồng mà có hóa kị ở mệnh là xấu,lại bị kình dương với đại hao chiếu mệnh nữa,thể nào đời mình lận đận quá,được cung thê với tử trông đc đc tý thì bị tuần án ngữ,bác nào biết xem cho mình hỏi lá số này có khó lấy với khó có con ko nhỉ
Đầu trang

viianhbaby
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: bác nào xem hộ mệnh cự đồng tại sửu có hóa kị với ạ ?

Gửi bài gửi bởi viianhbaby »

Mình cũng đồng cự tại sửu, nhưng thêm con địa kiếp :(( cũng phúc bạn tốt là cân hết cả lá số rồi, từ từ rồi bạn sẽ tốt lên thôi
Đầu trang

kidhp90
Chính thức
Chính thức

viianhbaby đã viết: 10:24, 28/11/18 Mình cũng đồng cự tại sửu, nhưng thêm con địa kiếp :(( cũng phúc bạn tốt là cân hết cả lá số rồi, từ từ rồi bạn sẽ tốt lên thôi
Thấy số lận đận quá bác,thấy bảo năm nay hết tam tai CS sẽ đi lên. Bác nào xem tử vi giỏi cho e hỏi, số e có khó lấy vợ với khó có con ko ạ?
Đầu trang

kidhp90
Chính thức
Chính thức

alo ko có cao nhân nào vào giải giúp mình ah
Đầu trang

cohoinew
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi cohoinew »

kidhp90 đã viết: 23:28, 26/11/18 Hình ảnh
đây là lá số của mình,thấy bảo cự đồng mà có hóa kị ở mệnh là xấu,lại bị kình dương với đại hao chiếu mệnh nữa,thể nào đời mình lận đận quá,được cung thê với tử trông đc đc tý thì bị tuần án ngữ,bác nào biết xem cho mình hỏi lá số này có khó lấy với khó có con ko nhỉ
Cố đợi sang khoảng 32-33 tuổi thì sẽ thấy khá hơn nhiều, tuy nhiên về gia đạo thì nên chậm kết hôn sẽ bền hơn. Không nên làm xa nhà và cẩn thận hay bị bạn bè xấu lợi dụng.
Ban can canh thì Thiên đồng hóa kỵ, hãy chịu khó vận động hơn nữa, đừng ỷ lại thì cs sẽ tốt đẹp hơn. công việc thì hay thay đổi hoặc đi lại nhiều, ngoài 30 sẽ ổn định và cs khá hơn.
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

cho hỏi có phải bạn có 1 e gái hay chị gái ? ...thật ra tuổi canh thiên đồng hóa kỵ thì nên ra ngoài cận trọng lời nói , bạn có tính đa nghi ít tin tưởng ai lắm , làm việc theo cảm hứng hay thay đổi có mới nới cũ ...cung nô bộc ở thế lục hội với mệnh , tử vị gặp triệt ngộ địa kiếp thì bạn bè đa số là không tốt , không chân thành , có khi cũng khổ vì bạn bè đấy

về cung thê không phải là không có vì tuần đóng ở 2 cung phu và tử thì số châm vợ chậm con , số bạn lấy vợ rất nhanh chóng và có thể người đó ở xa !
Đầu trang

kidhp90
Chính thức
Chính thức

2 năm rồi ko vào topic của mình, bác nào giỏi lý số cho hỏi em vừa gặp cái hạn gì ko ạ
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Mệnh em là Bính Hoả thân vượng. Dụng thần là Thuỷ để hãm bớt Hoả.
Khi em lập ls tứ trụ. Những năm nào hành Thuỷ (màu xanh nước biển) là tốt cho mình.
2021 thiên địa xung, ko tốt
2022-23 tốt
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

Đầu trang

kidhp90
Chính thức
Chính thức

coco87 đã viết: 02:23, 20/09/20 Mệnh em là Bính Hoả thân vượng. Dụng thần là Thuỷ để hãm bớt Hoả.
Khi em lập ls tứ trụ. Những năm nào hành Thuỷ (màu xanh nước biển) là tốt cho mình.
2021 thiên địa xung, ko tốt
2022-23 tốt
Thanks c ạ, nhưng c có xem nhầm cho e ko ạ, mệnh e là thổ mà c ơi
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”