Các bác cho e hỏi Cơ Nguyệt Đồng Lương lá số e làm Kiến trúc sư, nhà thiết kế nội thất có thuận ko ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nd.vh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Các bác cho e hỏi Cơ Nguyệt Đồng Lương lá số e làm Kiến trúc sư, nhà thiết kế nội thất có thuận ko ạ

Gửi bài gửi bởi nd.vh »

Hình ảnh
Hiện tại em đang là sinh viên năm 3 của trường Đại học Xây Dựng Hà Nội chuyên ngành công nghệ kỹ thuật môi trường. Tuy học ngành hiện tại đang học nhưng em không có chút hứng thú nào với ngành, mà em có niềm đam mê với Kiến Trúc và Nội Thất và em đang học tập tài liệu kiến trúc bên ngoài. Em đang cố gắng từng ngày để có thể du học thạc sĩ Kiến Trúc ở bên Italia.
Theo các bác lá số e có xuất ngoại được ko ạ và theo đuổi trái ngành Kiến trúc có thuận ko ạ
Được cảm ơn bởi: Phan Bội Ngân 98, nd.vh
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Các bác cho e hỏi Cơ Nguyệt Đồng Lương lá số e làm Kiến trúc sư, nhà thiết kế nội thất có thuận ko ạ

Gửi bài gửi bởi Yennamthien »

Thiên mã ở di thì đi được tuần mệnh với phụ mẫu thì xa gia đình tốt nhưng định cư nước ngoài thì mình không chắc vì tuần ở phụ mẫu thường sau này lại quay về chăm sóc bố mẹ
Được cảm ơn bởi: nd.vh
Đầu trang

sonqhkt
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Các bác cho e hỏi Cơ Nguyệt Đồng Lương lá số e làm Kiến trúc sư, nhà thiết kế nội thất có thuận ko ạ

Gửi bài gửi bởi sonqhkt »

Theo tôi bạn xuất ngoại được và làm kiến trúc ok hơn làm nội thất nhé
Được cảm ơn bởi: nd.vh
Đầu trang

nd.vh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nd.vh »

Yennamthien đã viết: 11:08, 04/12/20 Thiên mã ở di thì đi được tuần mệnh với phụ mẫu thì xa gia đình tốt nhưng định cư nước ngoài thì mình không chắc vì tuần ở phụ mẫu thường sau này lại quay về chăm sóc bố mẹ
dạ vâng ạ, e cảm ơn bác ạ, bác cho e hỏi tài bạch của e có Hóa Kỵ thì có xấu không ạ
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

nd.vh đã viết: 15:30, 04/12/20
Yennamthien đã viết: 11:08, 04/12/20 Thiên mã ở di thì đi được tuần mệnh với phụ mẫu thì xa gia đình tốt nhưng định cư nước ngoài thì mình không chắc vì tuần ở phụ mẫu thường sau này lại quay về chăm sóc bố mẹ
dạ vâng ạ, e cảm ơn bác ạ, bác cho e hỏi tài bạch của e có Hóa Kỵ thì có xấu không ạ
Hóa kỵ là thị phi thái tuế cũng là thị phí thân thiên đồng hãm mà thiên đồng bộ sao phúc tinh cư tài bạch thì thường được tiền do may mắn trên trời dơi xuống hoặc khoản tiền không minh bạch kiểm đi mối giới ăn chênh lệch hoặc như nhà nước thì gọi là ăn bớt ý đi kèm với cái đấy là bị thị phi thôi
Đầu trang

nd.vh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nd.vh »

sonqhkt đã viết: 13:42, 04/12/20 Theo tôi bạn xuất ngoại được và làm kiến trúc ok hơn làm nội thất nhé
Dạ vâng e cảm ơn bác ạ, e hỏi xíu là công việc của e sau này có ổn không ạ
Đầu trang

nd.vh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nd.vh »

Yennamthien đã viết: 15:34, 04/12/20
nd.vh đã viết: 15:30, 04/12/20
Hóa kỵ là thị phi thái tuế cũng là thị phí thân thiên đồng hãm mà thiên đồng bộ sao phúc tinh cư tài bạch thì thường được tiền do may mắn trên trời dơi xuống hoặc khoản tiền không minh bạch kiểm đi mối giới ăn chênh lệch hoặc như nhà nước thì gọi là ăn bớt ý đi kèm với cái đấy là bị thị phi thôi
Dạ vâng ạ, bác thấy Cung điền trạch của e có tốt không ạ, e trước được nói là có thiên tướng với hồng loan thì sau này làm về nhà đất -.- cơ mà dính Tiểu hao nên hơi lo bác ạ
Đầu trang

Yennamthien
Tam đẳng
Tam đẳng

Mình nghĩ là không được vì thiên tướng của bạn có địa không địa kiếp tam hợp có bộ song hao nữa thì thường đất đai hay dính kiện cáo mà mua bán thì thì không thuận
Đầu trang

nd.vh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nd.vh »

Yennamthien đã viết: 16:28, 04/12/20 Mình nghĩ là không được vì thiên tướng của bạn có địa không địa kiếp tam hợp có bộ song hao nữa thì thường đất đai hay dính kiện cáo mà mua bán thì thì không thuận
Dạ vâng e cảm ơn bác, nghĩa là lá số e làm kiến trúc sư thì thuận còn làm bất động sản nhà cửa thì không ổn đúng ko ạ
Đầu trang

Lão Bản QN
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Lão Bản QN »

Lá số này tứ trụ thuần dương ...nhìn qua a thấy e phát quý ko phát Phú ...nhưng nhiều tình nhân cẩn thận kiệt sức đó e
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”